[Funland] LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ OF CUP 2015

ronie1407

Xe tải
Sao tự nhiên btc lại đổi lịch thi đấu sau khi đã chốt rồi thế ạ???

Cx5 thế chân ohfc thì thế thôi chứ sao lại đổi lịch. Đội em đã chuẩn bị nhân sự theo lịch cũ (đã chốt), bây h thay đổi thế này thì sao dc a?

Mong btc chuyển về lịch thi đấu cũ đã chốt ạ!

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Sao tự nhiên btc lại đổi lịch thi đấu sau khi đã chốt rồi thế ạ???

Cx5 thế chân ohfc thì thế thôi chứ sao lại đổi lịch. Đội em đã chuẩn bị nhân sự theo lịch cũ (đã chốt), bây h thay đổi thế này thì sao dc a?

Mong btc chuyển về lịch thi đấu cũ đã chốt ạ!
mụ bình tõm đê
thiểu số theo đa số m

h[O]nda67

Xe hơi
CX5 thay slot ko ảnh hưởng gì đến lịch thi đấu! Vậy tại sao lại phải thay đổi lịch thưa BTC?
Có gì mờ ám ở giải forfun này ko ?

ronie1407

Xe tải
mụ bình tõm đê
thiểu số theo đa số m
Em là đội trưởng mà cụ. Em chẳng nhận dc thông báo j mà chỉ tình cờ check lại trang 1 topic. Ko là em cứ theo lịch đã save vào dt có fai toi bọn em ko ạ?

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ làm ăn k coi đội trưởng đại diện các đội ra cái j,họp lu s nào mà thông qua,btc tự quyết ah
em phó thường dân thôi cụ ak
còn tình hình sân bãi không phải như sân nhà em hay nhà các cụ mà muốn giờ nào ngày nào cũng được cụ ạ
việc điều tiết sân giờ ngày thi đấu của btc phụ thuộc rất nhiều vào chủ sân ,..... chủ sân thì cũng phải ngỏ lời với các đội đặt sân theo tháng theo năm
Nếu không bị khan sân thì chả bao giờ BTC lại để lịch T7 và chủ nhật cày ải liên tiếp
Cụ hay các cụ cũng nên hiểu cho BTC việc giải năm nay hơi gấp gáp
Khó người khó ta thôi cụ

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Em là đội trưởng mà cụ. Em chẳng nhận dc thông báo j mà chỉ tình cờ check lại trang 1 topic. Ko là em cứ theo lịch đã save vào dt có fai toi bọn em ko ạ?
thì mụ @ngottato cũng nói là các lãnh đội nên theo sát mục này để thông báo lại cho thành viên vì sân bãi vẫn đang chạy long sòng sọc m

h[O]nda67

Xe hơi
vẫn ngày giờ như vậy sao lịch thi đấu lại thay đổi toàn bộ ạ?

tuanithut

Xe đạp
LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC OF CUP

OF CUP 2015 chính thức khai mạc ngày 12/09/ 2015
sân thi đấu :Sân Thành Phát trên đường Hoàng Minh Giám, đối diện trương Ams.
Giờ thi đấu: 19h-20h30. Các đội sẽ có 30 phút khởi động, đúng 19h30 bóng lăn cùng lúc trên 4 sân.BTC bố trí 4 trận đấu trên cùng 1 cụm sân.
Giải sẽ diễn ra vào 2 ngày cuối tuần. Các đội chú ý theo dõi lịch thi đấu.
Vãi quá, cx5 thế chân ohfc thôi mà xới tung hết cả lịch thế này? Bên e tập buổi đầu tiên và tối t6, t7 ae nghỉ ngơi để cn đá. Giờ tính kiểu j?

babykunkun

Xe buýt
còn tình hình sân bãi không phải như sân nhà em hay nhà các cụ mà muốn giờ nào ngày nào cũng được cụ ạ
việc điều tiết sân giờ ngày thi đấu của btc phụ thuộc rất nhiều vào chủ sân ,..... chủ sân thì cũng phải ngỏ lời với các đội đặt sân theo tháng theo năm
Nếu không bị khan sân thì chả bao giờ BTC lại để lịch T7 và chủ nhật cày ải liên tiếp
Khó người khó ta thôi cụ
Nói chán vồn,ngày giờ éo thay đổi nhé,chỉ thay đổi các đội đá vs nhau thôi,sân bãi cái j,k hiểu à

babykunkun

Xe buýt
Vãi quá, cx5 thế chân ohfc thôi mà xới tung hết cả lịch thế này? Bên e tập buổi đầu tiên và tối t6, t7 ae nghỉ ngơi để cn đá. Giờ tính kiểu j?
Đấy thấy chưa,bao nhiêu đội vào phàn nàn.đa số chỗ mí lù nào.còn lằng nhằng như này đuổi mie nó cx5 đi,đá 4 đội

ronie1407

Xe tải
thì mụ @ngottato cũng nói là các lãnh đội nên theo sát mục này để thông báo lại cho thành viên vì sân bãi vẫn đang chạy long sòng sọc m
Sân bãi đã chốt cách đây 2 hôm chuẩn h và được thông báo từ btc chứ có fai như lúc chưa dc chốt đâu ạ? Có fai anh em ko theo btc đâu? Chắc lão ko nhớ lúc chốt sân bãi.

imhotep

Xe buýt
Khó người khó ta thôi cụ
Sân bãi thì liên quan giề đến việc đổi lịch? Vẫn từng đấy sân, từng đấy trận đá chứ có khác gì đâu? Tự dưng trận đầu đang là T7 lại biến cmn thành CN. Mụ Tố làm ăn cái kiểu gì đây? Thay đổi lịch cũng éo báo 1 câu là sao? Thằng CX5 nó vào thay OHFC thì mọi trận của nó sẽ đúng theo lịch của OHFC chứ? Các ô BTC cũng chỉ có mấy thằng thôi mà làm ảnh hưởng đến kế hoạch tập cũng như thi đấu của mấy hội liền là thế méo nào? Chưa đá đã thấy khuất tất thì yên tâm đá thế méo nào đc bây giờ? Fun mà như ****, bảo sao có mỗi chầu độ còn cãi bay cãi biến.