[Funland] Lừa đeo bao cao su

EPL

Xe tăng
Em này quá bản lĩnh, tự tụt quần rồi cầm chim thằng kia đeo bao vào

beomap2

Xe container
Em nghĩ chả có thằng bạn nào ở đây sất. =))
Mà như vậy con bé kia kinh nghiệm đầy người, có lẽ dân chuyên nghiệp.
Quả là bách nhục.:-?
Cụ đánh giá chị em hơi thấp, cái đấy thuộc về bản năng sống.

dreamer7985

Xe hơi
Sinh năm 1986 là 37 tuổi rồi, trưởng thành rồi, già rồi, còn gọi con bé gì nữa. Như thế có gì gọi là chuyên nghiệp.
Tôi chả đánh giá xấu nào về cô này cả.

Mzc

Xe điện
Sinh năm 1986 là 37 tuổi rồi, trưởng thành rồi, già rồi, còn gọi con bé gì nữa. Như thế có gì gọi là chuyên nghiệp.
Em nghĩ thằng nào đánh giá thì nên tự nghĩ xem nếu vợ, con gái mình rơi vào hoàn cảnh như vậy thì nên làm ntn. Toàn lũ súc vật, tinh trùng thượng não mà cụ cụ với chả em em.

Tuongtien1977

Xe điện
Cụ xucthan đang kể chuyện bạn cụ ý thời sv chứ không phải cô bán qa, cc chẳng theo dõi đầu đuôi

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Em lại kể chuyện vui có thật về vụ này :D
Ngày xưa, thằng bạn em nó kể lần đầu rê được NY mới yêu vào NN là do buổi tối đi xem phim ấy nó cố tình đi lạc để về khu nhà trọ của NY quá 22h30 họ khóa cửa ko vào đc...thế là phải thuê NN. Trước khi vào cũng hứa thề các kiểu " vào nghỉ thôi anh ko làm gì đâu, nếu có làm gì anh là con chó.." với " Em đồng ý thì anh mới dám..." .vv.. và ..vv..
Vào thì cũng giả vờ nằm ts 1 lúc rồi húng lên đè em nó ra đòi xx, bảo giờ làm chó chứ làm sâu bọ gì giờ anh cũng chịu :)) Phải cái con bé NY nó cũng có kinh nghiệm chống khủng bố ...nó cho hôn, sờ soạng nhưng đến đoạn chú này lột quần ra thì nó giả vờ cầm hàng rồi xóc liên hồi với cường độ mạnh và tần số siêu cao :)) Cu cậu 1 phần vì căng thẳng háo hức từ tối, 1 phần ko nghĩ đến tình huống này thế là chỉ ít phút gia nhập đội hình Liverpool luôn =)) xong xuôi con bé kia nó cứ úp mặt vào gối cười khùng khục...bách nhục :-j :-j
Đọc xong em hốt cả hền.
Cá nhân em ko đồng thuận là next, ko làm khó bạn gái..
phuongmit : xin bày tỏ quan điểm ạ. Tks

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Khéo thế thật bác ạ :-bd

vừa đi vừa láii

Xe container
Em lại kể chuyện vui có thật về vụ này :D
Ngày xưa, thằng bạn em nó kể lần đầu rê được NY mới yêu vào NN là do buổi tối đi xem phim ấy nó cố tình đi lạc để về khu nhà trọ của NY quá 22h30 họ khóa cửa ko vào đc...thế là phải thuê NN. Trước khi vào cũng hứa thề các kiểu " vào nghỉ thôi anh ko làm gì đâu, nếu có làm gì anh là con chó.." với " Em đồng ý thì anh mới dám..." .vv.. và ..vv..
Vào thì cũng giả vờ nằm ts 1 lúc rồi húng lên đè em nó ra đòi xx, bảo giờ làm chó chứ làm sâu bọ gì giờ anh cũng chịu :)) Phải cái con bé NY nó cũng có kinh nghiệm chống khủng bố ...nó cho hôn, sờ soạng nhưng đến đoạn chú này lột quần ra thì nó giả vờ cầm hàng rồi xóc liên hồi với cường độ mạnh và tần số siêu cao :)) Cu cậu 1 phần vì căng thẳng háo hức từ tối, 1 phần ko nghĩ đến tình huống này thế là chỉ ít phút gia nhập đội hình Liverpool luôn =)) xong xuôi con bé kia nó cứ úp mặt vào gối cười khùng khục...bách nhục :-j :-j
Giờ thì em đã hiểu, lý do trở thành fan của Liverpool :))

--Lamborghini--

Xe cút kít
Mợ này không biết có chồng con gì chưa các cụ nhỉ 37 tuổi rồi mà vẫn độc thân thì hơi lạ. Nếu không quen biết thì đúng là bình tĩnh và bản lĩnh thật
Trước có vụ còn bình tĩnh nấu mỳ tôm cho hung thủ để có thời gian cho con gái chạy thoát.

minhmo

Xe cút kít
Chịu khó đọc rồi hãy còm cụ trẻ nhé.. Chuyện nọ xọ chuyện kia mà chém như bố đời.

Tuongtien1977

Xe điện
cán bộ xã bị police lập biên bản, đọc hài phết
Đến khoảng 11h cùng ngày, ông Phương chở bà L. xuống trung tâm sát hạch để thi lái xe. Khi thi xong, bà L. nói mệt nên đề nghị vào nhà nghỉ để nghỉ ngơi. "Khi vào nhà nghỉ, L. đi tắm xong lên giường nằm, tôi nằm kế bên, cởi quần dài ra để lên móc…", nội dung biên bản có chữ ký của ông Phương.