Lượn Miền Tây - Đi mà chả muốn về..

LeKhanh

Xe tăng
Xem 1 lèo hết 46 trang của móc lốp vẫn trưa thấy ảnh vựa trái cây nào nhể:-w
Mà ít chụp người đẹp miền tây quá hay s....ơ...... Lộ :)):)):))

crvphutho

Xe tải
Úi cám ơn bác rất nhiều, bọn em thấy băng rôn, người đông, xe du lịch nhiều nên cứ cắm đầu phi vào, hóa ra Miếu Bà Chúa Xứ ở ngay bên cạnh và bên dưới. Giá mà lần tới có Thổ dân dẫn đi cùng thì hay quá bác ơi :D

Có em với Đức cũng được nửa két bác à =))
nhưng mà bác cũng xem lại 2 ô bạn cụ chứ tiếp sếp cũng húp ác phết đấy! mà ô ngọc thì h có làm gì đến thiết kế đâu kts mất nghề mà

hatdecuoi

Xe buýt
Oánh dấu phát, để lúc dảnh e vào chém cho các cụ vui, miền tây e đi mòn dép rùi

alone_prince_92

Xe máy
Cũng do cái ống hút này mà em hì hục mút mãi chả hết nên lúc sau đành bê cốc vào hỏi cho anh cái ống hút to bằng ngón cái như ngoài anh. Các em bảo trong này không có đâu anh, anh cần em đút không?

Nhân tiện em hỏi từ Cưng trong này nghĩa là gọi trìu mến, yêu thương hả các em.

Các em bảo đúng rồi, còn gọi là Cục Cưng thì thương lắm lắm ý, anh Cục Cưng, Cục Cưng ơi nà...

Đến lúc này em bủn rủn chân tay, rùng mình, lo mình sa ngã nên bê cốc chạy về chỗ :))

Phải nói rằng người Miền Nam rất tự nhiên và dễ gần, hòa đồng và luôn tươi cười, bảo sao đã vào SG lập nghiệp rồi thì ít người Bắc ra lại.

Anh cần em đút không :)))). Sao cụ không hỏi lại, anh đút em được không :))

muadem

Xe cút kít
Ăn sáng xong anh em thảnh thơi về làm cốc Cafe, Sinh tố rồi lên đường đi Cần Thơ :@)

Quay lại quán tối qua, các em thấy mặt em liền cười hi hí: a, Cục Cưng, Cục Cưng ơi... ặc ặc >:)

Đây òi, ít ra cũng có tí năm doi loại 2 dây này chứ :))

dau_ngang_v16

Xe tải
@-)lần dầu tiên được xem một bài viết trong chuyên mục có nhiều hình chi tiết chân thực ,ủng hộ và rất mong những bài viết chất lượng như vậy... nhiều hình ảnh là em rất thích....cảm ơn bác chủ nhé.:-h

QĐ85

Xe tải
E thấy người miền Nam thích chơi vé số nhỉ. Hình như tình nào cũng quay số riêng mà ngày nào cũng quay hay sao ý.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Đời 2013, dẫn động Cầu trước, không biết em này có Sổ Đăng kiểm không các bác nhỉ :))

Lốp này để Bừa ruộng được luôn:
Chắc chắn ông này chém gió và tự ý nâng đời xe hoặc ông ý mua lại xe năm 2013, em thề con này đời sâu hơn cả chục năm nhóe.. mấy bác nông dân miền tây này chém gió ác quá..hehe:P

lalala_123

Xe hơi
em xin phép oánh dấu để đọc ạ :D

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Em đơi, xin lỗi cả Lò đợt rồi em bận quá chả post tiếp được, hôm nay em xin tiếp tục ạ :D

Xem 1 lèo hết 46 trang của móc lốp vẫn trưa thấy ảnh vựa trái cây nào nhể:-w
Mà ít chụp người đẹp miền tây quá hay s....ơ...... Lộ :)):)):))
Ngày hôm sau có ngay anh ơi, em post dần dần đây ạ :D

nhưng mà bác cũng xem lại 2 ô bạn cụ chứ tiếp sếp cũng húp ác phết đấy! mà ô ngọc thì h có làm gì đến thiết kế đâu kts mất nghề mà
He, bác quen cả 2 người nhà em ạ :D Vào trường hợp buộc phải uống thì đành chịu, hôm sau mới say ạ :))

Oánh dấu phát, để lúc dảnh e vào chém cho các cụ vui, miền tây e đi mòn dép rùi
Bác cho tí KN để anh em học hỏi đi bác :)

Anh cần em đút không :)))). Sao cụ không hỏi lại, anh đút em được không :))
Hự hự hự >:)

Đây òi, ít ra cũng có tí năm doi loại 2 dây này chứ :))
Đến Cần Thơ còn hay hơn anh ạ ;))

@-)lần dầu tiên được xem một bài viết trong chuyên mục có nhiều hình chi tiết chân thực ,ủng hộ và rất mong những bài viết chất lượng như vậy... nhiều hình ảnh là em rất thích....cảm ơn bác chủ nhé.:-h
Vâng em cám ơn bác :)

E thấy người miền Nam thích chơi vé số nhỉ. Hình như tình nào cũng quay số riêng mà ngày nào cũng quay hay sao ý.
Em thấy dân tình nói 1 ngày Xổ mấy lần luôn, hết Tỉnh này lại tới Tỉnh khác bác ơi.

Chắc chắn ông này chém gió và tự ý nâng đời xe hoặc ông ý mua lại xe năm 2013, em thề con này đời sâu hơn cả chục năm nhóe.. mấy bác nông dân miền tây này chém gió ác quá..hehe:P
Chơi hẳn đời 2013 lên Calang mới máu bác nhỉ :P