[Funland] Liền kề khu đô thị Kim chung Di trạch

fine_thanks

Xe điện
Cách đây 10 ngày, ghé qua KCDT, tốc độ thi công khá rùa. Văn phòng môi giới nói là không ai biết bao giờ xong. Chủ đầu tư vẫn đang xin phép để điều chỉnh công năng 1 số khu vực trong dự án. Thôi thì đành trường kỳ kháng chiến, nhất định thắng lợi.
Em thấy vẫn làm đều mà. Gần như tuần nào em cũng qua vài lần.

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Kim Chung Đi Sạch còn lâu!
Ít ra sau 2020 may ra có nhúc nhích! Các cụ cứ thế mà căn lich!
Đô thị Hà Nội không có tài thánh nào tránh được theo vết dầu loang, phải tư lõi ra, chỗ nào có đường ngon rồi mới tăng được. Và phải gần sau mới đến xa. Tiềm năng trước mắt là khu Vân Canh, sau đôi ba năm, mới đến KC DT

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Thế Xuân phương phải lên trước Vân Canh phải k ạ?
Xuân Phương không có cửa về dài hạn so với VC. Vì nếu đường vào đô thị VC thông xong, thì đi về Xuân Phường còn bất tiện hơn nhiều, đây đương nói XP của Tasco, chứ XP của Vigracera không chấp!

hoangchung06

Xe buýt
Xuân Phương không có cửa về dài hạn so với VC. Vì nếu đường vào đô thị VC thông xong, thì đi về Xuân Phường còn bất tiện hơn nhiều, đây đương nói XP của Tasco, chứ XP của Vigracera không chấp!
đất LK VC bây giờ có khi phải được 40 rồi đấy cụ nhỉ, em có ông anh có mấy căn BT trong này, lầu không thấy nói gì đến, hôm nào em phải vào thỉnh giáo ổng xem sao.

morning 09

Xe tải
Cháu tưởng hoài đức lên quận thì trạm trôi là trung tâm chứ?

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
đất LK VC bây giờ có khi phải được 40 rồi đấy cụ nhỉ, em có ông anh có mấy căn BT trong này, lầu không thấy nói gì đến, hôm nào em phải vào thỉnh giáo ổng xem sao.
Trục đường đôi 30m giá trên 90 dồi đó thým
Biệt thự tầm 50

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều nhà nhất VC là ông Bình râu, chuyên viên bộ TM cũ đã nghỉ hưu. Ông này có 10 căn cả BT + LK
Thứ nhì ông thông gia, còn 8 căn...

patphamtuan

Xe hơi
em đang có nhu cầu mua liền kề khu Kim Chung Di Trạch, cụ nào bán ới em nhé.

elitek

Xe buýt
Chuẩn cụ, trung tâm là Trạm Trôi và trung tâm của trung tâm là Lideco, cụ nào đầu tư ở đấy tương lai sẽ rất ngon
Khu Lideco này ko có chung cư thì mãi mãi chết thôi. Đừng dại mà đi đổ vỏ.
Kể cả Hoài Đức có lên quận thật.
Vì bản chất, ko có tiện ích thì ko có người muốn ở. Ko có quy mô đủ lớn, mật độ người sinh sống, đi lại nhiều thì ko ai đầu tư tiện ích vào cả.

Xin lỗi vì đã nói vài câu cay đắng

humer

Xe điện
Khu Lideco này ko có chung cư thì mãi mãi chết thôi. Đừng dại mà đi đổ vỏ.
Kể cả Hoài Đức có lên quận thật.
Vì bản chất, ko có tiện ích thì ko có người muốn ở. Ko có quy mô đủ lớn, mật độ người sinh sống, đi lại nhiều thì ko ai đầu tư tiện ích vào cả.

Xin lỗi vì đã nói vài câu cay đắng
Chung cư làm gì cho phức tạp, vin riverside có cc đâu. Sai lầm khi nghĩ có cc mới vui, ở kđt càng yên tĩnh đỡ xô bồ càng tốt. Người có tiền ko thích ồn ào :D

Trần Đô 91

Xe tải
Các cụ đừng so với Vin. Các khu khác không phải Vin ko kéo dc dân về bằng cách xây chung cư thì vắng dài.

nguyentuancomet

Xe đạp
giá đất 35 tr /m đường trước nhà 4 mét, trục chính làng Giang Xá TT Trôi. cách đèn xanh đỏ ngã 4 TT Trôi, QL 32 rẽ trái vào khoảng 600 mét. có múc dc ko các cụ.

Snowhufs

Xe hơi
Một là cụ này thần thánh hóa VC, 2 là cụ này sale VC. Nói thật bây giờ chả cần hoàn thiện đường vào Tasco Xuân phương và chấp kéo thẳng đường THD kéo dài & tiếp tục làm đường 70 qua cạnh VC thì cũng ko hiểu là Xuân phương bất tiện hơn Vân canh cái chỗ nào.

Tôi nói rất khách quan vì trước tôi định mua nhà ở cả Vân canh và Tasco Xuân phương, quần thảo 3 cái khu Tasco, Vân Canh, Đại học Vân canh, Viglacera, Vườn cam vườn quít không biết bn lần rồi. Thời tôi xem Vân canh còn đang xây dựng và Tasco còn chưa bắt đầu, cho đến khi thông đường Trần hữu dực thì về giao thông Vân canh ko có cửa với Tasco XP chưa nói hạ tầng của XP đồng bộ, mới hơn nhiều so với Vân canh. Các cụ nên có quan điểm nó khách quan vì topic này là để nhiều người có nhu cầu tham khảo, định hướng dư luận quá đà nó ko hay :)

P.S: Tôi ở Mỹ Đình và đầu tư dưới Hoài Đức, nói trước ko cụ lại bảo tôi ở Xuân phương nên bênh xuân phương nhé :)). Còn khu Vân canh tôi tết nào cũng vào chơi có người nhà trong đó, đầu năm nay ông anh họ (Ở đấy vài năm rồi) bảo lên 1 giá thôi, 1 căn liền kề tăng từ 3.5 tỷ lên tầm hơn 4.5 tỷ sau khi thông đường. Còn từ đấy đến giờ đường xá ko có gì thay đổi thì giá lên theo kiểu phi mã như 1 số cụ trong này phi giá sợ hơi khó, nhà hoang khu này thấy còn nhiều lắm.