Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

littlemouse

Xe tăng
Các cụ cứ bàn luận thế, nói thế, nặng lời làm nhà e lại tủi thân :77::77::77: . Cụ Cáp là cụ ý soi em rất kỹ nhưng mà cụ ý soi đúng lắm cơ!

Đầu tiên khi e post cái này:

cụ ý bảo em dư lày (em thấy đúng lắm):

Khi e post cái này

cụ ấy nhắc nhở em:

Lạt mềm buộc chặt

Và đến bây giờ thì cụ ấy vẫn nói đúng ạ!

Mợ Dims hiểu cụ CAP ghê cơ, em ngưỡng mộ cả 2 người :6:

(b) (b) (b)

hoami0770

Xe hơi
Tặng mợ Dím :)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Mợ Dims hiểu cụ CAP ghê cơ, em ngưỡng mộ cả 2 người :6:

(b) (b) (b)
Không phải em hiểu cụ ấy....mà cụ ấy hiểu và nói đúng quá thôi ạ (b)(b)(b)(b)(b)

@ Hoami0770: Cảm ơn bác, hoa đẹp quá! Lâu rồi không được gặp bác...nhưng nhìn cái chữ ký của bác em chỉ :'(:'(:'(:'(:'(:'( ngưỡng mộ quá! Có 1 dạo e định a dua theo làng chơi máy phim nhưng xét đi xét lại tính em thiếu kiên nhãn, cả thèm chóng chán lại không có time nên e lại không dám mon men tới nữa.

Bác chụp đen trắng nên e không biết đó có phải hoa lưu ly không?

Vấn vương....

E thích Bồ công anh, nhưng chưa khi nào chụp nó đẹp cả...

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Em thích thế này hơn... Sẽ rất nhẹ nhàng mà không còn vấn vương nữa...

OK, con gà bố! Đúng thế lật lại phát chả vấn vương gì sất...Có lẽ nên nhìn sự việc theo nhiều chiều!

Cái này là vừa mới chụp vậy mà có người cứ cãi là chụp lâu và post ở đâu đó rồi, chắc nhầm với ảnh này! Ảnh này rực rỡ và tươi vui hơn ảnh kia nhiều.

hoami0770

Xe hơi
Không phải em hiểu cụ ấy....mà cụ ấy hiểu và nói đúng quá thôi ạ (b)(b)(b)(b)(b)

@ Hoami0770: Cảm ơn bác, hoa đẹp quá! Lâu rồi không được gặp bác...nhưng nhìn cái chữ ký của bác em chỉ :'(:'(:'(:'(:'(:'( ngưỡng mộ quá! Có 1 dạo e định a dua theo làng chơi máy phim nhưng xét đi xét lại tính em thiếu kiên nhãn, cả thèm chóng chán lại không có time nên e lại không dám mon men tới nữa.

Bác chụp đen trắng nên e không biết đó có phải hoa lưu ly không?

Vấn vương....

E thích Bồ công anh, nhưng chưa khi nào chụp nó đẹp cả...
Hoa này nó cũng màu trắng Mợ ạ :)

captivaltz

Xe điện
Vấn vương....

Em thích thế này hơn... Sẽ rất nhẹ nhàng mà không còn vấn vương nữa...

Hoặc thế này thì sẽ thăng hoa...

Congacha chỉnh sửa quay quắt đều hỏng, chỉ 1 tiểu tiết là cái chữ ký làm ảnh hư hết, muốn sửa là phải chỉn chu chứ đừng qua quít thế

@Dims: không không sắc sắc, sắc tức thị không, không tức thị sắc. Mợ nói em hiểu nhưng thật ra em ứ hiểu giề:))

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Xem mấy cái ảnh chụp mợ Dims, thấy bác khổ chủ kêu chụp trộm. Thẳng mà chụp, sao phải vụng trộm thế bác ??? Bác có lẽ thích vụng trộm nhỉ. Chắc trộm thì cái gì nó cũng hay hơn :))
Thường thì chụp đời thường tuyền phải chụp trộm mà, có khi nếu để đối tượng chụp biết được có khi còn bị ăn đấm nhất là khi chụp đời thường mấy bà bán hàng ngoài chợ.

