Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Marlon Brando

Xe buýt
Hiện nay xxx đứng khoảng 2 chục mạng bu quanh cầu Niệm bắt các lỗi đè vạch,tốc độ......!
Các cụ lưu thông tuyến này hết sức chú ý.

cuong beo

Xe buýt
Hiện nay xxx đứng khoảng 2 chục mạng bu quanh cầu Niệm bắt các lỗi đè vạch,tốc độ......!
Các cụ lưu thông tuyến này hết sức chú ý.
ối những 20 mạng cơ à.cụ nào hay chạy qua tuyến này cảnh báo chi tiết để cho ae biết mà tránh.ví dụ như bắt ở đoạn nào cầu niệm,địa điểm đặt camera và vịn ở điểm nào?sau 1 thời gian biển ko gợn sóng giờ đây sóng gợn ầm ầm:>

cuong beo

Xe buýt
ko biết có phải dạo này nắng nóng quá hay ko mà thấy xxx trước toàn đứng bên cửa nhà máy sơn (cũ) đường lạch tray để vịn ,nhưng nay chuyển hết sang cửa SỞ TƯ PHÁP đứng,nhưng cũng thấy xe chạy 2 chiều đều bị vịn,ko biết sự thể ra sao:-w

cu_3333

Xe buýt
Tin Dự Báo Thời Tiết:
mấy ngày nay trời nóng, mưa ít nhiệt độ luôn luôn dao động trong khoảng từ sốt rét đến sốt phát ban!
Các loại bệnh dịch cũng theo đó tăng lên, đặc biệt bệnh Viêm màng túi của các XXX(Để mua máy lạnh, uống bia giải khát + VV và VV...)
Vì vậy mọi người nên chú ý giữ gìn sức khỏe tránh ra đường vào những giờ đường thông hè thoáng, nên đi vào h cao điểm (h này các XXX không dám bắt vì gây tắc đường).mà tốt nhất đi xe đạp điện, kô phải đội mũ và thắt dây an toàn lại được vượt đèn đỏ,nên học tập các cháu ten-để tiết kiệm điện giống như chương trình dừng xe đèn đỏ nên tắt máy để tiết kiệm nhiên liệu và giảm ô nhiễm môi trường (thằng nào nghĩ ra cái chương trình này ngu vãi như luyện) đã thế lại được lên TV nữa chứ (cái thằng nhà đài cũng ngu như thế):)):)).

Chỉnh sửa cuối:

newstory

Xe máy
ko biết có phải dạo này nắng nóng quá hay ko mà thấy xxx trước toàn đứng bên cửa nhà máy sơn (cũ) đường lạch tray để vịn ,nhưng nay chuyển hết sang cửa SỞ TƯ PHÁP đứng,nhưng cũng thấy xe chạy 2 chiều đều bị vịn,ko biết sự thể ra sao:-w
Em mới bị phát do lỗi chạy xe không đúng làn tại ngã tư thành đội, hướng từ Cầu Đất - Lạch Tray. xxx giờ làm chăm chỉ thật bất kể trời nóng như đổ lửa

ceracera

Xe buýt
Em mới bị phát do lỗi chạy xe không đúng làn tại ngã tư thành đội, hướng từ Cầu Đất - Lạch Tray. xxx giờ làm chăm chỉ thật bất kể trời nóng như đổ lửa
sao cụ ko hỏi biển phân làn các ông treo đâu mà đòi phạt, nếu ko làm rõ vụ này cs còn nhiều chỗ vịn các cụ. vd, hướng từ lạch tray rẽ phải vào Lê Lợi và hướng từ Tô Hiệu rẽ phải vào Mê Linh các cụ sẽ phải tranh đường với xe máy nhé, trường hợp có cụ bảo chỗ đó đèn đỏ được rẽ nhưng xe máy đi thẳng ko rẽ đứng chặn đấy cứ từ từ nhé

Chỉnh sửa cuối:

cuong beo

Xe buýt
đen cho cụ và cũng phải tự trách mình ko để ý ,vì chỗ này trên thớt ae đã cảnh báo nhiều rồi với lại vạch phân làn kẻ rất rõ và dài mà

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
đen cho cụ và cũng phải tự trách mình ko để ý ,vì chỗ này trên thớt ae đã cảnh báo nhiều rồi với lại vạch phân làn kẻ rất rõ và dài mà
Cụ nói chuẩn nhé .. anh em giờ đi thì nhìn vạch nhé xxx và giao thông công chính bàn nhau kẻ lại vạch rất to và đẹp rõ ràng nhé
:D em ngày trước học lái đủ hehehe 4 tháng mới thì lên em cũng khá rành biển và các vạch chỉ đường ;;)

cuong beo

Xe buýt
Cụ nói chuẩn nhé .. anh em giờ đi thì nhìn vạch nhé xxx và giao thông công chính bàn nhau kẻ lại vạch rất to và đẹp rõ ràng nhé
:D em ngày trước học lái đủ hehehe 4 tháng mới thì lên em cũng khá rành biển và các vạch chỉ đường ;;)
thực chất học trong trường thì nhiều chứ ra đường quanh quẩn cũng chỉ vài cái biển quan trọng thôi,cho dù đi đâu chăng nữa cứ theo biển mà đi thì ok hết

Thần Tài

Xe điện
Chắc nhiều cụ không để ý, biển nội đô chiều ĐS về đã được cắm lại. Vị trí gần sát chân cầu Rào. Theo em vị trí này hoàn toàn hợp lý, Cá không thể lợi dụng để câu được như trước. Ngược lại cụ nào mà đến chỗ này vưỡn đóng 80 thì chắc cũng thích ngắm gà khỏa thân ròi.

