Lựa chọn Toyota Yaris Cross đúng hay sai?

HI_CLASS

Xe điện
Khi nào Camry nâng gầm Cross nhìn xe mới có dáng được chứ 2 dòng Cross hiện nhìn trên đường mi nhon quá
Giờ có con Ỉn Cross cũng tương đối to đấy cụ, chug máy 2.0 với em Cam luôn. Kể mà Toy làm con Ỉn này 5c mà gầm cao chút thì vợt đầy khách của Cx5 or CRV...

KENO

Xe buýt
con xe thôi, có gì mà nâng cao quan điểm mà thành "lựa chọn đúng sai", éo mẹ, đến lựa vợ còn chả lo lựa sai thì con xe chán bán mẹ nó đi chứ có gì mà phải nâng cao quan điểm
ko có đúng sai, mua về dồi chạy quen hết, chỉ có điều lựa chọn đó có tối ưu hay ko mà thôi =))
xe thì có nhiều lựa chọn vì nó chỉ phụ thuộc mong muốn và túi tiền của mình chứ vk cũng ko quá nhiều lựa chọn, nhiều khi muốn mà nó lại ko chọn mình

Thai bp

Xe tăng
quan trọng thấy phù hợp với mình, để so sánh thì vô cùng, đi trong phố thì e thấy chạy rx350 cũng chẳng bàng con cross của cụ chủ. hay e chạy cam mỹ lại thấy thích hơn rx chẳng hạn. quan trọng quen xe thì thấy nó hay. nhìn con yarit cross này e thấy nó đẹp mà.

patevu

Xe hơi
Em này thì mê luôn rồi :D bên ngoài và trong đều best pp

quangzizi

Xe tăng
Giờ có con Ỉn Cross cũng tương đối to đấy cụ, chug máy 2.0 với em Cam luôn. Kể mà Toy làm con Ỉn này 5c mà gầm cao chút thì vợt đầy khách của Cx5 or CRV...
Thế lại ít chỗ quá với xác mpv cụ à, bản chats con cross là mpv trung cấp của toy, cao cấp hơn đám daihatsu. Rất phù hợp với gia đình cơ bản.

Diep1979

Xe container
Mình thích là được cụ ạ

BMZ_Z4

Xe điện
con này có từa tựa con gì Toy cross mà nó có cái phanh tay đạp chân ko nhỉ? chứ như con đấy thì em lái thấy khá tệ, chòng chành, thiếu sự ổn định khi vào cua, dù tốc độ chả cao lắm, đc cái thời trang, thiết kế cũng đẹp mắt xinh xắn, option nhiều, nhưng mỗi tội chức năng chính là lăn bánh và lái thì hơi kém. mà giá thì cũng ngót tỏi chứ có ít đâu
Cũng từa tựa đó cụ.
Đến Santa fe mà các cụ con chê tròng trành mà.
Nhưng đúng thật, hôm trước em mới được lần đầu lái Sf mà lúc đi vào cua ở lối vào cao tốc giữ ga chút mà nó đúng hơi liệng thật, hãi hãi là :D