Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

CFY

Xe tải
https://nhattao.com/threads/6450772/page-2 trước hết các cụ đọc rõ lại vụ việc từ bên nhật tảo giúp em ạ , còn người viết bài là ai thì nói thật là em cũng không biết ạ https://nhattao.com/threads/6450772/page-2
Sao cụ phải quan tâm ai là người viết bài? Nick clone hay nick chính để làm gì nhỉ?
Cái cụ nên quan tâm ở đây là máy cụ có đúng là hàng thay vỏ và phải giải quyết với người mua, chứ cứ lấy cái lý do kia ra cùn làm gì.
Đằng này cụ chĩ quan tâm mấy cái vớ vẩn để cùn và trả lời những ông nào vào nâng bi cho cụ :v biết đâu đấy cũng là clone của cụ :))

Chúc cụ chủ sớm được giải quyết thỏa đáng ạ :) Em mong là BTQ diễn đàn Otofun sớm làm rõ chuyện này để những người dùng như em có thêm tý tin tưởng vào gian hàng :)

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Bán hàng trên OF quá nửa là chăn gà và lừa đảo mà.

Chỉ gà mới tin bọn bán hàng trên OF.
Vụ này xảy ra bên Nhật Tảo mà. KDCN trên OF em quản khá chặt. Còn mua bán ngoài chợ giời thì cũng khó kiểm soát.

Cò.Nhà.Nghỉ

Xe máy
em vừa gọi điện cho anh để xác nhận tình hình rồi anh nhé , cám ơn anh
Em rất tâm đắc với cái chữ trên Avatar của bác.
Qua theo dõi topic này và trên nhattao, em muốn tặng bác thêm 3 chữ nữa :
1. chữ PHẢI : bác là người kinh doanh chân chính, đại diện cho lẽ phải !
2. chữ THẬT : đương nhiên rồi, đã là người thì đương nhiên sự thật thà là yếu tố tối quan trọng !
3. chữ NHẪN : đứng trước những lời vu cáo trắng trợn mà vẫn nhẫn nhịn, vững vàng, không thay đổi quan điểm thì còn gì đáng quý bằng.

P/s : đề phòng các bác dùng điện thoại không đọc được chữ ký, em xin lưu ý : các bác Đừng rót vodka, em chỉ thích uống Vang !

CFY

Xe tải

Cụ nói thể khác gì sửu nhi quơ đũa cả nắm? Nhiều cụ buôn bán thật nhưng chắc do cụ đen chưa đc gặp thôi, em thì mua bán cũng nhiều trên này, chưa hề có dính vụ nào cả cụ ạ :)

jake90

Xe tăng
em cám ơn cụ , chúc cụ ngày mới vui vẻ , em cũng chưa biết kết quả đến đâu . các cụ đọc cố gắng phân tích thôi ạ
Bạn vừa gọi cho mình xong, mình đang ở cty nên ko tiện nói chuyện, việc bạn bán hàng vớ vẩn thì cái này ai dùng điện thoại, hay mua bán trên nhattao quá rõ hàng từ đâu, tất nhiên 100 con máy nhập về, con nào cũng ngon lành cả. Nhưng cách giải quyết sau bán hàng của các chủ shop mới là điều quan trọng nhất, trong vụ này người mua đưa ra rất nhiều chứng cứ rằng bạn sai, có cả ghi âm nói chuyện. Vụ 123namthuy, mình xem trên F17, bên đấy lục ra vụ đấy.
Nói chung trong vụ này cách xử lý tình huống trong vụ này của bạn sai rồi, người mua có thể mất 8tr nhưng hệ lụy cho bạn còn nhiều hơn. Giống vụ con ruồi của THP
Mình cũng là người hay đổi điện thoại, tuyền mua trên nhattao, mấy hôm rồi cũng mua con ipad trên đấy, chất lượng hàng với giá thì ko bàn, chỉ xem comment của khách về bảo hành thế nào thôi.

Chỉnh sửa cuối:

silver1

Xe điện
Vụ này xảy ra bên Nhật Tảo mà. KDCN trên OF em quản khá chặt. Còn mua bán ngoài chợ giời thì cũng khó kiểm soát.
Dù sao vẫn là nick tím KDCN ở OF nên các cụ cần chặt chẽ hơn càng tốt để ae 4F yên tâm khi mua bán ạ.

ate1987

Xe tăng
E vào hóng hớt xem sao .
E là em mua hàng FPT cho chắc :))

thongnv

Xe điện
tên Longblue này trẻ trâu, đã từng 1 lần gặp và giao dịch và thề ko bao giờ quay lại

