LIBERTY_ Teen (Sport)_Version 4S ^^

Huy.Liberty

Xe máy
anh Hoàng ơi !!!!!!!!!! hôm nọ gặp quên k hỏi a, giờ xe e cái đuôi bị lệch 1 chút rồi, nhìn chắn bùn sau thấy hơi lệch, a có cách nào ko phán cho e 1 fát để e đi bẻ lại :-s

mtvhua

Xe tải
Vâng có khi mai e tự làm cũng được ....
A nhầm rồi , cái dây " cảm biến ie " a nói là a nói sai rồi
Cắm vào máy tính đo , tên của nó là " cảm biến oxy gen " ...người VN chúng ta gọi nó là " cái vòi cảm biến khí thải " nghe hèn vãi =))
hj các bác bắt bẻ nhau quá, nó là cái nỳ nè: http://www.otosaigon.com/forum/m1021878-print.aspx

anh em cung tham khảo, bài viết khá hay về cảm biến lambda, hệ thống ie có cái này nhằm đánh giá chất lượng của việc đốt cháy nhiên liệu để tự động điều chỉnh nhiều hay ít gió vào đc.

Lavender_li

Xe tăng
bác cho e xin giá lốp sau giống của bác với, lắp vào có phải chỉnh cái dè chắn bùn sau ko, lốp trước 15" có loại vân giống như thế ko bác
+ Đã PM cụ ợ, khi thay lốp nhập sau thì phải chỉnh lại, nhấc dè lên cao thì sẽ ko bị chạm bạn ah,lốp trc 15" ko có loại DEESTONE đâu.^^
anh Hoàng ơi !!!!!!!!!! hôm nọ gặp quên k hỏi a, giờ xe e cái đuôi bị lệch 1 chút rồi, nhìn chắn bùn sau thấy hơi lệch, a có cách nào ko phán cho e 1 fát để e đi bẻ lại :-s
+ Đuôi bắt biển của LI lỏng lẻo như răng bà lão ấy.nhiều lúc đi còn kêu rè rè cơ.Nếu lệch chút xíu thì ko phải tháo ra làm j.Ko ảnh hưởng ji đến Mỹ quan lắm mờ b-(

Dương Phong

Xe tải
Cái này giống xe e hồi xưa rồi:D,cái chắn bùn sau nhìn nó lệch hẳn sang 1 phía so với lốp xe.Bác chỉ việc đem đến hãng bảo nó gõ lại 1 lúc là oke,đến xuân cầu 153 tôn đức thắng bác nhá ^^

jnodance

Xe hơi
a hoàng ơi cho em xin báo giá 12 cái của anh vào inbox đc ko đú đởn lên li teen phát :))

Lavender_li

Xe tăng
em thích cái cách phối màu con xe. nhìn rất là sang, chơi mà vẫn giữ nguyên dc cái nét của xe ^^!.
-thanks cụ đã ủng hộ và động viên ợ ^^
a hoàng ơi cho em xin báo giá 12 cái của anh vào inbox đc ko đú đởn lên li teen phát :))
-cụ cần báo giá chi tiết những ji thì pm em fat ah.con li teen của em lên từ trong ra ngoài,từ trên xuống dưới.Từ phần cứng xuống phần mềm. Hehe cụ hỏi khó em quá

mrrocky

Xe buýt
bác hoàng ơi em chưa hình dung ra cái bưởng côn là cái gì bác chụp ảnh cho em xem được không ạ

tuocnam

Xe tải
Cái ống đen đen ngay dưới cái lọc gió í bác. Của nhập thì ko có ống nối :D

Lavender_li

Xe tăng

tuocnam

Xe tải
E trong ảnh có hàng chưa bác ;))

hungquoc_hk

Xe hơi
Bác Hoàng ơi thay ốp bưởng côn thì có ảnh hưởng gì không. Em thấy ốp bưởng côn nhập không có thông gió thì có sợ côn bị nóng không ợ. Em tí toáy nghịch con xe của Gấu nhà em cũng được khá khá rồi nhưng nhìn ốp bưởng côn bác chụp lên nhìn lại thích. Hôm nọ làm lọc gió và thụt ở chỗ anh Nam rùi bác ợ, đi cao ráo hơn hẳn. Bác PM giá ốp bưởng côn cho em nhé, khi nào tiện em tạt qua bác thay luôn.

Lavender_li

Xe tăng
Bác Hoàng ơi thay ốp bưởng côn thì có ảnh hưởng gì không. Em thấy ốp bưởng côn nhập không có thông gió thì có sợ côn bị nóng không ợ. Em tí toáy nghịch con xe của Gấu nhà em cũng được khá khá rồi nhưng nhìn ốp bưởng côn bác chụp lên nhìn lại thích. Hôm nọ làm lọc gió và thụt ở chỗ anh Nam rùi bác ợ, đi cao ráo hơn hẳn. Bác PM giá ốp bưởng côn cho em nhé, khi nào tiện em tạt qua bác thay luôn.
+ vâng, cụ thay luôn ốp bưởng côn đi cho đồng bộ cụ ah.nó có tên chính thức là ốp thông gió bưởng côn đấy cụ ,nó còn mát hơn thông gió của vn vì của vn mình bịt kín thông vào sàn xe qua 1 ống cao su.Còn của nhập phía dưới có 1 lớp mút lọc và cắt bỏ luôn ống cao su nên thoáng hơn đấy ah.Có ji cụ cứ PM em
Kết nhất quả NỞ HẬU !
+ thanks bác,,, V 3 thì ai chẳng thích " NỞ HẬU " ợ hehe....

hungquoc_hk

Xe hơi
+ vâng, cụ thay luôn ốp bưởng côn đi cho đồng bộ cụ ah.nó có tên chính thức là ốp thông gió bưởng côn đấy cụ ,nó còn mát hơn thông gió của vn vì của vn mình bịt kín thông vào sàn xe qua 1 ống cao su.Còn của nhập phía dưới có 1 lớp mút lọc và cắt bỏ luôn ống cao su nên thoáng hơn đấy ah.Có ji cụ cứ PM em
Cái này thay có dễ không hả bác, tại xe Gấu nhà em đi làm nên cuối tuần em mới mang ra tí toáy được. Nếu dễ lắp thì lúc nào tiện em tạt qua múc luôn về tự lắp.

hungquoc_hk

Xe hơi
+ vâng, cụ thay luôn ốp bưởng côn đi cho đồng bộ cụ ah.nó có tên chính thức là ốp thông gió bưởng côn đấy cụ ,nó còn mát hơn thông gió của vn vì của vn mình bịt kín thông vào sàn xe qua 1 ống cao su.Còn của nhập phía dưới có 1 lớp mút lọc và cắt bỏ luôn ống cao su nên thoáng hơn đấy ah.Có ji cụ cứ PM em.
Cái này thay có dễ không hả bác, tại xe Gấu nhà em đi làm nên cuối tuần em mới mang ra tí toáy được. Nếu dễ lắp thì lúc nào tiện em tạt qua múc luôn về tự lắp.

Lavender_li

Xe tăng
+ để cuối tuần đi bác,cái ốp bưởng côn bé tí cơ mà tháo lắp khó lắm ợ.Vì phải tháo từ bên trong ra nên phải có súng bắn ốc và tháo bưởng máy ra.^^ ko tự nghịch đc đâu cụ:P

tuocnam

Xe tải
Kinh nhỉ, tiện cho e hỏi cái lọc gió nhập khi thay vào xe vịt thì sẽ có 1 lỗ hở ở trên vì trc' lọc gió vịt có ống nối thì có sao ko ạ? E sợ bụi vs nc' vào :|

Lavender_li

Xe tăng
+ cụ chỉ giúp em xem cái ống hay cái lỗ đấy ở chỗ nào để em xem với nhá...^^ Tiện em xin Show hàng GIRL FRIEND của con vợ 2 em nhá kaka