[Funland] LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ OF CUP 2015

babykunkun

Xe buýt
vãi xoài mụ nài
nick em lập 2009....2009 với 2012 rồi 13 liên quan gì chiện nài:((
Ah BTC chỉ dọa treo nick chứ k treo người,em có mỗi 1 nick treo là em chết :)). Đăng ký giải theo nick mà :))

imhotep

Xe buýt

anhcobra

Xe container
Dạ thực ra có 4 thôi ạ vì bảng b bị thay đổi do cx5 tham gia. Trong 4 thì có ofc của btc thì ý kiến j, nhà bóng là đội của lão, 2 đội kffc và m3 đều phản đối mà
Cụ nói OFC là của ban tổ chức là sao?

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Thế thắc mắc có sai ko cụ? Các cụ làm ăn đàng hoàng tử tế thì ai thắc mắc làm mè giề?:))
lịch theo sân, theo đa số
và đằng nào cũng ra sân
mỗi đội đá 4 trận
hay lăn tăn vụ ngày nghỉ
vẫn là tính toán thôi

imhotep

Xe buýt
Of già rồi lo giề thiếu clone hở babykunkun. Méo hiểu sao cứ thằng nào nợ mềnh éo trả là mềnh hay soi thế. Chớ mềnh có đá bóng méo đâu mà sợ đội mạnh yếu với lịch thi đấu. Vị trí của mềnh ngày đá 4 trận cũng có mệt đâu mà phải lo. Hố hố!:))

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Of già rồi lo giề thiếu clone hở babykunkun. Méo hiểu sao cứ thằng nào nợ mềnh éo trả là mềnh hay soi thế. Chớ mềnh có đá bóng méo đâu mà sợ đội mạnh yếu với lịch thi đấu. Vị trí của mềnh ngày đá 4 trận cũng có mệt đâu mà phải lo. Hố hố!:))
hóa ra là tư thù cá nhân;))

imhotep

Xe buýt
Cụ nói ai là các cụ làm ăn ko tử tế. Ban tổ chức có 1 người duy nhất thôu
Ơ thế có mỗi 1 thôi ạ? Bảo sao là chả ra cơ sự dư lày. Thôi e ko ý kiến gì nữa vì e biết con người trước sau nó cũng chỉ có 1 bản chất thoai. E lượn! =))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Vãi xoài. Tố ơi chú trả a vụ thua độ MU - Chel cách đây mấy năm hộ a phát. Quy chế là do con người mà ra. Thế cứ theo quy chế ra sân chú bắt a gọi chú bằng Bố a cũng phải chịu à? A theo quy chế nhưng chú cũng phải giải thích cái lý do thay đổi. Chú đổi đội a ko thèm ý kiến vì đúng cmnr là hết hạn đăng kí thì khỏi chơi. Giờ chú đổi lịch thì ném cho ae câu giải thích dễ nghe chứ. Các đội toàn lão già đá bóng chứ ko phải trẻ trâu mà các chú thích lùa thế nào thì lùa. Về Tâm và Tầm có khi còn hơn chú nhiều đấy! Chú cứ ném mẹ nó 1 câu là Nể hay Làm Tý có khi ae còn bỏ qua cho chú đấy. Đã là Fun thì làm cho nó tử tế.
Việc gì ra việc đó.
1- vụ MU và Chelsea ntn. Mời bác lập hẳn 1 thớt về vụ đó. Tiêng em thua ai nhất định sẽ trả đủ. Nếu quên chưa trả cũng xin lỗi bác luôn bà xin trả đủ cho bác.
2 - Giải có quy chế. Cái quy chế ko phải sinh ra để làm cảnh.
3 - bác giải thích rõ việc bác nói em " LÀM TÝ" là ý gì.
4 - tầm của em ntn thì em xin nhận đi theo sau các bác.

anhcobra

Xe container
Ơ thế có mỗi 1 thôi ạ? Bảo sao là chả ra cơ sự dư lày. Thôi e ko ý kiến gì nữa vì e biết con người trước sau nó cũng chỉ có 1 bản chất thoai. E lượn! =))
Em nghĩ cụ lượn đi, thế cho nhanh. Việc cụ ăn không nói có, xúc phạm đội khác như thế với tư cách là đội trưởng 1 đội tham gia giải em không chấp nhận nổi. Đây toàn người lớn thôi

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ cụ lượn đi, thế cho nhanh. Việc cụ ăn không nói có, xúc phạm đội khác như thế với tư cách là đội trưởng 1 đội tham gia giải em không chấp nhận nổi. Đây toàn người lớn thôi
Đội trưởng đội nào đấy cụ

ronie1407

Xe tải
mụ bình tõm đê
thiểu số theo đa số m
kffc và m3fc thắc mắc thì vẫn là thiểu số m mụ
11/10 đá chung kết nên lý do đơn giản theo em nghĩ là kịp tiến độ thoai mờ
cơ bản 2 đội toan tính quá nên thế thôi:))
Hí hí. Cụ chuẩn ạ :)

Cụ nói OFC là của ban tổ chức là sao?
À thì em vẫn thấy anh Béo thay mặt ofc với những thứ liên quan ofc mà ạ!

ronie1407

Xe tải
Anh tép nói quá lời quá. Mất vui. Ko nên nói j nữa anh ơi!!!

Việc gì ra việc đó.
1- vụ MU và Chelsea ntn. Mời bác lập hẳn 1 thớt về vụ đó. Tiêng em thua ai nhất định sẽ trả đủ. Nếu quên chưa trả cũng xin lỗi bác luôn bà xin trả đủ cho bác.
Mấy gạch đầu dòng này anh tố đèu chuẩn (theo em).

Có lẽ nên chốt như cụ rắn là chuẩn nhất. bTc là cha là mẹ. Nói j fai nghe đấy. Ko nghe thì ra khỏi nhà! Em thấy cũng chuẩn! :)

imhotep

Xe buýt
Cụ biết chuyện hay sao mà kêu ăn ko nói có? Hô hô! Chuyện Làm Tí hay gì nó chỉ là e vẽ ra cái lý do hộ mấy cụ nói đại ra cho nó Fun. Có cả 1 thót đi đêm với bán độ ngay bên cạnh thớt này để ae fun đấy cụ ợ. Còn nếu ko thì giải thích cho các đội hiểu cái lý do đổi lịch thi đấu vì chắc các cụ sẽ có lý do chính đáng. Vậy thì sao lại ko dám nói mà cứ áp đặt để ng khác phải khó chịu?
E thì chẳng là đội trưởng đội nào cả và cũng chẳng có ý xúc phạm đội nào hết. Cụ chỉ hộ e cái chỗ e xúc phạm đội khác cái:))

imhotep

Xe buýt
Việc gì ra việc đó.
Đã từng nhắc và đã từng lờ. Nó bèo lắm nên cũng chả có nhu cầu đòi lần 3. Ko nhớ thì hỏi lại ku quocviet và cả nhà Chel lẫn nhà MU sẽ biết:))

anhcobra

Xe container
Cụ biết chuyện hay sao mà kêu ăn ko nói có? Hô hô! Chuyện Làm Tí hay gì nó chỉ là e vẽ ra cái lý do hộ mấy cụ nói đại ra cho nó Fun. Có cả 1 thót đi đêm với bán độ ngay bên cạnh thớt này để ae fun đấy cụ ợ. Còn nếu ko thì giải thích cho các đội hiểu cái lý do đổi lịch thi đấu vì chắc các cụ sẽ có lý do chính đáng. Vậy thì sao lại ko dám nói mà cứ áp đặt để ng khác phải khó chịu?
E thì chẳng là đội trưởng đội nào cả và cũng chẳng có ý xúc phạm đội nào hết. Cụ chỉ hộ e cái chỗ e xúc phạm đội khác cái:))
Fun sang đấy mà Fun, đổi lịch thì ai có lợi ở đây mà ăn nói kiểu chó má thế. Mình là đội đá cùng bảng với bạn, và mình thực sự không thích chơi với cái loại cay cú 1 cách quá đáng. Như đã nói ở trên, *** thích thì nghỉ có ai mời lại đâu mà cứ lèm bèm

anhcobra

Xe container
Đàn ông việc nào ra việc đấy. Mang việc cá độ ở éo đâu vào đây lèm bèm thì không bằng đàn bà.