Mà nhà này già rồi hay sao dậy sớm thế, dậy tập dưỡng sinh à?

cái thớt này vẫn bị mang tiếng là buồn vậy mà mấy hôm nay rôm rả ghê, chắc có chuyện :77::77::77::77:

Nhà e có dạo rất thích chụp bờ rào bờ dậu, có khi nửa bên này là xanh nhưng sang nửa bên kia là chín. Bờ rào tua tủa nên nhiều lúc muốn vượt qua cũng ngại! :102::102::102::102: Đành nhìn sang bảo rằng: luá vẫn còn xanh lắm chưa gặt được đâu!

xe-căng-hải

Xe đạp
Hi Mợ Dim hehe, thích cái tên mọi ng gọi chị we'

Nhà e có dạo rất thích chụp bờ rào bờ dậu, có khi nửa bên này là xanh nhưng sang nửa bên kia là chín. Bờ rào tua tủa nên nhiều lúc muốn vượt qua cũng ngại! :102::102::102::102: Đành nhìn sang bảo rằng: luá vẫn còn xanh lắm chưa gặt được đâu!

Dạ thưa chị Dim, vô tình em vào đây đc nghía ảnh của chị, ngưỡng mộ quá, e đã đọc hết 36 pages của cái topic này, hic... Nói thật em hok bit gì về ảnh, về ô tô đâu mà vì mún còm cho chị nên phải đăng ký đây. Lâu nay em toàn lấy ảnh của chị làm theme cho các blog entry của em, vì nó rất có nội dung, hi vọng là chị hok phiền vì em chả xin phép gì sất. E chỉ đăng ký để vào đây vote và còm cho ảnh của chị thui. Thik mấy tấm hàng rào và cửa sổ quá!!!! Rất hân hạnh nếu đc làm quen với chị. Ngưỡng mộ ảnh của chị ghê lắm, Thích vô cùng!!!
Chúc chị Dim 20-10 vui nhé!

vungocanhxd

Xe tăng
Hê hê thế là mợ Dím sắp tiếng nổi như cồn nhiều kẻ nhận chùa thầy lại còn có người hâm mộ nữa ha xin chúc mừng xin chúc mừng nhé

Libor

Xe điện
Dạ thưa chị Dim, vô tình em vào đây đc nghía ảnh của chị, ngưỡng mộ quá, e đã đọc hết 36 pages của cái topic này, hic... Nói thật em hok bit gì về ảnh, về ô tô đâu mà vì mún còm cho chị nên phải đăng ký đây. Lâu nay em toàn lấy ảnh của chị làm theme cho các blog entry của em, vì nó rất có nội dung, hi vọng là chị hok phiền vì em chả xin phép gì sất. E chỉ đăng ký để vào đây vote và còm cho ảnh của chị thui. Thik mấy tấm hàng rào và cửa sổ quá!!!! Rất hân hạnh nếu đc làm quen với chị. Ngưỡng mộ ảnh của chị ghê lắm, Thích vô cùng!!!
Chúc chị Dim 20-10 vui nhé!
Ai lại chơi lộ thế nhỉ? Lần sau bác kin kín tý anh em đỡ ngại, hay đỡ dị nghị! :77::77: À, tiện đây bác cho đường link cái Blog gì đó của bác mà bác đã sử dụng ảnh của mợ Nhím cho anh em ngó cái nhể? Xem bác sử dụng có đúng mục đích không chứ? :)):)):)):))

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Ai lại chơi lộ thế nhỉ? Lần sau bác kin kín tý anh em đỡ ngại, hay đỡ dị nghị! :77::77: À, tiện đây bác cho đường link cái Blog gì đó của bác mà bác đã sử dụng ảnh của mợ Nhím cho anh em ngó cái nhể? Xem bác sử dụng có đúng mục đích không chứ? :)):)):)):))
Mua xe ngày: Oct 2009
Đoạn đường: 1

Đã chạy được 171100 km

Bác này đăng ký nick vào chỉ để khen thì phải :21:

CHU DU

Xe buýt

Đã chạy được 171100 km

Có người khen là tốt đặc biệt là vào ngày 20/10(l) Chúc mừng mợ Zims nhá (em vẫn đợi setup vụ chụp ấy ấy, he he)

xe-căng-hải

Xe đạp

Đã chạy được 171100 km

Dạ thưa các bác, em đã nói trước là em chỉ vào đây đăng ký để còm thui mà, tại em dốt nát về mấy khoản hình ảnh này lắm, ko có nằm trong nghề, nhưng hay tìm đc sự đồng cảm ở 1 số bức ảnh của chị Dim (mà các bác hay gọi là Mợ Dim, yêu thế hok bit, hehe)... Em cũng hok dám múa rìu wa mắt thợ, và cũng hok dám khẳng định là em dùng các photo của chị Dim theo đúng cách hiểu của các bác, em chỉ dùng photo đó theo cách cảm nhận của em thui... haizzz. Tại vì em nhỏ dại, chưa bit rì, nên bác nào mún kiểm chứng xem em có bit cảm nhận hok thì có thể ghé wa nhà trên FB của em ở đây. Nhưng em nói trc em nhỏ dại, mong các bác giơ cao đánh khẽ, em chỉ viết cho cảm xúc của em thui nhá. Đừng giết em tội nghiệp!! :'(

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Congacha chỉnh sửa quay quắt đều hỏng, chỉ 1 tiểu tiết là cái chữ ký làm ảnh hư hết, muốn sửa là phải chỉn chu chứ đừng qua quít thế
Em chưa đủ khả năng sửa chữ ký người khác lão ơi... Sửa thì hóa ra mình làm hàng nhái:21: :68: :68: :68:

captivaltz

Xe điện
Nhìn cách viết và đọc sự hài hước trong hai đoạn viết của xe căng hải đủ biết bạn này không phải dân thường roài heee
Ý bác định nói không phải dân thường mà là thường dân chứ giề:21::21::21:

@Dims: chọn bên chín hay là để ngăn cách với bên chín đới. Cái hàng rào lúc nào cũng chỉ là cái hàng rào, nhưng hình như mợ vẫn rào để còn có cái để chụp...:)):)):))

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
@Dims: chọn bên chín hay là để ngăn cách với bên chín đới. Cái hàng rào lúc nào cũng chỉ là cái hàng rào, nhưng hình như mợ vẫn rào để còn có cái để chụp...:)):)):))

Mấy hôm đi vắng, nhà em không vào internet thế mà có nhều chuyện rôm rả ghê.

@ Xe căng hải: mình chưa biết bạn. Nhưng nếu bạn đúng là người tròn FB kia thì....bạn rất rất nổi trong giới 8x. Và ảnh bạn chụp cũng rất rất đẹp, ảnh bạn nhiều màu sắc và vui tươi hơn ảnh tớ nhiều.

@ Cụ cáp: E đa đoan nên cứ thế vậy!

E có cái ảnh này, ngày trước cụ Pickup cụ ấy cứ mắng: đi đâu cũng thấy vì cái tội e treo khắp nơi. Cơ mà e lại thich nó nên e lại khoe. Giống bạn Feram ảnh không hay nhưng cố đặt cho cái tên thật hay vào.

Rừng đã cháy, và rừng đã héo! Em hãy ngủ đi....

xe-căng-hải

Xe đạp
Nhìn cách viết và đọc sự hài hước trong hai đoạn viết của xe căng hải đủ biết bạn này không phải dân thường roài heee
Haizz, như bác Cáp đã nói, em đúng ko phải dân thường mà là thường dân:)). Dạ thưa bác e-learner là em chả bit gì sất thật đấy. Đôi khi ng ta cứ nghĩ sâu xa quá ra ngoài cái sự thật trần trụi đang bầy ra trc mắt, hic... Còn cái vụ thương...mà sợ bị dần thì bác khỏi lo.... em đây cùng họ sư tử hà đông nhưng thật ra là con sư tử hiền lành nhất đấy ạ, :)):)):))
@Chị Dím: hic, chị bảo văn em hay thì em còn dám nhận chứ bảo em chụp hình đẹp hơn thì em hok dám đâu, hình toàn đi chôm đấy hơ hơ...:D Em toàn chụp người thui, chụp đc vài ba cái cảnh chả đâu vào đâu. Hình trong FB của em toàn là ăn chơi thui mừ, hì hì...
@bác Cáp: công nhận là em thik cái cách bác còm, hay đáo để! bác cảm nhận sâu phết!

Trạng thái
Thớt đang đóng