Liberty Club

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em Thấy bác Nói Thế là CHuẩn rồi :)..EM Hôk có Ý Kiến Bổ Sung nào Thêm...Em Sinh Sau Đẻ Muộn nên EM tán Thành Hết (l)...Khi nào off Các Bác Ới Em 1 Phát Là EM Đến Liền (b)

E đi LX tham gia được không các cụ.

Hôm nào Off e cũng tới luôn.E cũng muốn đến xem cụ Bu bờ Ry Bờ rít này mặt mũi ra sao ...

Mà cụ ấy "chửi" em ác quá.(b)Cái vụ bán con Đai-Lần í ạ

Chỉnh sửa cuối:

bachxalach

Xe máy

Hôm nào Off e cũng tới luôn.E cũng muốn đến xem cụ Bu bờ Ry Bờ rít này mặt mũi ra sao ...

ấy chết 2 cụ này gặp nhau đổ máu thì nguy

bachxalach

Xe máy

ấy chết 2 cụ đi óp chuyển sang ốp thì nguy. đổ máu đấy.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
ấy chết 2 cụ đi óp chuyển sang ốp thì nguy. đổ máu đấy.
Dạ thưa cụ là không có chuyện đấy đâu ạ.

Chuyện tư sao lại mang ra giải quyết vào lúc Off đc ạ.E chỉ xem bác ấy như nào,hiểu biết ra sao,mà bác ấy cứ kiểu "tát nước theo mưa",thấy 1 thằng bị Band nick chửi em,bác ấy cũng vô chửi em luôn.

E mạn phép vào đây hỏi bác,bác thấy em nói gì sai hả bác :77:

Hay là khi mua 1 món đồ,người mua không được mặc cả.Nếu nhà nước có quy định đó thì em xin hoàn toàn nhận sai.Nếu em còn sai gì bác nói nốt ra nhé.Để em đính chính lại (b)

BuBerry-Brit

Xe buýt
Dạ thưa cụ là không có chuyện đấy đâu ạ.

Chuyện tư sao lại mang ra giải quyết vào lúc Off đc ạ.E chỉ xem bác ấy như nào,hiểu biết ra sao,mà bác ấy cứ kiểu "tát nước theo mưa",thấy 1 thằng bị Band nick chửi em,bác ấy cũng vô chửi em luôn.

E mạn phép vào đây hỏi bác,bác thấy em nói gì sai hả bác :77:

Hay là khi mua 1 món đồ,người mua không được mặc cả.Nếu nhà nước có quy định đó thì em xin hoàn toàn nhận sai.Nếu em còn sai gì bác nói nốt ra nhé.Để em đính chính lại (b)
Bác Quang Anh Đọc Kỹ ĐI Nhé !!! EM Là EM Nói Bác lãng Tử 911 Kìa :)).....Bác nên Đọc Kĩ Rồi hãy Nói :21:. Bác Phụ Lòng tốt Của Em Quá ...Em Hôk Hề Nói Bác Này Nọ Đâu Nhé !!! EM Nhìn Avar bác Cũng Lớn Tuổi Rồi Sao bác Hôk Đọc RỒi Suy Nghĩ Chín Chắn Đi :mad:...Đọc lại ĐI bác Nhé còn Nếu bác Muốn gặp Em Thì Lúc Nào CŨng Xong :101:...Còn Ý EM Nói là Đây là Diễn Đàn Để Mọi Người Chia Sẻ Kinh Nghiệm Chứ Hôk Phải Là CHỗ Đả kích Bêu Xấu Nhau ...Em Hoàn toàn Nói về Bác Lãng Tử 911..EM Ủng Hộ Bác bây h Bác Quay Ra Nói Thế Thì Em Chịu :))

Chỉnh sửa cuối:

khoatgiarutgon

Xe tải
Ôi ôi, hai kụ Quang Anh và Bub-Brit vodka nhau làm hòa đi ạ. Kụ Bub-Brit đã phân trần cụ tỉ rồi đấy ạ.:102:
LX cũng mời kụ đi chơi luôn. Có khi hôm ọp mời hai kụ này đi chung 1 xe thôi ạ. Tinh thần Piagio muôn năm (b)

nhonu

Xe hơi
Bác nghĩ chương trình đóng góp cho club đi (b)
Lượn phố: tất nhiên phải có, còn gì phê bằng cảm giác 1 đoàn xe toàn Lib chạy thư thả trên đường phố HN ạ?
Dừng bánh điểm đầu tiên: nên là nhà hát Lớn hoặc trước sân vận động Mỹ Đình. Làm pô ảnh hoành tráng show trên OF.
Điểm dừng bánh tiếp theo + ăn uống nhẹ nhàng:.... mời các kụ các mợ cho ý kiến ạ (b)
cụ ơi đã làm làm cho tử tế đi
1.Mình nên có nội quy chung của hội (cái này là cần thiết vì e nghĩ vui vẻ cũng nên nghiêm túc nếu không sẽ thành cái chợ mất)
2.chuơng trình hoạt động cụ thể, ăn chơi thì chắc rồi nhưng còn các hoạt động xã hội nữa chứ. chứ chỉ có ăn mới chơi không thôi thì cũng nhàm lắm
3.nếu có lượn đường thì lượn ít thôi, chứ không thì ô nhiễm môi trường mà có khi còn bị mang tiếng là khoe mẽ nữa, hic

khoatgiarutgon

Xe tải
Các kụ yên tâm đơi. Em chạy Lib cả tháng zời mới có giấy tờ mà có sao đâu.(b)

khoatgiarutgon

Xe tải
Hôm nay chạy ngoài đường nhiều em Lib chưa có biển quá. Đã có kụ nào lấy đc số má cho em nó thì lên đây khoe đi ạ.(b)

0902181616

Xe tải
các cụ cho em tham gia với nhé!ngó lâu lắm rùi nhưng hôm nay mua xe mới dám xin gia nhập (l)
các cụ đi Liberty 2009 rùi cho em hỏi,xe mua về có phải chỉnh sửa gì không?hay cứ thế là ta lượn lờ thui?:^)mà ngoài khóa đĩa ra,Lib cần thêm khóa gì không?quanh nhà em dạo này trôm cắp như điên..hjx..:102:

koykute102

Xe đạp
anh chy ui.neu em nam nay 17 tuoi co dc tham ra club liberty ko a..:P:P:P.neu dc anh anh chi cho em tham ra voi nha.hihihi.

khoatgiarutgon

Xe tải
Hihi, điểm danh member nào:
1. khoatgiarutgon (b)
2....
3....
Xin mời xin mời
Để em lên danh sách ọp ạ.:41:

29x7401

Xe đạp
Em xin 1 phiếu
29x7401

Alex83

Xe hơi
Hehe. Tình hình là em vừa ra Xuân Cầu nhấc 1 em về roài. Có ji sẽ up ảnh lên hầu các cụ sớm nhất có thể (b)