sonle77

Xe buýt
Các chú áo vàng bây giờ bán tốc độ ở đồ sơn ghê quá,hôm trước chạy ra chơi bị bắn tốc độ mất hai suất thế mới đau

cuong beo

Xe buýt
Chắc nhiều cụ không để ý, biển nội đô chiều ĐS về đã được cắm lại. Vị trí gần sát chân cầu Rào. Theo em vị trí này hoàn toàn hợp lý, Cá không thể lợi dụng để câu được như trước. Ngược lại cụ nào mà đến chỗ này vưỡn đóng 80 thì chắc cũng thích ngắm gà khỏa thân ròi.
chắc mới đúng ko cụ,cách đây 1 tháng e từ đồ sơn về đến đoạn gần cầu rào ko thấy có biển nào cả

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
E chào các cụ HP, e xin được gt e ở hội KFC ợ, hôm 26/4 e đi Đồ Sơn vừa qua Cầu Rào 200m bị vịn lỗi tốc độ xxx bảo e chạy 57/50, e xuống bảo e có qua thì quá 4km là cùng, mà e đi lễ đền Bà Đế. Thế là các a cho đi luôn.
Lúc về e lại bị vịn ở chỗ đoạn đi hết trung tâm HP vừa rẽ vào đường 5, xxx bảo e lỗi tốc độ 64/50 cái nay e công nhận là chạy quá 60, chú xxx lập biên bản luôn e thấy thể bảo cho xem ảnh chú ý bảo cứ từ2, cuối cùng e mất 3 lít, hoá ra chú ý lập bb đểu. Hehe
Các cụ HP cho e hỏi 2 điểm trên bắn như thế các cụ xxx có băn thật ko và có ảnh ko?
Rất vui được giao lưu với các cụ, chúc chi hội HP ngày càng phát triển. Hy vọng gần nhất là SNOF6 được gặp các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

aq79

Xe container
E chào các cụ HP, e xin được gt e ở hội KFC ợ, hôm 26/4 e đi Đồ Sơn vừa qua Cầu Rào 200m bị vịn lỗi tốc độ xxx bảo e chạy 57/50, e xuống bảo e có qua thì quá 4km là cùng, mà e đi lễ đền Bà Đế. Thế là các a cho đi luôn.
Lúc về e lại bị vịn ở chỗ đoạn đi hết trung tâm HP vừa rẽ vào đường 5, xxx bảo e lỗi tốc độ 64/50 cái nay e công nhận là chạy quá 60, chú xxx lập biên bản luôn e thấy thể bảo cho xem ảnh chú ý bảo cứ từ2, cuối cùng e mất 3 lít, hoá ra chú ý lập bb đểu. Hehe
Các cụ HP cho e hỏi 2 điểm trên bắn như thế các cụ xxx có băn thật ko và có ảnh ko?
Rất vui được giao lưu với các cụ, chúc chi hội HP ngày càng phát triển. Hy vọng gần nhất là SNOF6 được gặp các cụ.
cũng hơi khó cụ ạ, có những lúc chúng nó bắn thật có lúc lại bắn mồm, quả ĐS chắc là bắn mồm vì nếu bắn thật nó chả tha cho cụ đâu ạ.

Thần Tài

Xe điện
cũng hơi khó cụ ạ, có những lúc chúng nó bắn thật có lúc lại bắn mồm, quả ĐS chắc là bắn mồm vì nếu bắn thật nó chả tha cho cụ đâu ạ.
Chết, sao hôm ấy cụ không bảo là người nhà cụ Căng, có khi lại kiếm được mấy lít đổ xăng, phí quá. Bọn em dạo này toàn tìm cớ để Cá gọi vào thôi.

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Chết, sao hôm ấy cụ không bảo là người nhà cụ Căng, có khi lại kiếm được mấy lít đổ xăng, phí quá. Bọn em dạo này toàn tìm cớ để Cá gọi vào thôi.
Lần bắn 2 ở đầu đường 5 chú xxx bảo cho gọi cứu hộ, chỉ cần là CA ở HP, mà e chạ quen ai mới đau. Cuối cùng chú í làm e 3 lít. May thế e cứ tưởng bị giữ = 30 ngày tuần sau xuống giải quyết.

xe lôi

Xe tăng
horsebattle nói:
Lần bắn 2 ở đầu đường 5 chú xxx bảo cho gọi cứu hộ, chỉ cần là CA ở HP, mà e chạ quen ai mới đau. Cuối cùng chú í làm e 3 lít. May thế e cứ tưởng bị giữ = 30 ngày tuần sau xuống giải quyết.
Có tí đường mà cụ chen kinh nhỉ,vội sao ko đi từ hôm qua?

Sent from my Nokia 8210 using Forum Runner

quanghuyls

Xe điện
hờ hờ sáng nay em bảo là người nhà cụ căng cụ aq thế nà kiếm được 2 lít đấy ah.

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Có tí đường mà cụ chen kinh nhỉ,vội sao ko đi từ hôm qua?

Sent from my Nokia 8210 using Forum Runner
Vấn đề ko phải là chen mà e đi lễ thật, đoạn qua Cầu Rào e đi khá chuẩn vì đoạn đấy e nhìn thấy biển giới hạn 50. Còn đoạn đầu đường 5 lúc đấy e vượt 1 cụ container thành ra ko nhìn thấy biển & trong đầu nghĩ là hết đia phận tp rồi lại là đường 5 rồi là được chạy 80. Chỗ nạy công nhận là e chủ quan.

Trạng thái
Thớt đang đóng