Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

Okane

Xe container
A thik mấy cái ảnh e chụp trẻ con vùng cao, nhìn mà thấy cứ tội tội, thương thương.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
A thik mấy cái ảnh e chụp trẻ con vùng cao, nhìn mà thấy cứ tội tội, thương thương.
Thế thì e chuyển sang chuyên đề ẩm thực. Nấu cho Bạn Mít xơi!

Chả cốm!

Canh rau cải giò sống

Bí ngô non xào tỏi

Món đậu rán tẩm hành

món cá cơm tình iu mang từ SG về

Bữa tối của 2 bon em

Thêm cho bạn Mít cốc nước chanh leo

PS: Tất cả chừng này món, em làm trong vòng 20p để thoả mãn cơn đói của bạn Mít.

Chỉnh sửa cuối:

DuongTri1111

Xe buýt
Nhìn mâm thức ăn của mợ Dims ngon và đẹp quá, làm em thèm quá đi. Lại chợt nhớ tới bữa cơm "đạm bạc" nơi Tam Sơn, Quản Bạ, không đẹp nhưng ngon tuyệt và chứa đầy tình cảm heee. ông chủ quán dân Hà Nam đi làm kinh tế mới dạt lên tựn Hà Giang, nấu ăn ngon phết, nguyên vật liệu có thể được coi là đặc sản và lạ miệng.

Tay ải tay ai, ngón dài ngón điẹp hee​

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Hà Nội cuối thu!

Còn a, đảm bảo 15 phút choén hết sạch, tất nhiên trừ nước mắm ra =))
Đuổi gà cho vợ phải chạy nhiều nên ăn khoẻ hử zai????

@ Bạn Dương tí này tả thực ghê!!!! Có lon bia ngon thì để ở góc. Lại thèm món xịt bò.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Em thích cái ảnh này của mợ Dím
Vầng, cảm ơn cụ đã có nhời! E cũng thích hình ảnh bà cụ khắc khổ vô cảm và cái lồng chim trên đầu. Giá như hôm đó trời có nắng, và giá như không có 2 cái bó phên bên cạnh thì em nghĩ tấm này khỏi bàn he he!!! Nhưng dù sao giống như cụ, em cũng cũng thích nó!

Okane

Xe container
Dims ơi, SG nhiều chỗ chụp hình hay lắm, đừng lên Sơn La Lai Châu nữa, vô đây....

:)

Haibinh

Xe điện
Vầng, cảm ơn cụ đã có nhời! E cũng thích hình ảnh bà cụ khắc khổ vô cảm và cái lồng chim trên đầu. Giá như hôm đó trời có nắng, và giá như không có 2 cái bó phên bên cạnh thì em nghĩ tấm này khỏi bàn he he!!! Nhưng dù sao giống như cụ, em cũng cũng thích nó!
Cái lồng chim - sự bó buộc, con người già nua bé nhỏ và vô cảm sau cái bức tường kiên cố ngả mầu qua thời gian - một thực tế tồn tại qua gần hết cuộc đời đó là cái phận - sự tù túng không lối thoát. Luẩn quẩn quanh đó là cái bó phên - điều chứng tỏ sự cố gắng để tồn tại ........... Cảm không hết, nhận vẫn chưa đủ tỏ, rất hay và nhiều ý nghĩa lắm, cám ơn mợ đã chia sẻ.

DuongTri1111

Xe buýt
Cái lồng chim - sự bó buộc, con người già nua bé nhỏ và vô cảm sau cái bức tường kiên cố ngả mầu qua thời gian - một thực tế tồn tại qua gần hết cuộc đời đó là cái phận - sự tù túng không lối thoát. Luẩn quẩn quanh đó là cái bó phên - điều chứng tỏ sự cố gắng để tồn tại ........... Cảm không hết, nhận vẫn chưa đủ tỏ, rất hay và nhiều ý nghĩa lắm, cám ơn mợ đã chia sẻ.

Ôi ôi ôi, cụ Hai Lọ của em, :)). Em thấy ngưỡng mộ cụ hơn rồi đấy heee.

FeRAM

Xe điện
Mợ Dims bao giờ mở lồng cho chim ra thì báo trước nhé. Để chuẩn bị máy, chụp cảnh tháo cũi, xổ lồng, :))

yo-yo

Đi bộ
Mợ Dims bao giờ mở lồng cho chim ra thì báo trước nhé. Để chuẩn bị máy, chụp cảnh tháo cũi, xổ lồng, :))
Sắp rùi đấy anh ah- a chuẩn bị đồ nghề dần đi là vừa :-w

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Đáng ra phải hỏi là: khi nào mợ chui đầu vào rọ mới đúng chứ???

Lâu rồi nhà cháu không treo ảnh hoa: hoa nở rồi hoa lại tàn mà hoa tàn rồi hoa lại rụng!

X-one

Xe tăng
Xem ảnh cánh hoa của mợ Dims đẹp thựt , chỉ là những cánh hoa rất phình phường mừ mợ choạch lên ảnh điệp thía 8->

mexeaudi

Xe buýt
đẹp và đẳng cấp quá bác ạ,em vote rồi nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng