Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe lôi

Xe tăng
cuong beo nói:
mời cụ cốc vại bia hơi hải phòng.trong nội thành hp ,bọn xxx bắt đầu vịn lỗi này rồi thì ae cứ tinh thần lôi cách đấu khẩu của các cụ hà thành ra mà chém thôi,nhưng giọng điệu của dân đất cảng la phải khí thế hơn nhiều
Em nợ cụ bún trả nhé,ae đi cẩn thận hơn cho bọn chó đói chết mịe nó đi.Ko có tiền để cúng chứ chưa nói đến phè phỡnq

Sent from my Nokia 8210 using Forum Runner

HoangTung76

Xe điện
Đường này nó cũng bắn lâu rồi mà cụ, chắc cụ hay tụ tập trong thành nên không biết, chúng nó hay ngồi bắn ở đoạn chùa Hang đó, rồi ra dếnddooajnj cua của cụ nó mới xơi. Mà các cụ cũng nên lắp cái camera hành trình vào laọi 1000k là cũng rõ nét rồi, có gì còn làm bằng chứng mà cãi.
Khi bị xxx vịn, quay camera về chỗ xxx đứng, mở điện thoại để chế độ ghi âm, bỏ điện thoại vào túi áo ngực, xuống xe cầm giấy tờ cho xxx kiểm tra ( lưu ý phải xem chế độ ghi âm có thực sự đang ghi hay không ).
Bây giờ chúng nó chơi bẩn nhiều hơn sạch nên mình cũng phải phòng thân thôi các cụ nhỉ.

aq79

Xe container
Đường này nó cũng bắn lâu rồi mà cụ, chắc cụ hay tụ tập trong thành nên không biết, chúng nó hay ngồi bắn ở đoạn chùa Hang đó, rồi ra dếnddooajnj cua của cụ nó mới xơi. Mà các cụ cũng nên lắp cái camera hành trình vào laọi 1000k là cũng rõ nét rồi, có gì còn làm bằng chứng mà cãi.
Khi bị xxx vịn, quay camera về chỗ xxx đứng, mở điện thoại để chế độ ghi âm, bỏ điện thoại vào túi áo ngực, xuống xe cầm giấy tờ cho xxx kiểm tra ( lưu ý phải xem chế độ ghi âm có thực sự đang ghi hay không ).
Bây giờ chúng nó chơi bẩn nhiều hơn sạch nên mình cũng phải phòng thân thôi các cụ nhỉ.
chuẩn ko cần chỉnh, e đang tích góp làm con cam hành trình đây.

xe lôi

Xe tăng
HoangTung76 nói:
aq79 nói:
chuẩn ko cần chỉnh, e đang tích góp làm con cam hành trình đây.
Camera hành trình loại nào vậy cụ,cụ cho tí thông tin đẻ em lắp 1 cái cho mấy con lợn này lên youtube suốt ngày

lox bui M3

Xe buýt
up đoạn video xxx sái cho các cụ xem cho vui và lấy kinh nghiệm ^^
[youtube]pcH2vk4y-b4[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

jupiter17vn

Xe tải
Chiều tầm hơn 3h em bị máy con lợn nó chặn ở N.V.Linh chiều Bigc - cầu vượt ,em mất khoảng 5p.
Thằng lợn trẻ : a cho kiểm tra giấy tờ
Em xuóng xe : cho hỏi lỗi gì
Thằng lợn trẻ : lỗi vượt phải
Em đang vội đi qn,bực mình : tôi đi đúng tốc độ,làn trong tôi vẫn đc phép đi nhé
Thằng lợn trẻ : a cứ đưa giấy tờ đây
Em lớn tiếng : ghi biên bản đi,ghi đầy đủ vào,ghi cả vẫn đang bật xi nhan vào,tôi sẽ ghi vào phần ý kến ng vi phạm.
Thằng lợn trẻ : anh thích thì có đủ cả ,đủ hết.
Em : mợ,đi đường 5 còn ko phạt đc nữa là ở đây
Anh già nghe thấy chạy ra cầm giấy tờ em xem rồi bảo,lần này a nhắc nhở abc.... Rồi là đường này được phép phạt...
Em chẳng buồn nói
Thằng lợn trẻ thấy xe em có thùng hàng với cái tivi chở cho thằng ku em hoạnh : xe này có phải xe bán tải ko mà chở hàng
Em : chẳng luật nào cấm xe cá nhân ko đc chở nhé,thích thì ghi vào biên bản đi.
Anh xxx già bảo thôi em đi đi,lần sau mà đi làn trong a phạt đấy
Em cầm giấy tờ lên xe,thấy xxx già bảo với Thằng lợn trẻ là xe ng ta đi cùng hàng vẫn đc,thấy Thằng lợn trẻ bảo là : nhưng mà nó vượt phải
Em đi lên xe đi cho đc việc.Nếu em hôm nay ko bận thì phải cho Thằng lợn trẻ một bài học.
*** tộ nhà con chó đấy , sẽ còn phải gặp nó nhiều.
Chuyện em hơi lan man ,có phần bức xúc các cụ thông cảm.

Cụ bịt bắt là chiều Nguyễn Bỉnh Khiêm đến cầu Vượt Lạch tray chứ ko phải Nguyễn Văn Linh phải ko Cụ. E thấy rất nhiều cụ hay bị bắn tốc độ đắng sau và cả lỗi vượt phải nữa. Nhưng e đang thắc mắc là sao cụ lại cãi đc trường hợp này nhỉ? VÌ e thấy trường hợp này nếu cãi đc là khi trên đường phải có vạch vôi trắng kẻ phân làn ra làm 2 hoặc 3 làn trên cùng 1 chiều. Nhưng đường này e ko thấy có vạch vôi trắng nên vẫn coi như là có 1 làn thôi đúng ko. CỤ nào rành về luật tư vấn e biết để có dính phải còn biết cách cãi

aq79

Xe container
up đoạn video xxx sái cho các cụ xem cho vui và lấy kinh nghiệm ^^
[youtube]pcH2vk4y-b4[/youtube]
hô hô, mí con chóa xxx này nhục quá =))
Cụ bịt bắt là chiều Nguyễn Bỉnh Khiêm đến cầu Vượt Lạch tray chứ ko phải Nguyễn Văn Linh phải ko Cụ. E thấy rất nhiều cụ hay bị bắn tốc độ đắng sau và cả lỗi vượt phải nữa. Nhưng e đang thắc mắc là sao cụ lại cãi đc trường hợp này nhỉ? VÌ e thấy trường hợp này nếu cãi đc là khi trên đường phải có vạch vôi trắng kẻ phân làn ra làm 2 hoặc 3 làn trên cùng 1 chiều. Nhưng đường này e ko thấy có vạch vôi trắng nên vẫn coi như là có 1 làn thôi đúng ko. CỤ nào rành về luật tư vấn e biết để có dính phải còn biết cách cãi
căn bản ko có luật vượt phải cụ ạ, chỉ có đi sai làn, cán vạch liền và chuyển làn ko có tín hiệu thôi cụ ạ.

Marlon Brando

Xe buýt
Thông báo với cả làng là bắt đầu ngày 16/04 CSGT HP kết hợp với CSHS(141 HP) sẽ làm quyết liệt những trường hợp vi phạm GT và có dấu hiệu hình sự sẽ khám xe luôn từ ngã 4 Trại Lính- Cầu Rào,vậy các cụ hết sức cẩn thận khi lưu thông trên tuyến Lạch Tray,cụ nào có dao súng cần cất ngay(kể cả dụng cụ hấp diêm)

Kính báo !

cuong beo

Xe buýt
Thông báo với cả làng là bắt đầu ngày 16/04 CSGT HP kết hợp với CSHS(141 HP) sẽ làm quyết liệt những trường hợp vi phạm GT và có dấu hiệu hình sự sẽ khám xe luôn từ ngã 4 Trại Lính- Cầu Rào,vậy các cụ hết sức cẩn thận khi lưu thông trên tuyến Lạch Tray,cụ nào có dao súng cần cất ngay(kể cả dụng cụ hấp diêm)

Kính báo !
thôi chết e mới mua 1 khẩu k59 và 1 thanh kiếm nhật cho thằng cu nhà e ,ko biết tổ 141hp có vịn bố con e ko nhỉ.2 thứ đó là vật bất ly thân của thằng cu nhà e,ko có nó thằng cu nhà em ko chịu đi học thế mới đau đầu chứ.khổ lỗi trông món đồ đó như thật,lần đầu tiên em nhìn thấy mà còn phải giật mình[-O<

xe lôi

Xe tăng

Kính báo !
Cám ơn cụ,e có mỗi cái đoạn tuýp cắt bớt ở cái thanh tạ,cất đi cho lành thôi

cuong beo

Xe buýt
hôm nay 16/4 chưa thấy bóng dáng các chú 141 hp đâu cả, khả năng các chú chưa có thông tin nào của nội gián cả.em khoái nhất xem các clip của 141 hn

hungmjt

Xe đạp
Tối nay vác ghế raLạch Tray ngồi uống nuớc mía xem các chú 141 đuổi nhau. Bác nào có thú vui này không nhỉ :)))

Kính báo !
Hôm qua (chủ nhật) anh bạn em bị vồ đè vạch chiều Cầu Đất - cầu rào ở trước cổng Vosco đấy các cụ ạ. cẩn thận nhé.

nemdagiautay

Xe buýt

Kính báo !
Cám ơn cụ, vậy cụ có lòng thì thay cho em cái bình xit cay bằng cái bình xịt...cứng kái nhá

cuong beo

Xe buýt
vạch chỉ dẫn phân làn cầu đất ngã tư trại lính bây giờ kẻ rõ ràng,và sắc nét các cụ nhỉ,sau khi xxx kiếm được khối hìu ở đoạn này thì bây giờ mới chịu chi cho các ah gtch để mua ít sơn xịn về kẻ vạch.giá như trước vạch chỉ dẫn rõ nét như vậy thì các cụ 4b đã ko bị mất xèng.bọn xxx thật là..........(ko biết diễn tả sao cho hợp lý nữa)mời các cụ comment vậy:-?

dragonfe

Xe buýt
thế thì xxx mới có xèng cúng cho anh K chứ.

Ủn phát cho thớt nhà mình nủi lên.

Trạng thái
Thớt đang đóng