Lịch offline nhà Funs Team No.5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuanphim

Xe điện
Dù ko thể có mặt trong cuộc họp nhưng em cũng mong rằng tất cả thành viên nên tự kiểm điểm đánh giá chất lượng, mức độ và suy nghĩ về sự đoàn kết-phát triển một chi hội. Em xin phép gửi bản kiểm điểm cá nhân

BẢN KIỂM ĐIỂM CÁ NHÂN FUNSER

Thời gian qua trong vai trò một funser, đc sống và sinh hoạt cùng toàn đội, vui có , buồn có, thành công cũng đã đến sau bao giọt mồ hôi và máu của anh em đã rơi xuống. Cá nhân em luôn lỗ lực bằng tất cả khả năng và tâm huyết của mình em đã cơ bản hoàn thành cv đc giao khi đc tín nhiệm trong đội bóng , cũng như các hoạt động của chi hội. Nhưng thời gian qua vì điều kiện cv, cs gia đình và kt khó khănem ko thể đảm nhiệm đc vai trò ,trách nhiệm của mình, tuy nhiên đc sự động viên, khích lệ của anh em, đặc biệt là BLD, các cụ anh nên mọi khó khăn dần đc ổn định với cá nhân em, và em đang trong trạng thái sẵn sàng nhận nv.
Cũng trong tg vừa qua vì nhiều lý do tế nhị khác nhau, đôi lúc em ko kiểm soát đc tâm lý dẫn đến những bức xúc không đáng có , giẫu biết rằng tất cả đều có nguyên nhân, mà bản thân ko chế ngự đc làm ảnh hưởng đến một số thành viên và chi hội, em nghiêm túc nhận khuyết điểm trước chi hội , trước các cụ anh về việc này. Mong các thành viên trong chi hội cứ thẳng thắn phê bình .
Chúc cuộc họp thành công, vui vẻ và đoàn kết .
Bim là một trong những anh em nhệt tình nhất trong hội, điều đó mọi người đều biết và hiểu rõ được tình cảm dành cho chi hội, nếu kiểm soát tốt hơn nữa những lời nói, hành động khi có vấn đề phát sinh thì không còn gì bằng. Bớt dỗi đi một chút, kiềm chế một chút, giữ gìn cho nhau một chút...mọi vấn đề đều có nhiều cách xử lý để "đẹp" hơn chứ đừng bức xúc rồi làm tung lên rồi lại viết kiểm điểm :D

Mượn tạm cái ảnh của Lốp minh họa một phát :))

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Bim là một trong những anh em nhệt tình nhất trong hội, điều đó mọi người đều biết và hiểu rõ được tình cảm dành cho chi hội, nếu kiểm soát tốt hơn nữa những lời nói, hành động khi có vấn đề phát sinh thì không còn gì bằng. Bớt dỗi đi một chút, kiềm chế một chút, giữ gìn cho nhau một chút...mọi vấn đề đều có nhiều cách xử lý để "đẹp" hơn chứ đừng bức xúc rồi làm tung lên rồi lại viết kiểm điểm :D
Vừa qua nhà lão ý có chuyện nên bức xúc chuyện riêng và bức xúc đó lây sang cả bên này, hy vọng tạnh mưa sẽ khá hơn.

Boytriton

Xe điện
Vừa qua nhà lão ý có chuyện nên bức xúc chuyện riêng và bức xúc đó lây sang cả bên này, hy vọng tạnh mưa sẽ khá hơn.
Anh Già, anh Già, anh Già rồi mà, đi uốn bia chui ko?
Vụ tối qua tiếc thế, em chưa bao giờ đc ngồi BMW Siri5 đâu:((

ducmanh

Xe điện
Anh Già, anh Già, anh Già rồi mà, đi uốn bia chui ko?
Vụ tối qua tiếc thế, em chưa bao giờ đc ngồi BMW Siri5 đâu:((
Ghế da mềm như da gái 18 sờ sướng cực Boy ah. :D mà nội thất đẹp và cứng hơn nội thât hoa hậu nhé. :))

getz0135

Xe tăng

safenoodles

Xe cút kít
Em chào cả nhà! Em đang ở SG đây, hí hí.....Anh Giachi ơi, anh khao xe mới thì phải đông đủ anh em FUNS chứ, hic hic, em chưa được ngắm và sờ xe của anh!=))

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Em chào cả nhà! Em đang ở SG đây, hí hí.....Anh Giachi ơi, anh khao xe mới thì phải đông đủ anh em FUNS chứ, hic hic, em chưa được ngắm và sờ xe của anh!=))
Cứ mỗi tối anh mời riêng 4 người đi thử, trong lúc thử tha hồ sờ mó anh không nói gì đâu.

getz0135

Xe tăng

Laoleu

Xe tăng
K galant! A già chơi bửn! K thì hôm qua mềnh đi ăn 33 có hơn k?:(

getz0135

Xe tăng

quyennc

Xe tăng
hôm nào mềnh phải xờ mông cái Bê mờ về cái xem nó thế lào :))

Trạng thái
Thớt đang đóng