[Funland] Liền kề khu đô thị Kim chung Di trạch

Snowhufs

Xe hơi
Chuẩn cụ, trung tâm là Trạm Trôi và trung tâm của trung tâm là Lideco, cụ nào đầu tư ở đấy tương lai sẽ rất ngon
Hihi, trung tâm của trung tâm Trạm trôi phải là Westpoint Nam 32 chứ cụ, đẳng cấp ko bằng Lideco và xa trung tâm HN hơn tí nhưng xét về khoảng cách địa lý thì khu này mới là trung tâm nhất của Hoài Đức vì nó giáp mông với UB :))

BARCA

Xe tăng
Một là cụ này thần thánh hóa VC, 2 là cụ này sale VC. Nói thật bây giờ chả cần hoàn thiện đường vào Tasco Xuân phương và chấp kéo thẳng đường THD kéo dài & tiếp tục làm đường 70 qua cạnh VC thì cũng ko
hiểu là Xuân phương bất tiện hơn Vân canh cái chỗ nào.
Tôi nói rất khách quan vì trước tôi định mua nhà ở cả Vân canh và Tasco Xuân phương, quần thảo 3 cái khu Tasco, Vân Canh, Đại học Vân canh, Viglacera, Vườn cam vườn quít không biết bn lần rồi. Thời tôi xem Vân canh còn đang xây dựng và Tasco còn chưa bắt đầu, cho đến khi thông đường Trần hữu dực thì về giao thông Vân canh ko có cửa với Tasco XP chưa nói hạ tầng của XP đồng bộ, mới hơn nhiều so với Vân canh. Các cụ nên có quan điểm nó khách quan vì topic này là để nhiều người có nhu cầu tham khảo, định hướng dư luận quá đà nó ko hay :)

P.S: Tôi ở Mỹ Đình và đầu tư dưới Hoài Đức, nói trước ko cụ lại bảo tôi ở Xuân phương nên bênh xuân phương nhé :)). Còn khu Vân canh tôi tết nào cũng vào chơi có người nhà trong đó, đầu năm nay ông anh họ (Ở đấy vài năm rồi) bảo lên 1 giá thôi, 1 căn liền kề tăng từ 3.5 tỷ lên tầm hơn 4.5 tỷ sau khi thông đường. Còn từ đấy đến giờ đường xá ko có gì thay đổi thì giá lên theo kiểu phi mã như 1 số cụ trong này phi giá sợ hơi khó, nhà hoang khu này thấy còn nhiều lắm.
Cụ có thông tin căn nào 4.5ty giới thiệu em, em chưa tìm được căn nào, các cụ ấy toàn ém hàng thôi ạ.

nguoi yeu xe

Xe tăng
Một là cụ này thần thánh hóa VC, 2 là cụ này sale VC. Nói thật bây giờ chả cần hoàn thiện đường vào Tasco Xuân phương và chấp kéo thẳng đường THD kéo dài & tiếp tục làm đường 70 qua cạnh VC thì cũng ko hiểu là Xuân phương bất tiện hơn Vân canh cái chỗ nào.

Tôi nói rất khách quan vì trước tôi định mua nhà ở cả Vân canh và Tasco Xuân phương, quần thảo 3 cái khu Tasco, Vân Canh, Đại học Vân canh, Viglacera, Vườn cam vườn quít không biết bn lần rồi. Thời tôi xem Vân canh còn đang xây dựng và Tasco còn chưa bắt đầu, cho đến khi thông đường Trần hữu dực thì về giao thông Vân canh ko có cửa với Tasco XP chưa nói hạ tầng của XP đồng bộ, mới hơn nhiều so với Vân canh. Các cụ nên có quan điểm nó khách quan vì topic này là để nhiều người có nhu cầu tham khảo, định hướng dư luận quá đà nó ko hay :)

P.S: Tôi ở Mỹ Đình và đầu tư dưới Hoài Đức, nói trước ko cụ lại bảo tôi ở Xuân phương nên bênh xuân phương nhé :)). Còn khu Vân canh tôi tết nào cũng vào chơi có người nhà trong đó, đầu năm nay ông anh họ (Ở đấy vài năm rồi) bảo lên 1 giá thôi, 1 căn liền kề tăng từ 3.5 tỷ lên tầm hơn 4.5 tỷ sau khi thông đường. Còn từ đấy đến giờ đường xá ko có gì thay đổi thì giá lên theo kiểu phi mã như 1 số cụ trong này phi giá sợ hơi khó, nhà hoang khu này thấy còn nhiều lắm.
cụ có ai có căn 4,5 tỷ giới thiệu em với em gửi cụ 100 triệu trà thuốc

Hihi, trung tâm của trung tâm Trạm trôi phải là Westpoint Nam 32 chứ cụ, đẳng cấp ko bằng Lideco và xa trung tâm HN hơn tí nhưng xét về khoảng cách địa lý thì khu này mới là trung tâm nhất của Hoài Đức vì nó giáp mông với UB :))
E có cùng nhận định với cụ :)

Sống Gọn

Xe hơi
Vầng Hoài Đức các cụ nhà nhất. haha
Nam Từ Liêm còn thua xa Hoài Đức.

hp_hong92

Xe đạp
Tính ra khu này đi loanh quanh thì vẫn Lideco là ổn nhất, em còn cứ tưởng con KCDT này đi lẩu lâu rồi ...

thay CDT rồi mà cũng ko thấy khá tí nào nhỉ?

Một là cụ này thần thánh hóa VC, 2 là cụ này sale VC. Nói thật bây giờ chả cần hoàn thiện đường vào Tasco Xuân phương và chấp kéo thẳng đường THD kéo dài & tiếp tục làm đường 70 qua cạnh VC thì cũng ko hiểu là Xuân phương bất tiện hơn Vân canh cái chỗ nào.

Tăng từ 3.5 tỷ lên 4.5 tỷ cho LK 100m2 là 10 giá chứ có phải 1 giá đâu cụ :(

Snowhufs

Xe hơi
Tăng từ 3.5 tỷ lên 4.5 tỷ cho LK 100m2 là 10 giá chứ có phải 1 giá đâu cụ :(
Vâng thanks cụ đã chỉnh sửa, em kính rượu cụ. Hôm vừa rồi sang chúc tết thấy ông ý bảo giờ 5 tỏi đã khó kiếm rồi cụ ạ. BDS lại có vẻ nhiệt rồi, cứ hết tiền như em là đỡ nhất, khỏi phải nghĩ haha

surynguyen

Tháo bánh
Ở Kim Chung Di Trạch chưa được đổi tên nên mua ở các chủ cũ sẽ dưới hình thức ủy quyền góp vốn. Sale cứ suốt ngày mời mà em thấy rủi ro nên ko dám gì cụ á.

Miu miu xinh

Xe hơi
Điểm này có mà 10 năm nữa vẫn tai tiếng