Lỗi civic

Trungmytu

Xe điện
e cũng bị kẹt kính rồi các bác ơil đưa lên đc một nửa thì cái kính nó vẹo hẳn đi!lại phải dùng tay đẩy cho nó thẳng ra rồi lại cho lên tiếp!kiểu này lại phải mất nửa ngày vào hãng rồi! ĐÚng là xe LD như cái Đ... ý!

dongnat

Xe điện
e cũng bị kẹt kính rồi các bác ơil đưa lên đc một nửa thì cái kính nó vẹo hẳn đi!lại phải dùng tay đẩy cho nó thẳng ra rồi lại cho lên tiếp!kiểu này lại phải mất nửa ngày vào hãng rồi! ĐÚng là xe LD như cái Đ... ý!
không đến nửa ngày đâu, vào hãng có chỉnh cho mất 5 phút, không thì tự làm cũng được mà:21:

Gaubeo

Xe tăng
chẾt MỊa RỒi, Xe Em CŨng BỊ CÁi KÍnh GhẾ PhỤ, LÊn ĐƯỢc 1/3 ThÌ NÓ VẸo LÊn PhÍa TrƯỚc. ĐÚng LÀ Xe LẨu DÊ.

KAT

Xe tăng
Hê hê, ngày trước nhà em tỉnh táo tầu lấy Altis dù nhìn Civic cũng máu.Nhưng quan điểm của e là: xe nó phải phục vụ mình chứ mình éo phải phục vụ nó.Và Altis là sự lựa chọn sáng suốt!

Spectra7759

Xe hơi
nghe các bác kể ghê quá . Ông anh em cứ đòi nhở e lấy hộ new civic bên Honda Tây Hồ. Như thế này thà em đi con hyundai mini của em còn hơn, lành lặn mà chẳng thấy bệnh vặt gì .

dongnat

Xe điện
Hê hê, ngày trước nhà em tỉnh táo tầu lấy Altis dù nhìn Civic cũng máu.Nhưng quan điểm của e là: xe nó phải phục vụ mình chứ mình éo phải phục vụ nó.Và Altis là sự lựa chọn sáng suốt!
hé hé, bác nói chán vãi, có mỗi cái lỗi đấy mà bác phải "tỉnh táo" lấy con xe đã ra đời 8 năm rồi, mẫu cũ xì và xấu ỉn đó, công nhận bác tỉnh táo tầu thật :)):)):))

KAT

Xe tăng
Em thì là iem cứ phải động viên mình thế đã lào:-)):)):))

Minh's

Xe đạp
đồ nhựa Civic kem lắm
Nhất là đầu chi cần va vào đâu là tung hết
Tấm nhựa chắn ở gầm máy thì suốt ngày bung
Cần gạt mưa thì lởm

PARASUCO

Xe tăng
Kính bên lái của em cũng bị kẹt rồi, cứ lên lên xuống xuống mãi, phải đền 2-3 chục lần nó mới trở về trạng thái ban đầu .

Gaubeo

Xe tăng
Kính bên lái của em cũng bị kẹt rồi, cứ lên lên xuống xuống mãi, phải đền 2-3 chục lần nó mới trở về trạng thái ban đầu .
Bỏ mịa thế xe nào cũng bị à? Mà toàn bị kính ghế phụ thì phải.

Có bác gì ở trên nói là chọn Altis hay hơn nhưng em thấy Altis thì mẫu cũ, số thì chỉnh bằng cơm.

KAT

Xe tăng
Bác đợi cuối năm nay có Corolla 2009 mới ra đấy, ko biết rổ rá thế nào. Nhưng đây là sản phẩm để oánh nhau với Civic hehe

vauhoi

Xe container
Ngoài tật kẹt kính, CV còn tật gì không các bác, bạn em đang tham khảo để mua CV 2.0

thaoeo

Xe buýt
Xe LD nó phải thế, nếu không thích thì chỉ có nước mua xe nhập thôi bác ợ. Tụi LD là 1 bầy lừa gạt mà bác, chỉ có CP là tin tưởng tuyệt đối vào các hãng xe LD, và mong chờ 1 cách bệnh hoạn, hoan tưởng về 1 nền công nghiệp oto do bọn lường gạt bố thí, thế mà suốt mười mấy năm lạy lục, van xin, dâng hiến bao nhiêu của cải của dân cho bon nó, chúng nó chả thèm bố thí cho 1 tí công nghệ sản xuất lạc hậu nào hết. Thế mới đau :102:, làm dân VN sau mà nhục đến thế?
Thưa các bác, xe em đi chưa đủ 4000km kính cửa cạnh lái đã ket. Mà đen thế, nó lại kẹt đúng hôm mưa to nên ghế cạnh lại lại ướt như chuôt. Tệ. Đã thế, em vào Honda Mỹ đình để bảo hành, mở toàn bộ mặt taply ra thì lại càng thất vọng, cảm giác như bị lừa các bác a. Các bác có hình dung nổi đồ nhựa của civic thế nào ko, mặt ngoài bóng bẩy bao nhiêu thì mặt trong nó lôm nhôm cẩu thả, và theo em nghĩ là lừa đảo bấy nhiêu( không khác gì đồ nhựa xe máy tàu). Chắc bọn honda nghĩ dân mình ai cũng là gà cho chúng nó vặt lông hay sao không biêt. Thất vọng với Honda quá

Mazspeed

Xe container
Xe LD nó phải thế, nếu không thích thì chỉ có nước mua xe nhập thôi bác ợ. Tụi LD là 1 bầy lừa gạt mà bác, chỉ có CP là tin tưởng tuyệt đối vào các hãng xe LD, và mong chờ 1 cách bệnh hoạn, hoan tưởng về 1 nền công nghiệp oto do bọn lường gạt bố thí, thế mà suốt mười mấy năm lạy lục, van xin, dâng hiến bao nhiêu của cải của dân cho bon nó, chúng nó chả thèm bố thí cho 1 tí công nghệ sản xuất lạc hậu nào hết. Thế mới đau :102:, làm dân VN sau mà nhục đến thế?
Nó không bố thí công nghệ, vì các bác có cần đâu! Nó bố thí cho cái khác cơ, cái đấy các bác ấy mới cần. Chứ công nghệ thì để làm cái mịa gì!!!:mad::mad::mad:

PARASUCO

Xe tăng
Vấn đề là cái cần gạt nước nó gạt như kiểu đồ hàng mã ạ, gạt qua gạt lại mấy cái mà hầu như bụi bẩn còn nguyên . Khắc phục thế nào ạ , có thay được cần gạt khác không các bác ?

Cái lỗi kính bị chập lên lên xuống xuống sửa ở gara ngoài có được không hay phải vào tận hãng ạ ?

dongnat

Xe điện
thế bác thích vào hãng sửa chính tắc và quen tay + không mất tiền hay ra gara, vừa sửa vừa mò (do chưa biết lỗi ở đâu), tay thợ thì bẩn, sửa thì nhanh và lau lại cái tapi thì lâu + mất tiền . Em chả hiểu sau cụ lại hỏi thế cả

KAT

Xe tăng
Em tưởng cần gạt nước kiểu thế đc các bác khen lắm mà*-)
Theo em thì gạt kiểu miẹ j mà chẳng thế, quan trọng là lá cao su thế nào thôi.
Vào hãng thì nó giỏi cái môn câu tiền hơn, với lại tính giá trên cả giời.:mad: