Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Ảnh xấu, có dám up đâu, giấu đi rồi ahf :) :'( :)

(b) (b) (b)

Chơi bẩn nhá!!!!

Nhà nhà ruộng bậc thang, người người bâc thang....đến nát toét cả lúa. Thôi thì tớ đỡ bẩn đi 1 tí tớ chụp chỗ ít người chụp.

Người ta chụp lúa mình đi chụp cầu

Hoặc là chơi bẩn hẳn: chụp phong cảnh nhưng xóa phông :77::77::77:

Lungcu

Xe điện
Cái cầu trông quen quá cầu cócpai HG phải không mợ

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Tây bắc mùa thu như một người đàn bà vừa đến độ chín nồng nàn mê đắm.... Người mê mải theo nắng, nắng cứ vàng như mật chơi vơi trên sườn núi, kiếm tìm và rượt đuổi.

gió chờn vờn dưới thung sâu làm xôn xao đám lá rồi lại lặng lẽ đi như tựa hồ như chưa đến bao giờ...để lại những ngơ ngác chênh vênh!

FeRAM

Xe điện
Tây bắc mùa thu như một người đàn bà vừa đến độ chín nồng nàn mê đắm.... Người mê mải theo nắng, nắng cứ vàng như mật chơi vơi trên sườn núi, kiếm tìm và rượt đuổi.
Đoạn này, giống văn của cụ Phích thế không biết, :21::21::21:

tran_thuat_lai

Xe lăn
từ hồi em ghé qua góp í mấy câu mờ trình của mợ ấy lên cao phết ! em phục em quá cơ...:))

Okane

Xe container
Sao lúa nó cứ xanh, vàng, nâu loạn lên ấy nhể :ohmy: Dưng nhìn cảnh trông đẹp thật (l)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Sao lúa nó cứ xanh, vàng, nâu loạn lên ấy nhể :ohmy: Dưng nhìn cảnh trông đẹp thật (l)
Nó xanh là vì nó chửa chín, nó vàng vì nó đã chín nó nâu vì nó đã bị gặt....ra Bắc đi em dẫn đi còn đẹp hơn í chứ (l)(l)(l)(l)

Ảnh đẹp quá, hôm nào xin các pác một tấm để treo cho đẹp nhà ạ :).
Nhà pác xin tấm nào :102::102::102::102:

sumakho

Xe tăng

vungocanhxd

Xe tăng
Nghệ thụt cốt ở cái hồn khi ta chưa biết rồi ta sẽ biết khi ta chưa học rồi ta sẽ học nhưng hồn người có từ khi ta sinh ra học chỉ là để nói lên hồn ta mà thôi.
Nhìn mợ Dims tiến bộ lên từng ngày nhỉ giữa bộn bề cuộc sống mà vẫn còn được những hồn của con người thực là hiếm lắm thay.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Nghệ thụt cốt ở cái hồn khi ta chưa biết rồi ta sẽ biết khi ta chưa học rồi ta sẽ học nhưng hồn người có từ khi ta sinh ra học chỉ là để nói lên hồn ta mà thôi.
Nhìn mợ Dims tiến bộ lên từng ngày nhỉ giữa bộn bề cuộc sống mà vẫn còn được những hồn của con người thực là hiếm lắm thay.
Chẳng hiểu tại sao ai xem ảnh nhà em cũng kêu ảnh buồn :102::102::102: Mà e thấy sao chụp vậy!

AF6677

Xe buýt
Nói chung e yêu những gì em chụp! E không biết thuốc thang cho ảnh nên e cố gắng chỉn chu ngay từ lúc chụp ....

(b)(b)(b)
thích những ảnh chị DIM'S... có câu này của chị nữa này rất ý nghĩa thi thoảng chị up ảnh mới nữa nhé

vungocanhxd

Xe tăng
Giang dở nhưng vưỡn còn thấy sự nhiệt huyết sự hăng hái sự lan tỏa từ bên trong của màu sắc chứ như những tấm khác còn không tìm đâu ra cái để mà gọi đến sự vui tươi, các cụ thử tìm hộ em đê

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Cụ cứ giang dở với chả dở giang mãi, lại mệt giờ heee. đừng có dại theo cụ Cáp :)).
Các cụ cứ bàn luận thế, nói thế, nặng lời làm nhà e lại tủi thân :77::77::77: . Cụ Cáp là cụ ý soi em rất kỹ nhưng mà cụ ý soi đúng lắm cơ!

Đầu tiên khi e post cái này:

Đường em đi nhiều sỏi đá
Cằn khô với những gập gềnh
Sao cứ mơ hoài điều lạ
Cho lòng mình bớt chênh vênh

cụ ý bảo em dư lày (em thấy đúng lắm):
Con tàu đã đi xa, chỉ còn hoa ở lại!!!
Vưỡn tươi :21:
Khi e post cái này

cụ ấy nhắc nhở em:

Hoa bằng lăng mà mợ chụp bông thì thẳng đứng, bông lại nằm ngang, bông đang cắm đầu xuống đất, đâu đó vài cánh hoa lìa cảnh nằm vất vưởng trên đường, hình như tâm trạng mợ gửi trong đó có gì ..............:^):^):^)

Bắt đầu sắm gạt tàn rồi hả mợ:)):)):))
Lạt mềm buộc chặt

Sai dồi, chủ đề này là có buộc chặt nhưng ứ phải là lạt, loại dây này thêm cái gạt tàn và bật lửa ga là dễ đứt lém! Em thề
Và đến bây giờ thì cụ ấy vẫn nói đúng ạ!

Không chuẩn!
Trông đã thấy "dở giang - giang dở" - chưa xong :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng