Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cháu tập lái

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lội hết còm trong thớt rồi hãy nói chuyện với em.
E theo dõi thớt từ đầu có mấy cụ dàn xếp gặp mặt nhưng có bảo vệ đc suốt đời k hay chỉ mấy hôm e là e theo quan điểm của cụ sky thôi còn mấy thể loại như thằng long thì e chẳng ngại j đâu

Cháu tập lái

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói thế e ko ưng. Gặp thằng cùng đường ko dùng lý lẽ, nó quay ra oánh hội đồng mà cụ chủ thân cô thế cô thì làm thế nào? Đợi được vạ thì má đã sưng cụ ah
E là e cùng ý kiến vs cụ đấy ạ

.Chum.

Xe tải
Các cụ phải xem lại nhé, nick sky này k phải của ng bị hại thật đâu, chỉ là của 1 thương gia nào đấy post sang đây thôi, các cụ đừng chửi ng bị hại thật, tội nghiệp
Thứ nhất: Các cụ lội hết còm và tham khảo ý kiến cụ trên.
Thứ hai: Thịt người tanh lắm các cụ nhé.
Cụ nói thế e ko ưng. Gặp thằng cùng đường ko dùng lý lẽ, nó quay ra oánh hội đồng mà cụ chủ thân cô thế cô thì làm thế nào? Đợi được vạ thì má đã sưng cụ ah
E theo dõi thớt từ đầu có mấy cụ dàn xếp gặp mặt nhưng có bảo vệ đc suốt đời k hay chỉ mấy hôm e là e theo quan điểm của cụ sky thôi còn mấy thể loại như thằng long thì e chẳng ngại j đâu
E là e cùng ý kiến vs cụ đấy ạ

Hai Toan

Xe container
Cụ ơi hôm trước a cầm con 6 plus thay vỏ nó cũng in imei đúng như trên,sau dấu : là khoảng cách ^^ vỏ cầm vào thì mát rượi như vỏ zin....có mỗi cái là nếu sờ vào quả táo thì nó làm các lát cắt không đẹp và mịn bằng vỏ zin...sờ vào nó có độ sắc và gợn tay cụ ạ,cái logo quả táo ở lưng vỏ fake không bao giờ nó bắt chước được như thật ạ...nói chung là cái này cụ nào ít dùng cũng khó phân biệt lắm ạ....
Các cụ dùng Táo toàn dùng ốp nhưa thôi,nên ko có cảm giác đó đâu.Người ta lao tâm khổ tứ mới giảm mỗi đời ip đc vài ml mình lắp cái ốp vào dầy thêm 1/2 cm.Vỏ fake dùng một thời gian ngắn sẽ bong Táo ra.

Cháu tập lái

[Tịch thu bằng lái]
E bảo nhé nó k giết đc mình đâu nhưng nó đập cho mấy phát vỡ đầu gẫy răng có phải tiền mất tật mang k hay nó rình đâm xe gẫy mẹ chân tay thì lúc đấy kêu ai ạ

.Chum.

Xe tải
E bảo nhé nó k giết đc mình đâu nhưng nó đập cho mấy phát vỡ đầu gẫy răng có phải tiền mất tật mang k hay nó rình đâm xe gẫy mẹ chân tay thì lúc đấy kêu ai ạ
Bác cũng đúng là đồ hèn nốt, bác là cụ hay là mợ thế?

1Loveforever

Xe buýt
E theo dõi thớt từ đầu cụ ạ. Những người hiền lành, bình thường cũng chả muốn dính dáng gì đến mấy chuyện như théê này đâu. Vẫn biết thịt người tanh lắm nhưng gặp thằng cùng đường, lúc nóng giận nó ko giữ dc bình tĩnh, nó oánh vài chưởng thì mình cũng thiệt. P/s: với cách hành xử và nói năng văng mạng như chú Longblue kia thì e nghĩ gặp cũng chả làm gì.

Cháu tập lái

[Tịch thu bằng lái]
E bảo đang ở trên cương vị của chủ thớt cụ ạ còn e làm cầm đồ cụ nghĩ sao thì nghĩ ạ e thấy cụ chắc cũng còn trẻ lắm ạ

hainguyen181

Xe buýt
em hỏi ngu tý: bên off mình nhiều cụ thương gia bán giá tốt và uy tín sao cụ chủ ko mua mà mua ku trẻ ranh đó nên bây giờ mang bực vào thân????? hay là các thương gia trên mình cũng như rứa?????
p.s: e cũng đang tìm hiểu để lên đời nên hơi tò mò tý. ko có ý gì đâu nha

android3

Xe máy
Dịch vụ ở mình đa phần còn tệ lắm (nặng hơn có thể gọi là gian thương). Mong sao ở OF có 1 đội các cụ uy tín để đánh giá chất lượng dịch vụ, có audit theo năm thì tốt quá. Chi phí thì KD trả,...

dielac3

Đi bộ
Các cụ cứ phán như thật, mất 8600k ôm cái cục gạch rồi đi lại mấy lượt nó éo giải quyết lại còn thái độ, cay qá mới up lên, up lên nó lại thái độ coi trời bằng vung nên làm cho ra nhẽ ngọc nát ngói chẳng lành
Còn cụ nào nói đến gặp? Gặp làm gì? Để nó phang hội đồng bắt quỳ xin lỗi là hạ uy tín k phải nhục hơn sao? Hay để bị đánh rồi các cụ mới nhờ đến công an? Trước mắt tiền mất tật mang thì mình thiệt hơn là nhiều? Có mấy bác đủ bản lĩnh để cựa lại xhđ? Toàn cào phím bình thiên hạ

gh0st

Đi bộ
chào cụ em có nói sai gì mong cụ bỏ qua, mình chỉ muốn báo cho cccm biết là bên nhattao longblue9x đã bị ban nick và xoá topic bán hàng rồi ah. cccm tránh voi chẳng xấu mặt nào.
Mới xóa topic thôi hình như chưa band nick cụ ah

mr.hiep1986

Xe tải
Vụ này các chã of ko thấy ý kiến nhỉ, nick bạn Long kia vẫn màu tím KDCN mà, các mod cho ý kiến xử lý chớ

Xichlogo

Xe tải
Các cụ dùng Táo toàn dùng ốp nhưa thôi,nên ko có cảm giác đó đâu.Người ta lao tâm khổ tứ mới giảm mỗi đời ip đc vài ml mình lắp cái ốp vào dầy thêm 1/2 cm.Vỏ fake dùng một thời gian ngắn sẽ bong Táo ra.
Về vụ bong táo thì e chịu ạ....mà theo ý kiến cá nhân của e thì nếu vỏ fake loại 1 thì nó cũng không bong táo được đâu ạ,nếu bong táo thì ối người đến vả vào mồm bọn bán máy đểu lộ liễu như thế chứ không hiền như cụ chủ thớt đâu ạ....tại cái vỏ hôm trước e cầm thử thì nó đẹp y xì vỏ xịn,có cái quả táo nó hơi cấn tay và sắc cạnh hơn vỏ xịn thôi ạ......mà e nghĩ kể cả các cụ dùng nhân trần không ốp mà không hiểu biết nhiều 1 tý đố biết được là vỏ fake ạ....hix giờ ghê răng lắm chả biết thế nào mà lần cụ ak

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Vụ này các chã of ko thấy ý kiến nhỉ, nick bạn Long kia vẫn màu tím KDCN mà, các mod cho ý kiến xử lý chớ
Nó gây phốt trên OF đâu cụ , mua bán bên nhattao cơ mà ? xử tội gì ạ ?

decor.style

Xe hơi
Thế mới bảo hèn. Sợ méo gì mà không dám gặp, hay thằng nào cũng có bệnh trong người nhỉ.
Rảnh, gặp vài lần rồi ko ra chuyện mới ra cơ sự này cụ nhé, cụ nghĩ đoạn ghi âm đó là lần đầu gặp mặt của em hạnh à
Nghe thì phải lần 2 lần 3 rồi nhé
Nó bắt người ta lặn lội đến cửa hàng rồi bắt nạt thế thì đến làm gì nữa ???
chốt lại là đến hay éo đền thôi

mr.hiep1986

Xe tải
Nó gây phốt trên OF đâu cụ , mua bán bên nhattao cơ mà ? xử tội gì ạ ?
Theo em nên phòng ngừa cụ ạ, có phốt bên khác mà sự thật có vẻ cũng rõ ràng rồi, thì of cũng nên tước cái KDCN của bạn ấy đi, đề phòng gà (như em chẳng hạn :D ) nhìn thây KDCN là tin sái cổ lại dính phốt ạ :D và cũng để không ảnh hưởng đến các cụ KDCN đúng nghĩa khác

letienduc89

Xe tải
Theo em nên phòng ngừa cụ ạ, có phốt bên khác mà sự thật có vẻ cũng rõ ràng rồi, thì of cũng nên tước cái KDCN của bạn ấy đi, đề phòng gà (như em chẳng hạn :D ) nhìn thây KDCN là tin sái cổ lại dính phốt ạ :D và cũng để không ảnh hưởng đến các cụ KDCN đúng nghĩa khác
chuẩn rồi đấy !
Theo e đã có phốt thì bản chất nó đã là lởm khởm rồi !
Nên cho nó lượn khỏi các forum :D

luongngoc

Xe tăng
Anh còn lâu mới chết nhé, lại sống lại bên nhật tảo rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng