[Funland] Lừa đeo bao cao su

Leean

Xe tăng
Chị ý ngoài bán quần áo tạp hóa còn bán bao cao su nhập ngoại mà cụ, nên tiệm luôn có sẵn, clip live trim có đầy trên mạng các cụ tự tìm em ko dám đưa lên.
À mà nói nữa là trên mạng thấy chị em đua nhau vào còm là "nếu là em chờ xong việc rồi mới la" băng hoại đạo đức quá :))
Cô gái thật thông minh và bản lĩnh
Cầm dược dao rồi nhưng chỉ giơ dao lên và kêu cứu chứ ko đâm
Đâm nó phát lại tù tươi
Nó cầm dao thế có bắt thổi kèn cũng phải thổi. Đứng giữa ranh giới sống chết việc j chẳng phải làm.
Cụ bị làm sao đấy. E gái kia sinh năm 86 chứ ko phải 2006 ạ. Ngta 37 tuổi rồi đó. Hơn gấp 2 số tuổi PL quy định muốn làm j thì làm.

E thấy nhiều cụ có vẻ quy chiếu này nọ về việc bạn chủ cửa hàng có sẵn bcs nhỉ? Với e việc có sẵn bcs là 1 hđ hết sức văn minh đối với ngừoi trưởng thành. E có con gái. Vài năm nữa nó lớn e sẽ dậy nó chuẩn bị bcs & trang bị kiến thức qhtd lành mạnh an toàn. Gớm để bụng ễnh ra với bênh td vào ngừoi ngồi đó lại ước có cái bcs thì tốt biết bao
Các cụ hiểu khác ý em rồi, em đang nói đến phản ứng tâm lý thông thường khi bị không chế bằng dao kia, cô gái trong clip chắc hẳn đã có ý định phải cướp dao để khống chế ngược lại nếu không kiểm soát được tình huống, đó là quá trình diễn biến tâm lý rất phức tạp với người thông thường nếu chưa từng trải qua tình huống tương tự.
Phản ứng thông thường là người ta luôn bị choáng ngợp bởi sự sợ hãi và phản xa kém đi nhiều, khó có thể bình tĩnh như cô gái đi, từ quá trình tỏ vẻ hợp tác , dẫn dụ và kéo dài thời gian tìm cơ hội ( rất tỉnh táo) và chọn đúng thời điểm để cướp dao nó không đơn giản chút nào, đàn ông trong tình huống đó cũng khó giữ được bình tĩnh và tính toán chứ chưa nói đến phụ nữ chưa trải qua.

Cô kia rất tỉnh và không có sự sợ hãi tý nào, đáng khâm phục, đàn ông chưa chắc đã dám hành động như cô gái trong clip kia.
Không phải phụ nữ nào dù lớn tuổi cũng đều bình tĩnh và vượt qua được sợ hãi để sáng xuốt hành động như cô cái kia, nó đòi hỏi phải có thực tế trải nghiệm thì người ta mới có thể bình tĩnh như vậy được

Chỉnh sửa cuối:

minhmo

Xe cút kít
Ừ, kể ra cũng khổ thân chú em cướp tình hụt này, đã chả được gì bị nhốt vào trong kia lại nát cờ him, kkkk
Em đánh giá tay này say quá nên mới sơ xuất như vậy. Người bình thường ai lại thế. :))

MuathuHN252

Xe cút kít
Nó mà bẩu là "không sao, anh cũng sang giai đoạn AIDS rồi" thì chắc mợ lại hoảng.
Vâng. Hoảng thật ạ. Bọn ấy mà điên lên nữa khéo nó xiên thật, ko thoát dc thì fai xác định ra trạm y tế mua thuốc phơi nhiễm với HIV thôi cụ. Và đừng quên tránh thai khẩn cấp nữa. Thuốc ttkc thật sự là rất ko nên lạm dụng, lợi bất cập hại. Nhưng trường hợp ntn thì rất hữu ích đấy ạ.

Tố Hữu

Xe tải
đọc comment thấy nhiều cụ mợ băng hoại đạo đức xã hội quá :)) còn đâu là thuần phong mỹ tục

duytrong

Xe lăn
Trước cũng có vụ bị hiếp nhưng yêu cầu thằng kia phải đeo bao cao su, sau cộng đồng tói là đồng thuận mới cho nó đeo bao cao su, sau bị hại nói là giữa bị hiếp chân đất và bị hiếp đeo bao thì chị chọn phương án an toàn hơn. Em thấy chị này rất đúng trong trường hợp không thể thoát.

kienvinh

Xe lăn
Tôi đã xem full clip, thấy lạ là thằng kia ôm ấp âu yếm bạn nữ lâu phết chứ không quiếc liệc cho lắm. Có khi khả năng là “người cũ” như mạng đồn thật.

MuathuHN252

Xe cút kít
Em cũng bảo con gái nhà em (cấp 2) là nếu bị thằng nào đánh hoặc giở trò thì kiểu gì cũng cho nó 1 phát thật đau vào d. Ưu tiên số 1 của nó lúc đó là ôm d và chịu đau thôi, lúc đó tha hồ chạy
Chiêu này e cũng dc dạy ạ. Thi thoảng đánh nhau với bọn con trai, chơi vui vẻ ko nói chứ mà nó đánh thật là em cũng fai dùng lực chân thật mạnh táng nó đấy.

Leean

Xe tăng
Tui cũng hơi nghi nghi á. Nữ trong video có 1 tích tắc 1-2 giây gì đó âu yếm lại tên biến thái. Cụ xem kỹ sẽ thấy.
Vụ việc bản chất ra sao, quan hệ xâu xa giữa nạn nhân và kẻ hiếp dâm khoan bàn đến, thử che con dao trong clip đi thì nó rất khó để để hình dung là đang xảy ra một vụ hiếp dâm trừ đoạn cuối cô gái cướp được dao và khống chế ngược lại thằng kia, động thái cuả cô gái trong clip nó không có vẻ gì là đang rất sợ hãi và phải hợp tác cả. Vậy mới nói cô gái này rất bình tĩnh và bản lĩnh
Tất nhiên là thằng kia phạm tội hiếp dâm rồi, chỉ cần đối tác không đồng ý cho quan hệ TD là tội hiếp dâm ngay lập tức. Cái này là luật rồi, không bàn cãi

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác
Chị ý ngoài bán quần áo tạp hóa còn bán bao cao su nhập ngoại mà cụ, nên tiệm luôn có sẵn, clip live trim có đầy trên mạng các cụ tự tìm em ko dám đưa lên.
À mà nói nữa là trên mạng thấy chị em đua nhau vào còm là "nếu là em chờ xong việc rồi mới la" băng hoại đạo đức quá :))
Em cũng vừa xem còm men của đội chị em. KK.

buicongchuc

Xe ba gác

Mzc

Xe điện
Các cụ thô bỉ vừa thôi. Thằng kia cầm dao khống chế để quan hệ tình dục là trọng tội 100% rồi. Kể cả là vợ chồng cũng éo được chứ đừng nói người cũ, người lạ.