[Funland] Lừa đeo bao cao su

minhhai985

Xe lăn
Xem clip thì mặc quần đen, lúc còng thì quần trắng. :D

lang thang48

Xe buýt
Chị này bình tĩnh vãi.
Lấy bao, bóc bao, đeo bao cho thằng cu này. Hết sức bình tĩnh.
Trộm vía lúc chau xem đoạn chị y cầm chim, đeo bao đoàng hoàng như người yêu. Cháu đã tưởng mình đc xem phim sẽ.
Mà cửa hàng quần áo mà coa sẵn bao cao su dự trữ nhỉ. mợ Toét cửa hàng có không?
Kinh nghiệm rút ra các mợ nên luôn thủ sẵn bcs ttrong người hay nơi làm viêc nhé.

Đầu xù

Xe buýt
Chị này bình tĩnh vãi.
Trộm vía lúc chau xem đoạn chị y cầm chim, đeo bao đoàng hoàng như người yêu. Cháu đã tưởng mình đc xem phim sẽ.
Mà cửa hàng quần áo mà coa sẵn bao cao su dự trữ nhỉ. mợ Toét cửa hàng có không?
Kinh nghiệm rút ra các mợ nên luôn thủ sẵn bcs ttrong người hay nơi làm viêc nhé.
Gớm các Cụ có lên đc mọi lúc, mọi nơi,mọi hoàn cảnh không mà đòi các Mợ lúc nào cũng sẵn bao.

XPQ

Xe cút kít
Chị này bình tĩnh vãi.

Em có thằng bạn thời thanh niên bên bển, một lần rượu say cũng trót sàm sỡ rồi định cưỡng bách một em tây. Cô tây kia chống cự quyết liệt một lúc rồi mệt quá đành để yên xem sao. Chẳng ngờ đến lúc ông bạn đè được lên thì cô kia ớ ra thò tay xuống thăm. Thế đếch nào nó phá ra cười như con rồ làm ông bạn em mất hứng, đành phải mặc quần lại rồi lẳng lặng ra công an đầu thú.

hamcuare!

Xe container
Em có thằng bạn thời thanh niên bên bển, một lần rượu say cũng trót sàm sỡ rồi định cưỡng bách một em tây. Cô tây kia chống cự quyết liệt một lúc rồi mệt quá đành để yên xem sao. Chẳng ngờ đến lúc ông bạn đè được lên thì cô kia ớ ra thò tay xuống thăm. Thế đếch nào nó phá ra cười như con rồ làm ông bạn em mất hứng, đành phải mặc quần lại rồi lẳng lặng ra công an đầu thú.
:)) chắc e kia thấy cái đuôi chuột này sao lọ mỡ phải lo lắng hả cụ?!

Xe bọ xít

Xe container
Đọc mấy vụ kiểu này e cũng thấy ghê , chợt nhớ đến 1 vụ việc xưa xảy ra với e , e kể hầu các cụ ngắn gọn , h nghĩ lại vẫn ghê.
E tửu lượng thời trẻ cũng cứng , thể lực khá. Có lần đi cùng ae công tác lên Lào cai. Đc 1 cậu e khá thân cùng mấy cậu bạn đón tiếp. Nó mang rượu đi rồicả đội chục ng ra quán thắng cố nhậu. E uống khá nhiều nhưng ko bị quá nên ko say. Ae vui vẻ bắt tay bắt chân chia tay, sau đó team e lên sapa nghỉ. Đến sapa lấy phòng xong e bât đầu thấy nóng ran ng , kiểu như rượu nó ngấm e cứ nghĩ e say mà ko hẳn thế. Nó cứ lơ mơ , xong bản năng cứ hùng hục trỗi dậy. E đi lòng vòng chợ đêm chơi cho bay rượu mà ko hiểu sao lúc về có cô bé dọn phòng đi qua , e cứ đi theo nó đến tận phòng nó nghỉ. May em ấy cũng ngoan , vui vẻ gọi cô bạn ra bảo a say rồi về phòng ngủ đi đẩy e xuống tận phòng xong 2 đứa cứ cười. Mà e ko say nhưng nó cứ kiểu cuồng lên ấy. Nghĩ lại sợ vãi , liệu trong rượu có gì ko cccm nhỉ. Hôm sau e phải tìm con bé ấy cười đùa xin lỗi , nó còn trêu thế mà a chả vào luôn phòng 2 đứa em, gấu thế chứ lị :))
Nghĩ chả may hôm ấy mà mất kiểm soát có khi lại lên mịa báo , tàn đời. Chả hiểu rượu ấy có gì, mà thằng e tốt chứ ko phải cài gì mình. Sợ vãi:(
Đói, khát lâu ngày có tí rượu nó kích TT lên não, chứ chẳng có gì trong rượu cả. No nê, đầy đủ xem có tí rượu vào thì cũng chỉ trêu gái gọi là ga lăng tí.

Đào Xuân hán

Xe tải
Thằng này say quá hay sao mà em nó vần mãi không cững được nên em nó bực :)) :)) :)) :))

tuongvt

Xe buýt
Bà chị kia lớn tuổi nên quá khôn, và bình tĩnh. Thằng bé 9x thấy hợp tác quá nghĩ là dễ húp buông xừ dao xuống bàn

maximax903

Xe điện
Bà chị kia lớn tuổi nên quá khôn, và bình tĩnh. Thằng bé 9x thấy hợp tác quá nghĩ là dễ húp buông xừ dao xuống bàn
Tưởng đối phương chịu hợp tác nên bấn hết cả xúc xích lên. Các cụ bẩu anh hùng ko qua ải mí nhân cũng ko sai ;))

tamchenlenxe

Xe buýt
Đói, khát lâu ngày có tí rượu nó kích TT lên não, chứ chẳng có gì trong rượu cả. No nê, đầy đủ xem có tí rượu vào thì cũng chỉ trêu gái gọi là ga lăng tí.
Em giai đoạn ấy ko đói mà cụ. Ăn chẳng hết ấy. Thế mới lạ , cơ bản là sau nghĩ lại thấy sợ ấy :(