[Funland] Lời thú tội và xin lỗi chân thành đến toàn bộ mọi người, mong mọi người vào đọc

chiuthoy

Xe hơi
Lừa đảo chiếm đoạt TS trên 2 triệu là khởi tố nhé cụ
2 triệu là khởi tố vấn đề k phải bao năm hay phạt hành chính mà là dính án tích. vì thế em mang ơn 2 cụ ấy, 2 cụ ấy có không tha lôi em lên c.a thì em cũng đâu lời nào ca thán được khi em có tội.

hackercong

Xe đạp
Với trường hợp người phạm tội chiếm đoạt tài sản có giá trị từ 2 triệu đồng đến dưới 50 triệu đồng hoặc dưới 2 triệu đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng đã bị kết án về tội chiếm đoạt tài sản, chưa được xoá án tích mà còn vi phạm, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm.
Với th của cụ thớt con macbook air 5 củ đấy cũng k phải j nghiêm trọng lắm mà cũng có khắc phục hậu quả r nên cũng k phải j to tát quá mà 1 số cụ cứ nghĩ cụ ấy xoắn quá mà lên đây viết tâm thư xin lỗi,trình bày.cái đáng nói ở đây là dù họ có thực sư tha hay k thì họ cung dạy cho cụ chủ 1 bài học về cách làm ng.Còn về việc post Video lên mạng,fb..thì e k đồng ý vì ở đây các cụ thừa hiểu cái đám dư luận viên trên mạng nó dìm con ng ta xuống vũng bùn như tn với tốc độ..chia sẻ lan truyền như tên lửa.e nhớ có vụ con nhóc j đấy lộ clip nhục k chịu nổi phải tự tử...Mong 2 "ANH" đã tha e nó thì tha cho trót.

yesterday0009

[Tịch thu bằng lái]
Sao cụ lại có thể làm vậy ?
Anh em, mọi người thân thiết với nhau
Uy tín, tin tưởng mới gây dựng nên diễn đàn này
Buồn quá !

chiuthoy

Xe hơi
Với trường hợp người phạm tội chiếm đoạt tài sản có giá trị từ 2 triệu đồng đến dưới 50 triệu đồng hoặc dưới 2 triệu đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng đã bị kết án về tội chiếm đoạt tài sản, chưa được xoá án tích mà còn vi phạm, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm.
Với th của cụ thớt con macbook air 5 củ đấy cũng k phải j nghiêm trọng lắm mà cũng có khắc phục hậu quả r nên cũng k phải j to tát quá mà 1 số cụ cứ nghĩ cụ ấy xoắn quá mà lên đây viết tâm thư xin lỗi,trình bày.cái đáng nói ở đây là dù họ có thực sư tha hay k thì họ cung dạy cho cụ chủ 1 bài học về cách làm ng.Còn về việc post Video lên mạng,fb..thì e k đồng ý vì ở đây các cụ thừa hiểu cái đám dư luận viên trên mạng nó dìm con ng ta xuống vũng bùn như tn với tốc độ..chia sẻ lan truyền như tên lửa.e nhớ có vụ con nhóc j đấy lộ clip nhục k chịu nổi phải tự tử...Mong 2 "ANH" đã tha e nó thì tha cho trót.
cảm ơn cụ hiểu tâm tư vì dù không clip lên em vẫn làm topic này và cả trên fb luôn, còn cụ chủ shop thì đã post rồi em không oán trách hay gì cả dù biết là e sẽ bị quay lưng đôi khi mai ngày kia lên beat.vn nhưng có gan làm có gan chịu h này em không án tích đã là cả 1 sự hàm ơn rồi

KhanhPK

Xe buýt
em chẳng dễ thương hay j đâu cụ :) thấy bản thân quá tồi tệ thôi và thấy đời mình may mắn khi gặp được người tốt. bây h fb 1 số diễn đàn đồ điện tử có lẽ có mặt em rồi nhưng em k oán than vì ít nhất em vẫn có cơ hội đc sống bên ngoài song sắt
Vén màn lên xem nào. Cậu làm tôi nhớ lại rạp Đại Nam đấy

chiuthoy

Xe hơi
Sao cụ lại có thể làm vậy ?
Anh em, mọi người thân thiết với nhau
Uy tín, tin tưởng mới gây dựng nên diễn đàn này
Buồn quá !
vâng em là con chứ k phải người cụ ạ :( mọi lời bây h chỉ là bao biện em hiểu cụ kia bực vì như cụ nói tiếc cái niềm tin diễn đàn chứ k phải tiền

moongket

Xe điện
cu chịu thoy này hôm trước có thớt vay danh dự mấy chục củ đây mà =))
em và anh em vào cm biết ngay là lô đề bóng bánh rùi
nhất là toàn thứ 2 đầu tuần là cần tiền chạy công văn thì chính xác oánh sập trang bóng :))

Kiên1567

Xe hơi
2 triệu là khởi tố vấn đề k phải bao năm hay phạt hành chính mà là dính án tích. vì thế em mang ơn 2 cụ ấy, 2 cụ ấy có không tha lôi em lên c.a thì em cũng đâu lời nào ca thán được khi em có tội.
Thế nên câu chuyện ở đây là việc đương nhiên cụ phải biết hơn hai cụ trên kia vì đã tái sinh cụ lần hai. Nhưng biết ơn thôi chưa đủ phải sống sao để người Anh của cụ thấy mình tha thứ đúng người. Còn trường hợp của cụ như bọn e làm nếu bị hại làm đơn mà chứng minh đc cụ có hành vi Lừa đảo chiếm đoạt TS thì chắc chắn khởi tố, kể cả có khắc phục hậu quả và bị hại rút đơn

sthd

Xe lăn
Dang hồ toàn viết sai chính tả nhỉ. Chấn song, không phải Trấn song,
Of, không phải off nhá