CFY

Xe tải
Bạn vừa gọi cho mình xong, mình đang ở cty nên ko tiện nói chuyện, việc bạn bán hàng vớ vẩn thì cái này ai dùng điện thoại, hay mua bán trên nhattao quá rõ hàng từ đâu, tất nhiên 100 con máy nhập về, con nào cũng ngon lành cả. Nhưng cách giải quyết sau bán hàng của các chủ shop mới là điều quan trọng nhất, trong vụ này người mua đưa ra rất nhiều chứng cứ rằng bạn sai, có cả ghi âm nói chuyện. Vụ 123namthuy, mình xem trên F17, bên đấy lục ra vụ đấy.
Nói chung trong vụ này cách xử lý tình huống trong vụ này của bạn sai rồi, người mua có thể mất 8tr nhưng hệ lụy cho bạn còn nhiều hơn. Giống vụ con ruồi của THP
Cụ nói chuẩn lắm ạ :D
Theo em thì số lượng máy bao nhiều k phải là quan trọng, quan trọng là cụ ấy bảo hàng cụ ấy zin thì đương nhiên là cụ ấy phải test máy thật kỹ mới đưa ra bán cho khách, đằng này cứ vứt bừa ra đấy khách không biết test thì k dính cái này cũng dính lỗi kia. Thế thì cái tâm bán hàng của cụ đấy ở đâu mà lúc nào cũng tâm này tâm nọ.
Trên chỉ là ngu kiến của em thôi ạ :)

dugianghubt

Xe tăng
Cu long này Có con bồ trông ngọt nước phết . Iem thì iem chả bàn mấy vụ này vì vài thương gia bên nhật tảo cháu chả lạ thằng deck nào cả . Thằng it thì cũng đi check máy hộ bạn , thằng nhiều thì cũng lấy 1 hay 2 con . Cho đến khi đứa bạn cùng lớp dh mở shop điện thoại chuyên đánh hàng bên hàng xóm về đi lấy hàng cùng nó mới biết là các thương gia cùng đi chung mối . Nào là hàng A nào là hàng A1 vv . Từ đấy cháu cứ hàng mới là phang deck nghe thương gia chém

Tinhdautreoxe.Com

Xe điện
Website
tinhdautreoxe.com
Thay mặt anh em KDCN chân chính em xin phép vang cụ một phát cho cụ đỡ ngộ nhận.

Cò.Nhà.Nghỉ

Xe máy
Cụ ơi file ghi âm có đầy đủ đấy ag. cụ dành thời gian nghe 1 chút
https://soundcloud.com/user-2612833/longblue-lat-long-voi-kh-3012
Em thấy cách giải thích vấn đề với khách hàng của bác longblue9x rất giống bác mặc áo vest trong clip này.
Hay hai người là một nhể :))

P/s : đề phòng các bác dùng điện thoại không đọc được chữ ký, em xin lưu ý : các bác Đừng rót vodka, em chỉ thích uống Vang !

NTKY

Xe hơi
Cụ nói thể khác gì sửu nhi quơ đũa cả nắm? Nhiều cụ buôn bán thật nhưng chắc do cụ đen chưa đc gặp thôi, em thì mua bán cũng nhiều trên này, chưa hề có dính vụ nào cả cụ ạ :)
Cụ biết đọc hiểu tiếng việt không?

Quá nửa không có nghãi là 100% để cụ nói là vơ đũa cả nắm nhé.

Cụ nên về học lạị cấp 1 môn Tiếng Việt đi.

NTKY

Xe hơi
Thay mặt anh em KDCN chân chính em xin phép vang cụ một phát cho cụ đỡ ngộ nhận.
Quá nửa là hơn 50%, không có nghĩa là 100%.

Cụ hoặc là rất dốt môn đọc hiểu Tiếng Việt hoặc cụ đang có tật giật mình nên động lòng nhở?

Vang quá nhạt .

tit_batman

Xe tăng
Bên Nhattao các cụ bận bán hành nên vác qua otofun các cụ rảnh nhiều chém gió hả cụ chủ :D

Tinhdautreoxe.Com

Xe điện
Website
tinhdautreoxe.com
Quá nửa là hơn 50%, không có nghĩa là 100%.
Cụ hoặc là rất dốt môn đọc hiểu Tiếng Việt hoặc cụ đang có tật giật mình nên động lòng nhở?
Vang quá nhạt .
Nhạt thì sẽ có vang nặng hơn cho cụ thôi. Lịch sử mua của em nhiều hơn và lâu hơn so với bán. Nên khi cụ cho rằng em là gà em bức xúc lắm. Theo em cụ mới là người nên học lại về tiếng Việt, phép ẩn dụ và phép nói quá.

2 tai 8 banh

Xe container

chém quá ẩu roài, tay nhanh hơn não nhều quá

lão bán máy thì giả nhời vòng vo mà không giả nhời thẳng vào vấn đề trong khi vưỡn theo dõi thớt này là các cụ đủ hiểu ạ ...

Trạng thái
Thớt đang đóng