[Funland] Loạn life coach - luấn luyện viên cuộc sống

Hư Không

Xe tăng
Con bạn ngáo ngơ, ck chán ngoại tình đòi bỏ, giờ là coach dậy tâm lý gia đình, hàn gắn tâm lý vc.

Cái Số học mặt trời này có phải không các cụ. E thấy nhiều người quen e dạo này cũng đăng 1 bài giống nhau như giáo phái vậy

"EM VÔ CÙNG BIẾT ƠN THẦY CỦA EM. THẦY B.Q.T
♥Thầy không là Bác sỹ mà giúp bao nhiêu người khỏi bệnh.
♥Thầy không phải Tiến sỹ kinh tế nhưng giúp bao người thoát được nợ nần hàng trăm tỷ, quản lý tiền đúng cách, thiết lập lại dòng tiền xanh nhảy vọt.
♥Thầy không là Nhà sư nhưng giúp nhiều người thoát khổ, hoá giải được những bất hoà, thù hằn mà hàn gắn lại hạnh phúc của từng người của từng gia đình , của từng gia tộc .
♥Thầy không giảng đạo lý mà thầy chỉ hướng dẫn những gì Thầy thực hành được kết quả"

dzoro

Xe điện
Cũng là một dịch vụ xoa dịu nỗi đau tâm hồn thôi các cụ, nhìn vậy cho nó tích cực!

Khanhnho

Xe buýt
Đủ thứ thầy cô dạy đủ món ba lăng nhăng. Toán Văn Anh đã nhiều, xong các cô mở tiếp khoá tranh biện, khoá làm MC, khoá ăn tiệc chuẩn quý tộc, khoá CEO (đi đứng chụp hình cho giống CEO), sắp tới có khi cả khoá đi ỉa. Giờ cứ nghe bọn xưng cô xưng thầy bát nháo em thấy mắc ói.

jazzzzz

Xe lăn
Cụ chủ đang nói chuyện ở Mẽo, mà ở đó còn không quản lý nổi thì các nước khác mần sao đc.
Thôi ai khôn thì tốt, không thì đành chịu.

New car 2023

Xe container
Cái Số học mặt trời này có phải không các cụ. E thấy nhiều người quen e dạo này cũng đăng 1 bài giống nhau như giáo phái vậy

"EM VÔ CÙNG BIẾT ƠN THẦY CỦA EM. THẦY B.Q.T
♥Thầy không là Bác sỹ mà giúp bao nhiêu người khỏi bệnh.
♥Thầy không phải Tiến sỹ kinh tế nhưng giúp bao người thoát được nợ nần hàng trăm tỷ, quản lý tiền đúng cách, thiết lập lại dòng tiền xanh nhảy vọt.
♥Thầy không là Nhà sư nhưng giúp nhiều người thoát khổ, hoá giải được những bất hoà, thù hằn mà hàn gắn lại hạnh phúc của từng người của từng gia đình , của từng gia tộc .
♥Thầy không giảng đạo lý mà thầy chỉ hướng dẫn những gì Thầy thực hành được kết quả"
Bác copy thiếu 1 dòng nhá: Shjt thầy ị ra thơm như Chanel No. 5.
Thiếu thế là người quen bác họ cự nự đấy.

zaiwaz123

Xe điện
Đội Life coach toàn các chú Yoga, Tập tạ vừa cao to vừa dẻo dai... Các Mợ bập vào nghiện nà đúng dzồi.
Cụ nhầm nhé, tất cả những thằng đấy đều ăn kiêng để cho body nó đẹp nhưng xúc than dẻo dai, biết cách làm cho các mợ lên mây thì bọn đấy hạng bét

toanbt

Xe hơi
Cái này giống như thuốc giảm đau, an thần vậy. Mới dùng thì thấy êm. Còn dùng nhiều thì về với ông bà sớm.

hajinbk

Xe tăng
Bạn em biết cũng có mấy đứa làm coát củng gì đó. Điểm chung là chúng nó đều đã thất bại trong cuộc sống gia đình hoặc sự nghiệp. Có thể do thất bại nhiều nên có kinh nghiệm :))

AAK

Xe tải
Bạn em biết cũng có mấy đứa làm coát củng gì đó. Điểm chung là chúng nó đều đã thất bại trong cuộc sống gia đình hoặc sự nghiệp. Có thể do thất bại nhiều nên có kinh nghiệm :))
Hầu hết thế. Đã từng thất bại, bế tắc thì có nhưng kinh nghiệm thì không nhé. Em thấy từ chính người nhà em. Ngáo lắm.

danleduc

Xe điện
VN giờ cũng loạn "Thầy".
Ai cũng có thể 1 ngày trở thành "Thầy".
Dạy Yoga cũng Thầy.
Dạy lái xe cũng Thầy.
Thầy dạy cách làm giàu ( mặc dù Thầy cũng phải kiến từng đồng từ học phí thu của học viên để...sống qua ngày)
Xem bói cũng Thầy.
Thằng hàng xóm nhà em đi học lớp Phong thủy, rồi đi tư vấn .....cũng tự xưng "Thầy phong thủy".
....
=))

LaziCat

Xe lăn
Có 1 nữ diễn giả nổi tiếng (có thể gọi là life coach như cụ nói) chuyên chém về nuôi dạy con.

Sau bị phát hiện ra là chưa từng có chồng có con!
Hẳn là Trần Thị Ái Liên phải không cụ? Chị này nổi lên cuối những năm 2000 và đầu những năm 2010 với seri coach tên "Kỷ luật không nước mắt". Hồi đó em có thám thính 1 buổi rồi unfollow luôn.

tado261

Xe tăng
Giờ lên mạng toàn thấy các anh chị em nói lời đạo lí, chân thiện mỹ, sống an nhiên.Thì hóa ra toàn bán hương, trầm, các khóa thiền.
Bọn dạy làm giàu thì thấy toàn khoe xe sang và đi du lịch khắp nơi rồi lại bán khóa học.
Tiktok thì có mấy em dạy kĩ năng giường chiếu, vuốt trụ rồi thì bán khóa học và kèm sản phẩm vệ sinh phụ nữ.
Short video hài thì như nấm để câu view rồi thì cũng là để kiếm hđ quảng cáo cho các shop.
Youtube thì clip em gái da trắng ngực to quay tự simh tồn trong rừng mà video nào cũng có cảnh cởi đồ. Ngoài câu view tjif rồi cũng thành gái ngành thôi.
Em thấy xã hội chạy theo mấy thứ này thì xuống cấp quá.

Chỉnh sửa cuối:

DungPhuong0712

Xe tăng
Thầy dậy tốt nhất là cuộc đời
Tin tôi đi ^^

blablo

Xe tải
Năm ngoái, mình quen một bà chị ly hôn được 6 tháng thì làm life coach, chia sẻ kinh nghiệm hôn nhân, cuộc sống các kiểu. Mà chỉ cách đó tầm 1 năm thôi là bà này còn đánh ghen ỏm tỏi lên cả cái chung cư. Mình không đánh đồng nghề life coach, nhưng có vẻ như nó đang bị dễ dãi quá phải không nhỉ?

Ai đi học life coach rồi cho mình xin ít rì viu về nghề này được không ạ?

View attachment 8625095
Ô, e có đứa bạn chưa có ny bao giờ mà đang dạy cách yêu trên mạng. Lắc đầu lè lưỡi thật

Demchinhhang.net

Xe container
Các cụ OF tầm 5 xịch mà tuần có 1 em trẻ đẹp đến nhà hay ra đâu life coach cho 3 lần chả biết ơn cuộc đời ấy chứ lị.
À mà không phải trả tiền nhé, trả tiền thì dễ quá không tính:))

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Đậu...má 1 lũ k làm chỉ muốn ăn,tư duy lệch lạc ảo tưởng, cứ nghĩ là hay.