[Thảo luận] Lỗi chuyển làn nơi không được phép trên đường Phạm Văn Đồng

quatmay

Xe hơi
Vâng em biết ko làm các cụ hàI lòng.
Hôm trước em cũng dính lỗi xe máy, làm đơn luôn cũng thế, và xxx còn dễ giải quyết hơn.
Chuyện nói thì dễ nhưng khi làm không đơn giản. Em dừng lại chẳng qua vì cái tình thôi, xxx cũng mất khá nhiều công sức, chứ em ko ngại làm trắng đen.
Xxx cũng được bài học rồi. Các cụ cũng có thêm kinh nghiệm.

Bố Tép

Xe hơi
Thui lỗi nhẹ để làm cái BB chứ giờ ko có gì phạt các cụ thì đói ah.
Chuyện tuần trước cắm biển tuần sau tháo rùi lại cắm...... cắm -> nhổ, cắm -> nhổ, cắm -> nhổ
thôi cứ nộp phạt để tiền ngân khách đỡ phải gánh thêm tiền thi công nữa ạ

Sơmi

Xe tải
Hôm trước em cũng dính lỗi xe máy, làm đơn luôn cũng thế, và xxx còn dễ giải quyết hơn.
Chuyện nói thì dễ nhưng khi làm không đơn giản. Em dừng lại chẳng qua vì cái tình thôi, xxx cũng mất khá nhiều công sức, chứ em ko ngại làm trắng đen.
kinh nghiệm là lần sau có kiện thì đừng đưa lên trên này nữa, xxx cũng có ô phở ở trên này mà. Nộ hết

mognao

Xe hơi
Cụ ko mất xèng là đc rồi, xxx thì ko bao h nhận sai đâu, cụ là ng trong cuộc nên cụ hiểu, nhiều lúc quá cương hoặc quá nhu đều ko hợp, dù sao cũng chúc mừng cụ.

suzu37

Xe container
kinh nghiệm là lần sau có kiện thì đừng đưa lên trên này nữa, xxx cũng có ô phở ở trên này mà. Nộ hết
Khụ,

cụ chuẩn ợ.

Cứ phải làm lặng lẽ như cụ gì gì đó, nộp đơn xong rồi về mới tung cả ảnh và bài vè lên :D.

suzu37

Xe container
2. Xxx cũng được bài học rồi.

1. Các cụ cũng có thêm kinh nghiệm.
1. Kinh nghiệm ở đoạn nầy thì em có từ lâu rồi. Chỉ còn câu hỏi của em ở còm trước nữa thôi.

2. xxx được bài học thật ạ? Thế có nghĩa là ... lần sau đi như cụ vẫn bị vịn ạ?

quatmay

Xe hơi
Bây giờ cụ chủ đã xoá nội dung còm số 1, xoá video, xoá clip.

Cụ có thể cho ae biết các "anh ấy" đã lập luận như thế nào về cái vạch đó được không ạ?
Xxx sếp lập luận củ chuối mấy ý như sau:
- theo nguyên tắc là ko được đè vạch liền.(em yêu cầu chỉ rõ vạch gì thì ko giải thích được chỉ nói chung chung)
- một số nơi được kẻ vạch với trường hợp cấp bách, cần thiết, văn bản này nọ.(tôi là người dân tôi ko cần biết văn bản nội bộ nào, tôi chỉ làm theo luật)
- blabla.( chả đi vào trọng tâm gì cả)
Nói chung mất gần 1h giải thích cho em mà em chẳng thấy thuyết phục tý nào.

Dqlong

Xe tăng
Xxx sếp lập luận củ chuối mấy ý như sau:
- theo nguyên tắc là ko được đè vạch liền.(em yêu cầu chỉ rõ vạch gì thì ko giải thích được chỉ nói chung chung)
- một số nơi được kẻ vạch với trường hợp cấp bách, cần thiết, văn bản này nọ.(tôi là người dân tôi ko cần biết văn bản nội bộ nào, tôi chỉ làm theo luật)
- blabla.( chả đi vào trọng tâm gì cả)
Nói chung mất gần 1h giải thích cho em mà em chẳng thấy thuyết phục tý nào.
Nhưng kết luận lại thì cụ cũng cho anh em sáng tỏ ra 1 chút được không, em đọc xong vẫn không hiểu kết quả ?? Tức là cụ vẫn bị lập biên bản, và vẫn phải nộp phạt ??? Và sau đó xxx gửi trả cụ giấy tờ theo quy định ? Hay dư lào ? Có được xin lỗi gì không, hay tóm cái lại là cụ sai ?

Dark Man

Xe buýt
Haiz, nếu ko phải là cụ bị vợt mà là người khác ko hiểu luật thì liệu cái "tình" kia nó có còn ko hay là xxx cứ đè ngửa ra mà thịt :|
Nói chung là giải quyết như cụ...chả giải quyết vấn đề gì. Cụ ko phải mất tiền còn mỏ vàng thì xxx cứ tiếp tục khai thác...

cvnam

Xe tải

em hơi thất vọng về cái kết của cụ chủ, xxx vẫn có thể đàng hoàng trả lời cụ mà cụ vẫn phải tươi cười ra về. e xin kể nguyên câu xxx lần trước bắt e ở đây nói như này(thiếu úy Đỗ Văn Phương bắt e, và thiếu úy tên Mạnh trực tiếp xin lỗi, e ko nhớ họ):

* Mỗi người mỗi nghề anh ạ, Anh Nam đã có vợ con chưa, thôi a cho em xin, ở nhà e còn vk con, mất bao nhiêu tiền e mới được vào đây. bla bla......

ít nhất cụ cũng phải cho có đứa nó khóc như thế chứ ! haizzza...:-??

redhair

Xe tải
* Mỗi người mỗi nghề anh ạ, Anh Nam đã có vợ con chưa, thôi a cho em xin, ở nhà e còn vk con, mất bao nhiêu tiền e mới được vào đây. bla bla......
[/QUOTE]
Nếu nghe đc thế này em còn thấy mát dạ đôi chút.
Thôi, cho em xin đôi dép, em về ạ.

tomtep251208

Xe tải
Vâng...giờ em vẫn biết công ný chỉ là diễn viên hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:)):)):)):)):))

cusao

Xe lăn
nghỉ ngơi thôi các bác ơi

xebongac

Xe buýt
buồn quá, từ nay qua đoạn này ko dám chuyển làn từ phải sáng trái nữa.

binhnhi95

Xe hơi
"...được xxx sếp giải thích nhiều...","...xxx cũng đã nhẹ nhàng làm tư tuởng...","...Kết quả thì em được lấy lại giấy tờ rồi..."....
HÓA RA LÀ CỤ CHỦ SAI LÈ NHƯNG ĐÃ ĐƯỢC XXX DẠY BẢO NÊN ĐÃ HIỂU RA VÀ MỤC ĐÍCH CUỐI CÙNG CỦA CỤ LÀ LÊN ĐÂY ĐỂ "RUNG CÂY DỌA KHỈ" ĐỂ LỢI DỤNG ANH EM OF DỌA XXX HỘ CỤ, ĐỂ CÁC ÂM BINH BÀY TRẬN DÀN XẾP... SUY CHO CÙNG MỤC ĐÍCH CỦA CỤ CHỦ CŨNG CHỈ "...Kết quả thì em được lấy lại giấy tờ rồi..." THÔI CHÚ CÓ MUỐN ĐÓNG GÓP XÂY DỰNG THEO TÔN CHỈ MỤC ĐÍCH CỦA DIỄN ĐÀN NÀY ĐÂU.
CÁC CỤ THA LỖI, NHÀ CHÁU BỨC XÚC VÌ HY VỌNG NHIỀU HƠN THẾ

cusao

Xe lăn
có khi còn đc xxx cho tiền để ỉm đi ý nhỉ

toan1477

Xe điện
Tóm lại là nếu ai ko biết đến thớt này thì vẫn bị tóm và mất xèng bình thường.
Em thấy mấy ngày hôm nay em vào hóng thớt này đúng là phí thời gian quá.