LIBERTY_ Teen (Sport)_Version 4S ^^

Mata

Xe container
(:P Cụ là quán quân bộ môn " SPAM" đấy ợ...Vô đối ở OF>> nếu có SIÊU XE của các SIÊU xe thì cụ là ĐỈNH CAO của những ĐỈNH CAO >> ĐỈNH CỦA ĐỈNH ;)))
E có cái siêu xe kinh hơn cái này rồi nên lập cái này chơi cho vui :)) Chạy chọt mãi mới được như này đấy cụ :(

tuocnam

Xe tải
Hôm nay bác Hoàng lại rảnh rỗi lên chém gió nhỉ ;)) tình hình thông gió bưởng côn còn hàng ko bác, rổ rá tnao ạ? :D

Lavender_li

Xe tăng
Hôm nay bác Hoàng lại rảnh rỗi lên chém gió nhỉ ;)) tình hình thông gió bưởng côn còn hàng ko bác, rổ rá tnao ạ? :D
+ cụ check box nhé,tình hình là rất tình hình là em vừa hết ợ :D

chimcu.37

Xe hơi
bác Hoàng ơi. E ở xa mua đen led của bác rồi có tự lắp đc ko ợ? với lại em mua cái bọc yên về có tự bọc đc ko ợ?

vivaty

Xe đạp
lâu quá ko vào. sau 1 thời gian đi e thấy thụt trước khi đi nó tụt xuống xe chẳng cao đc bao nhiêu cả , chỉ dựng xuống thì thấy cao lên thôi .Vậy là vẫn phải thay thụt trước hả bác , giá vẫn 5 tr à . Giờ thay đc cả quạt gió rùi à giá rổ thế nào bác

Hoang.Berty

Xe buýt
trước gặp con này ngoài đường nhưng nhìn trông nữ tính quá cụ ạ ^^ hihi xe đẹp ạ

Lavender_li

Xe tăng

fanjunying

Đi bộ
- Cái nhựa đen đấy là nhà em dán giấy xanh cacbon lên đấy cụ ah.Ở Hạ Long thì ko rõ thợ may có may đc gân ko,nếu ko cụ có thể đặt hàng mình sẽ ship cho

- Cụ nghiên cứu giống cụ ở HẠ LONG nhé ^^. Các cụ cứ alo , nhà em sẽ cho bác thợ cả,nhiều kinh nghiêm nhất may cho cụ.Lên vỏ hoàn chỉnh về chỉ việc bắn yên lại là xong.Chứ gửi mỗi cái dây gân xanh . lên ko đẹp nhà em cũng mang tiếng cụ ah,<:-P
Cho mình xin sdt nhé có ji mình alo, cho mình hỏi lên vỏ hoàn chỉnh đã có gân + giấy xanh cacbon dán phần nhựa đen ấy tổng là bao nhiêu tiền + cả ship. mà dán giấy xanh cacbon ấy có nhanh bị bong ko, vì cái phần nhựa đen ấy là đen sần mà.

Lavender_li

Xe tăng
- hix hix số cầm chân của nhà em to đùng ở dưới mà cụ.Có ji cụ Pm em nhé^^ giấy cacbon đó dán khá dính cụ ah,nhà em dán 8 tháng rồi ko bong ji hết nhé.Tất nhiên giấy tốt thì phải có thợ dán tay nghề cao 1 chút nữa là ok :D

đang tìm hiểu

Xe đạp
Anh Hoàng ơi .
Tình hình là hôm nay e vừa thay .
Vành lốp trước , lốp sau , ốp bưởng côn .
Đã phi lên chỗ mấy thằng ku ở văn chương rồi , dưng cơ mà cái chắn bùn sau nó vẫn sẹt sẹt , làm thế nào bây giờ hả cụ .
Lúc nào quạt gió về cụ nt cho e phát nhé , e khoái mỗi quá đấy ....
Nhưng lúc nào mà cụ đạt đến trình độ , giấu được cái cảm biến oxy gen đi thì lúc đấy cụ mới đạt đến cảnh giới về độ li vịt =))

vivaty

Xe đạp
lâu quá ko vào. sau 1 thời gian đi e thấy thụt trước khi đi nó tụt xuống xe chẳng cao đc bao nhiêu cả , chỉ dựng xuống thì thấy cao lên thôi .Vậy là vẫn phải thay thụt trước hả bác , giá vẫn 5 tr à . Giờ thay đc cả quạt gió rùi à giá rổ thế nào bác
bác hoàng trả lời em với

Lavender_li

Xe tăng
thụt trước nhập hiếm lắm cụ ah,ít ng thay lắm.Tốt nhất cụ nên đem ra kiểm tra độ lại.Nhà em nâng đc ~1 năm rồi mà đi vẫn ngon ko vấn đề ji.
- Quạt gió nhập em độ thành công rồi cơ mà còn thiếu 1 chi tiết nên tạm thời dù có đơn đặt hàng nhưng vẫn chưa độ hoàn thiện cho ae đc cụ ah...tạm thời rổ giá bỏ trống nhé.X_X

Lavender_li

Xe tăng
Anh Hoàng ơi .
Tình hình là hôm nay e vừa thay .
Vành lốp trước , lốp sau , ốp bưởng côn .
Đã phi lên chỗ mấy thằng ku ở văn chương rồi , dưng cơ mà cái chắn bùn sau nó vẫn sẹt sẹt , làm thế nào bây giờ hả cụ .
Lúc nào quạt gió về cụ nt cho e phát nhé , e khoái mỗi quá đấy ....
Nhưng lúc nào mà cụ đạt đến trình độ , giấu được cái cảm biến oxy gen đi thì lúc đấy cụ mới đạt đến cảnh giới về độ li vịt =))
+ em qua bảo nó tháo con ốc bắt dè ra.Lấy cái gắp than nung nóng lên.Dùi cái lỗ bắt vít trên dè cho nó thấp xuống khoảng 7mm sau đó bắt con ốc lại sát vào là ok.Kiểu ji dè cũng nâng cao lên và ko bị chạm.
+ Lúc nào có quạt gió sẽ Pm ae nhé, cơ mà cái cảm biến Ie thì khủng quá..Độ xong cứ 10 ng sẽ có 5 ng khen là độ " KHỦNG" còn 5 ng còn lại bảo là " KHÙNG" :D

đang tìm hiểu

Xe đạp
+ em qua bảo nó tháo con ốc bắt dè ra.Lấy cái gắp than nung nóng lên.Dùi cái lỗ bắt vít trên dè cho nó thấp xuống khoảng 7mm sau đó bắt con ốc lại sát vào là ok.Kiểu ji dè cũng nâng cao lên và ko bị chạm.
+ Lúc nào có quạt gió sẽ Pm ae nhé, cơ mà cái cảm biến Ie thì khủng quá..Độ xong cứ 10 ng sẽ có 5 ng khen là độ " KHỦNG" còn 5 ng còn lại bảo là " KHÙNG" :D
Vâng có khi mai e tự làm cũng được ....
A nhầm rồi , cái dây " cảm biến ie " a nói là a nói sai rồi
Cắm vào máy tính đo , tên của nó là " cảm biến oxy gen " ...người VN chúng ta gọi nó là " cái vòi cảm biến khí thải " nghe hèn vãi =))

29-E1 052.25

Xe đạp
xe cụ đẹp qá ! :x
Nhưng k có nhiều kinh phí để theo chân cụ ;))
Cụ cho e cái giá ốp bô , đèn mặt đồng hồ cả chiếu biển nhé ...
cảm ơn cụ nhiều ..

Lavender_li

Xe tăng
Vâng có khi mai e tự làm cũng được ....
A nhầm rồi , cái dây " cảm biến ie " a nói là a nói sai rồi
Cắm vào máy tính đo , tên của nó là " cảm biến oxy gen " ...người VN chúng ta gọi nó là " cái vòi cảm biến khí thải " nghe hèn vãi =))
+ haha...chuẩn chuẩn.,,cơ mà nghe " cảm biến oxy gen hay thế sao chú còn đòi a bỏ nó đi..^^
xe cụ đẹp qá ! :x
Nhưng k có nhiều kinh phí để theo chân cụ ;))
Cụ cho e cái giá ốp bô , đèn mặt đồng hồ cả chiếu biển nhé ...
cảm ơn cụ nhiều ..
+nhà em đã mật thư cụ ợ...tính em đã làm là phải làm cho full hết mới ăn đc, ngủ đc.Còn có thể độ đc là em độ. ^^ hơn nữa em làm "Chuột Bạch" demo cho ae .Cảm thấy cái ji hợp lý thì làm thôi cụ.Như con Li teen này bg khắp mấy tỉnh thành và HN phải có khoảng 20 con như xe em rồi.Thỉnh thoảng ra đường nhìn xe giống xe mình nhận ra " ae OF " vui lắm cụ ợ hehe;))

29-E1 052.25

Xe đạp
+ haha...chuẩn chuẩn.,,cơ mà nghe " cảm biến oxy gen hay thế sao chú còn đòi a bỏ nó đi..^^

+nhà em đã mật thư cụ ợ...tính em đã làm là phải làm cho full hết mới ăn đc, ngủ đc.Còn có thể độ đc là em độ. ^^ hơn nữa em làm "Chuột Bạch" demo cho ae .Cảm thấy cái ji hợp lý thì làm thôi cụ.Như con Li teen này bg khắp mấy tỉnh thành và HN phải có khoảng 20 con như xe em rồi.Thỉnh thoảng ra đường nhìn xe giống xe mình nhận ra " ae OF " vui lắm cụ ợ hehe;))
E chưa thấy mật thư cụ ơi..:( e vẫn luôn mong chờ phiên bản mới của bác !

Lavender_li

Xe tăng
-kha kha hwa chưa bấm nút gửi tin cho cụ mà cứ tưởng gửi rồi.^^ nhà e vừa send lại cho cụ đấy.Bản Ver 4 chưa đc 1 tháng.Cụ để e sướng ít lâu nữa rồi e lại lên ver 5 hầu các cụ nhá^^

s4dtango

Xe đạp
bác cho e xin giá lốp sau giống của bác với, lắp vào có phải chỉnh cái dè chắn bùn sau ko, lốp trước 15" có loại vân giống như thế ko bác