[Funland] Lời không như đồn

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
EM chả biết ông đấy là ông nào, cơ mà còm kiểu mát mẻ thì em nói thôi cà khịa gì đâu cụ.
Chuổn! Cụ cũng kệconmẹnó vì mạng là ảo, thằng đấy nó có là ônggiời cũng thế thôi, nhưng:
Cụ đã mở thớt thế này, Mát mẻ hay nóng nảy đều là khách đến nhà. Ta phải dùng lí lẽ lí luận cương nhu, cho đối phương tâm phục khẩu phục, hoặc không phục thì cút mà ta vẫn giữ được cái khí phách chủ nhà, chứ cá nhân em mà xét thì cái lễ của chủ nhà như thế nên có cụ còm trên đây, bảo cụ là người làm ma két tinh cho B phôn, cũng là dễ hiểu mà thôi
Cụ nhỉ?

aloeveravn

Xe tăng
Chuổn! Cụ cũng kệconmẹnó vì mạng là ảo, thằng đấy nó có là ônggiời cũng thế thôi, nhưng:
Cụ đã mở thớt thế này, Mát mẻ hay nóng nảy đều là khách đến nhà. Ta phải dùng lí lẽ lí luận cương nhu, cho đối phương tâm phục khẩu phục, hoặc không phục thì cút mà ta vẫn giữ được cái khí phách chủ nhà, chứ cá nhân em mà xét thì cái lễ của chủ nhà như thế nên có cụ còm trên đây, bảo cụ là người làm ma két tinh cho B phôn, cũng là dễ hiểu mà thôi
Cụ nhỉ?
Ối cụ lại bảo em phải như với mấy ông ấy á, mạng ảo thì thế chứ thực tế mà ở nhà ông nào ngứa mắt iem thả chó đóng cổng ngay ke ke ke

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Ủng hộ Bphone bán rộng rãi đến tay người tiêu dùng. Người Việt dùng hàng Việt, ủng hộ, ủng hộ.
Nhưng sao em vào tgdđ ko thấy giá của sp này, xem các thông số kĩ thuật còn rất nhiều mục chờ công bố, lạ. Vào trang chủ thì có mỗi giá mà ko bấm vài xem thông số kĩ thuật được, dị. Mức giá thì tầm gần 10 triệu. Không thấy mức bình dân, với mức giá này lại kiểu sp dành cho người có tiền mất rồi. Như em mới đang dùng cái hơn 6tr của Samsung thôi.
Có khi hôm nào rảnh đi Store sờ nắn vuốt vuốt xem thế nào.
Ủng hộ Bphone bán được cho người Việt, thậm chí vươn xa bán ra thế giới.
Có dạo em nhớ hai bên có khúc mắc với nhau. Bên B đi tới các cửa hàng của tgdd nhưng bên các cửa hàng không làm đúng thỏa thuận, hàng B mang ra trưng bày không đạt chỉ tiêu, khách vào không chào hàng và giới thiệu nhiệt tình như thảo thuận. Sau đó lúc bắt đầu ra B thế hệ thứ 3 thì chấm dứt với chuỗi tgdd và tìm các chuỗi khác để bán

VoCan

Xe điện
Chốt lại là thớt có review không để em hóng tiếp ạ , chứ ngoài mấy cái hình ra , em chư thấy gì cả

VoCan

Xe điện
Có dạo em nhớ hai bên có khúc mắc với nhau. Bên B đi tới các cửa hàng của tgdd nhưng bên các cửa hàng không làm đúng thỏa thuận, hàng B mang ra trưng bày không đạt chỉ tiêu, khách vào không chào hàng và giới thiệu nhiệt tình như thảo thuận. Sau đó lúc bắt đầu ra B thế hệ thứ 3 thì chấm dứt với chuỗi tgdd và tìm các chuỗi khác để bán
Em lại nghe 1 câu chuyên khác ,là hàng B bị trả lại nhiều quá nên nv tgdd không hào hứng mời , sau đó tgdd ngưng hợp tác , không biết cái nào đúng nữa

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Em lại nghe 1 câu chuyên khác ,là hàng B bị trả lại nhiều quá nên nv tgdd không hào hứng mời , sau đó tgdd ngưng hợp tác , không biết cái nào đúng nữa
Vấn đề kinh doanh 2 bên đều cảm thấy không ổn, một bên thì cảm thấy đặt sản phầm ở đây nhưng doanh thu thì không đạt, còn một bên thì bán không được hàng nên nhân viên nó ưu tiên các mẫu bán chạy hơn khúc mắc của cả hai là vậy còn ông nào chấm dứt hay ông nào sai thì em cũng không rõ

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng dứt rồi sao bên web tgdđ họ vẫn có tên sp bphone mà lại ghi là sp không bán hả cụ?

provtc

Xe container
Cụ rì view đi, xem công năng hoạt động thế nào, đừng để ý mấy cm vớ vẩn. E rất ủng hộ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

khanghuy

Xe tải
Cụ nhỉ?
Em cũng đồng ý với cụ dung.nv , một phần không nhỏ khiến mọi người mất cảm tình với BKAV hay Bphone là từ đội ngũ truyền thông của anh Quảng. Em không giỏi như anh Quảng và cũng chưa mua sản phẩm để ủng hộ, nhưng mạo muội góm chút ý kiến. Nếu bạn đã sản xuất ra sản phẩm việc khen chê là không thể tránh khỏi, hãy dùng tâm thế thoải mái nhất và lạc quan nhất để đón nhận nó, vui vì có người khen sản phẩm và ghi nhận với những ý kiến trái chiều để hoàn thiện hơn. Nếu là sản phẩm tốt giá hợp lý thì tự khắc nó sẽ có người mua, là người làm ra sản phẩm phải lấy giá trị cốt lõi là tạo ra sản phẩm tốt và giá hợp lý để phục vụ khách hàng làm mục đích chính, chứ không phải tung đội ngũ truyền thông ra để tranh luận đúng sai với người tiêu dùng vì điều đó là vô nghĩa và gây trở ngại cho việc quảng bá sản phẩm. Hãy làm tốt và đưa ra những sản phẩm tốt đấy chính là câu trả lời cuối cùng cho người tiêu dùng thay vì tranh luận từng lời khen chê.

Vài ý kiến nông cạn, nếu cụ chủ thấy không thuận cứ bỏ qua.

Chỉnh sửa cuối:

ubisapro

Xe trâu
e hóng review :D trông hình ảnh thì có vẻ ko ưng mắt lắm

Bemagauvn

Xe điện
Thế có rì viu không thớt, đúng như cụ nói dùng đến đâu review đến đó.
Mở hộp rồi. Sao nữa ạ!?
Em ủng hộ hàng Việt nhé! Mạnh dạn lên 😆

Lsnam87

Xe hơi
không đọc comment em còn tưởng cụ dùng sản phẩm gì của cty Hoàng Gia kia cơ :))

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Nhưng dứt rồi sao bên web tgdđ họ vẫn có tên sp bphone mà lại ghi là sp không bán hả cụ?
Cái này là sản phẩm được họ đăng lên ( hoặc thế nào em cũng không nắm rõ) nhưng cụ có thể chú ý, vói dòng B1, B2 thì họ ngừng kinh doanh vì trước đây đã buôn bán, B3 thì ghi là không kinh doanh, còn các dòng của B4 thì ghi là sắp ra mắt. Có thể khúc mắc với nhau nhưng nếu B4 chiếm được thị phần lớn tại VN thì chắc chắn TGDD sẽ nhảy vào xin thị phần, kinh doanh mà cụ, làm gì có kẻ thù mãi mãi được.