Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
có tám triệu mà rủa người ta chết rồi cho bát hương lên diễn đàn thì không hiền đâu cụ
Hí hí ngoa hơn cả mc em :D
E khiếp nhất mấy cụ ngoa ngoắt, nói năng ác ý, em thấy những người đó rất đáng sợ. Nhiều người cứ nói là khẩu xà tâm phật, nhưng em ứ chấp nhận đc khẩu nào nghiệp đó, hixx.

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
E khiếp nhất mấy cụ ngoa ngoắt, nói năng ác ý, em thấy những người đó rất đáng sợ. Nhiều người cứ nói là khẩu xà tâm phật, nhưng em ứ chấp nhận đc khẩu nào nghiệp đó, hixx.
úi bắt quả tang mợ nói xấu mc nhá
Vạch áo cho ofer xem lưng :))

AMG GLC

Xe tải
Chủ thớt dồn chú Long kia vào đường cùng, giờ nát hết, tiền không lấy được và lại còn phải dè chừng chú Long nóng mặt thuê sát thủ. Chẹp chẹp. Chú Long kia thì xác định vứt hết tên tuổi làm ván mới, mất công chút thôi. :(

Mập Mũm Mĩm

Xe điện
nói nhanh cho mấy cụ trang cuối thông . tôi chuyên gia ném đá các thớt khiếu kiện đúc rút nhanh toàn ông mượn dư luận ép lấy tiền xong cắp mít đi thẳng chả giao lưu hay cảnh báo gì đâu thế cho nhanh khỏi bênh
Haizzz tình trạng chung cụ ạ

Mập Mũm Mĩm

Xe điện
Chủ thớt dồn chú Long kia vào đường cùng, giờ nát hết, tiền không lấy được và lại còn phải dè chừng chú Long nóng mặt thuê sát thủ. Chẹp chẹp. Chú Long kia thì xác định vứt hết tên tuổi làm ván mới, mất công chút thôi. :(
Yes, mất tí thời gian là lại lên được ván mới cụ ạ

AMG GLC

Xe tải

Md81

Xe tải
Hài quá các cụ ợ.
Bên nhật tảo hôm nay mod lại cho bài của long bu lên tốp dính. Tiền nó mạnh thế đấy
Còn chủ topic bên này không phải bạn sky1990 bên kia thì phải, nick ảo

be bư

Xe ngựa
mợ mà thấy em chửi nhau ngoài đường còn sợ nữa em chửi cả bờ hồ còn xúm vào xem tây còn đến bắt tay xin chụp hình

dungnvad

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
giờ longblue9x đang đi công tác dài ngày mong các cụ bình tĩnh tôi quan ngại sâu sắc về vấn đề này. kakakaka. Cam ơn cụ đã cảnh báo tẹo nữa thì cháu dính

hungbeolt

Xe tăng
Phốt này dai kinh , mãi ko xong .

Lthanhthe5s

Xe tải
Mất uy tín rồi còn làm ăn gì được nữa. Nghĩ đứng sau mà đơn giản à? Tiền để duy trì người đứng trước cũng đủ giải quyết phốt này rồi.

be bư

Xe ngựa
Cụ chửi ở đây đi cho em và các cụ khác học :P
Em lên đây luyện giảm bớt tính nóng mợ bảo 4 ông áo xanh cuối trang lên đây còm xác nhận bảo kê . Em cóp pết trong ổ cứng ra trong vòng 1 phút

Semi-auto

Xe tải
Cập nhập mới nhất cho các cụ là ku Long đã đồng ý trả tiền cho bị hại và được giữ bài viết trên NT rồi nhé, không biết hoàn trả 8m6 hay 7m6 thôi. :3
1000đ cũng là trả. Cứ xem trả lời là đoán đưọc thôi.

nói nhanh cho mấy cụ trang cuối thông . tôi chuyên gia ném đá các thớt khiếu kiện đúc rút nhanh toàn ông mượn dư luận ép lấy tiền xong cắp mít đi thẳng chả giao lưu hay cảnh báo gì đâu thế cho nhanh khỏi bênh
Cụ chỉ đưọc cái nói cái ai cũng biết. Đòi đc tiền xong chả thở phào nhẹ nhõm mà phắn. Cứ ngoáy tiếp thì dư luận lại chả gạch, mà có khi cụ gạch đầu tiên chứ. Đại loại: người ta đã thiện ý, đã nhận tiền rồi còn nhai đi nhai lại, abc và xyz:))
Báo cho các cụ tin vui . Sky này ko phải sky bên nhattao , sky này là một cụ cung bán iphone trên of và bên nhattao cụ này cung kha nổi tiếng với lượng view lượng comment khá lớn . Đều là các nam thanh nữ tú tuổi đời còn rất trẻ . Các cụ tự tìm hiểu nhá .
Ông sky . Êu ai ưa kiểu bán hàng của long blu nhưng ông bẩn tính bỏ mịa ông nên dẹp trò này đi , it nhât trên of này cũng có vài người biết ông là ai rồi nhé . Ko hay đâu
Ở đây chủ yếu quan tâm cụ trẻ bờ nu kia. Cụ trách chủ tóp tiện tay ném đá dưng mà ai mướn cụ trách thuê?

Tinhdautreoxe.Com

Xe điện
Website
tinhdautreoxe.com
Cả nhà em đều say xe thì treo loại gì cho đỡ say hả cụ
Có 2 phương án em thấy khả thi. 1 là quế 2 là sả bạc hà cụ nhé. Tùy theo lựa chọn của cụ ạ. Mùa này lạnh thì dùng quế cho ấm. Còn sả bạc hà em thấy nhiều người dùng hơn trong hạn chế say xe.

Khất Thực

Xe container
Chủ thớt hơi quá đà rồi:(
Báo cho các cụ tin vui . Sky này ko phải sky bên nhattao , sky này là một cụ cung bán iphone trên of và bên nhattao cụ này cung kha nổi tiếng với lượng view lượng comment khá lớn . Đều là các nam thanh nữ tú tuổi đời còn rất trẻ . Các cụ tự tìm hiểu nhá .
Ông sky . Êu ai ưa kiểu bán hàng của long blu nhưng ông bẩn tính bỏ mịa ông nên dẹp trò này đi , it nhât trên of này cũng có vài người biết ông là ai rồi nhé . Ko hay đâu
Min mod dùng kỹ thuật chắc biết là âm binh của ông nào ngay.

Loại mượn đao giết người này mới là tanh con bà tưởi này. Bẩn hơn mứt.

Trạng thái
Thớt đang đóng