Xưa dang hồ Da xong với dang hồ tulai cùng toàn sai trính tả

Kiên1567

Xe hơi
Nếu bị hại có đơn thì kể cả khắc phục hậu quả hay rút đơn thì vẫn khởi tố nhé cụ. Khắc phục hậu quả là tình tiết giảm nhẹ thôi

yesterday0009

[Tịch thu bằng lái]
Nếu bị hại có đơn thì kể cả khắc phục hậu quả hay rút đơn thì vẫn khởi tố nhé cụ. Khắc phục hậu quả là tình tiết giảm nhẹ thôi
Cụ không phải luật
Ở đây ai cũng hiểu
Cụ ko phải rao giảng kiến thức

chiuthoy

Xe hơi
Thế nên câu chuyện ở đây là việc đương nhiên cụ phải biết hơn hai cụ trên kia vì đã tái sinh cụ lần hai. Nhưng biết ơn thôi chưa đủ phải sống sao để người Anh của cụ thấy mình tha thứ đúng người. Còn trường hợp của cụ như bọn e làm nếu bị hại làm đơn mà chứng minh đc cụ có hành vi Lừa đảo chiếm đoạt TS thì chắc chắn khởi tố, kể cả có khắc phục hậu quả và bị hại rút đơn
vâng em hiểu mà nên nhiều cụ nói 2 cụ kia vẫn giữ mọi thứ thì em nghĩ đó chỉ là sự đảm bảo của 2 cụ ấy khi em có hành động sai trái j thì em sẽ đi luôn thôi chứ k phải giữ để thích thì đưa đơn. còn khắc phục thì là anh chủ shop chuyển lại tiền cho cụ of. vấn đề là án tích chứ k phải bao năm. ai mắng mỏ e cũng được nhưng đừng nói lời nghị kị thành ra em lại là kẻ lên đầu nhờ trợ chiến :( kể cả ngày mai lên đồn em vẫn phải chấp nhận cơ mà

Mercedes_Benz

Xe điện
Chú cứ nói quá, anh lấy trộm tiền của vợ mua máy. Bị nó phát hiện đang đòi ăn thịt anh đấy, may mà chú còn trả lại, đúng là trong cái rủi có cái may.

chiuthoy

Xe hơi
Cụ không phải luật
Ở đây ai cũng hiểu
Cụ ko phải rao giảng kiến thức
em hiểu và em biết với cụ of khả năng cụ ấy nếu ko tha cho em được ngồi đây chắc chắn e được bóc lịch dù là tiền ít dù là hậu quả không nghiêm trọng dù là tiền đã về lại chủ. Thế nên em làm topic này để tự hối cải và tỏ sự mang ơn của em vs cụ ấy chứ k phải để kêu gọi tư vấn hay j ạ các cụ cứ vào chửi em mắng e thả cửa nhưng đừng nghi kị rồi thêm nọ kia :)

hackercong

Xe đạp
Thì cái e đang nói nhấn mạnh ở đây là bài học chứ kp chuyện khởi tố.còn cụ chủ đã xác định video post lên rồi cụ ấy cũng k oán trách j là đã xác định dũng cảm đối mặt sự thật nên xứng đáng cho 1 lời động viên dù biết nó sẽ rất khó khăn.
Cái e nói tiếp theo là hậu quả của dư luận.cộng đồng mạng nó dìm khó ngóc đầu lên dc nên phải xem bản lĩnh của cụ chủ thớt tn.
Còn qua tg ng ta sẽ đánh giá lai nhân cách của cụ thớt nếu cụ bản lĩnh và sống lại cho thật chuẩn thì ng ta khắc sẽ ghi nhận và đánh giá lại cụ.E có ông a trc lừa đảo.nghiện đâm chém nhau các thể loại ae bà con lối xóm ghê tởm nhưng h ông ấy tu chí mở ch sửa xe.sống rất chuẩn.hay giúp đỡ mọi ng bây giờ ng ta lại rất quý và cũng còn rất nhiều tấm gương khác nưa..
Cái gì k giết dc mình thì sẽ làm mình thêm mạnh mẽ.tu chí lại.sống cho thật chuẩn k thẹn với lòng m là dc nghe cụ chủ thớt

yesterday0009

[Tịch thu bằng lái]
em hiểu và em biết với cụ of khả năng cụ ấy nếu ko tha cho em được ngồi đây chắc chắn e được bóc lịch dù là tiền ít dù là hậu quả không nghiêm trọng dù là tiền đã về lại chủ. Thế nên em làm topic này để tự hối cải và tỏ sự mang ơn của em vs cụ ấy chứ k phải để kêu gọi tư vấn hay j ạ các cụ cứ vào chửi em mắng e thả cửa nhưng đừng nghi kị rồi thêm nọ kia :)
Đây là comment của em với cụ Kien1567 mà cụ. Cụ lại hiểu nhầm r :)
Mong cụ trở lại thật tốt hơn

manhcsic

Xe Cứu Trợ
Lỗi lừa đảo (tiền) khắc phục bằng tiền xin làm cái gì?

slaz8

Xe ba gác
Đầu tháng các cụ làm em ong hết cả thủ, chả có nhẽ off???