Liberty Club

khoat_gia

Xe buýt
Ối giời, em Lib 2005 đó mà có giá trên 4k Obama thì em đập đầu xin cụ mang xiền về mua hàng nhà cụ Pi cho nó lành. Nói chung xe Lib xác định đã mua là rất mất giá chứ ko thể bán với giá ác liệt như thế được đâu cụ ạ. Ngay em Lib 2009 nhà em giờ mà có ý định bán chắc cũng chỉ được tầm đó thôi. Chúc cụ chóng cho cô con gái rượu gia nhập Liberty Club nhé (b).

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
dòng này có màu vàng không các cụ... có khi em cũng ra nhập

dibo

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Báo cáo các cụ là họ bẩu họ đánh nhầm giá!:'(
Chứ giá đúng của họ rững trên 4 ngàn cơ!:102:
Vậy là em lại phải tiếp tục tìm thôi! Cụ nào có tý thông tin gì về em nó thì giúp em với (không thì đành nghiến răng ra gặp bác Hải để mua xe mới vậy!.:6:
Bạn không liên lạc chứ tớ rảnh không à, Li thì xem xe dễ không mà. Nhưng thường thì tớ đi thêm 1 ông anh là thợ nữa đánh giá cho chuẩn.

Đối với xe Piagio, thường thì thợ nó định giá theo sự sốt của xe.
Nhưng kể cả lúc sốt nhất thì xe Pi vừa mua xong, dắt từ cửa hàng đi bán luôn cũng bị trừ ít nhất là 800 usd theo giá mới (công mới nhảy có vài chục km). Dĩ nhiên đó là giá thợ, nhưng mình sẽ áng được theo giá thợ để trả thêm khoảng 100-200 là ngon.

Đợt trước hồi tháng 5 thời điểm hot của Liberty mò lên chợ xem xe, tí nữa thì múc con Liberty biển 30H3 màu be, khóa từ, dây ga đôi có 4100. Giá này là giá bán của thợ thì bạn đủ biết là thợ nó ăn bao tiền rồi, ít nhất trừ đi 200. Còn xe chưa đóng biển thì hàng mớ, tầm 39-40 tùy màu.

Con đời trung màu giống xe bạn mua tầm ra tết tớ cũng mua hộ thằng cu em, xe chính chủ cất nhà ít đi (1.4vạn) mua 28 tờ, giá này vẫn chưa rẻ lắm, chẳng qua là đang ở thời điểm hot nên đành chịu, cách đó tầm 1 năm cũng xe này đố bán được quá 25 luôn.

Nói dài dòng để cho bạn biết không có việc j phải vội hết, đời mới ra thì đời cũ sẽ bán nhiều, cứ tà tà ta xem mà ép giá. Tiền mình cầm trong tay chứ tiền của khách đâu mà lo. :P

@SonAuto: đời 2005 không có màu be.

Phú Ông

Xe container
Bạn không liên lạc chứ tớ rảnh không à, Li thì xem xe dễ không mà. Nhưng thường thì tớ đi thêm 1 ông anh là thợ nữa đánh giá cho chuẩn.

Đối với xe Piagio, thường thì thợ nó định giá theo sự sốt của xe.
Nhưng kể cả lúc sốt nhất thì xe Pi vừa mua xong, dắt từ cửa hàng đi bán luôn cũng bị trừ ít nhất là 800 usd theo giá mới (công mới nhảy có vài chục km). Dĩ nhiên đó là giá thợ, nhưng mình sẽ áng được theo giá thợ để trả thêm khoảng 100-200 là ngon.

Đợt trước hồi tháng 5 thời điểm hot của Liberty mò lên chợ xem xe, tí nữa thì múc con Liberty biển 30H3 màu be, khóa từ, dây ga đôi có 4100. Giá này là giá bán của thợ thì bạn đủ biết là thợ nó ăn bao tiền rồi, ít nhất trừ đi 200. Còn xe chưa đóng biển thì hàng mớ, tầm 39-40 tùy màu.

Con đời trung màu giống xe bạn mua tầm ra tết tớ cũng mua hộ thằng cu em, xe chính chủ cất nhà ít đi (1.4vạn) mua 28 tờ, giá này vẫn chưa rẻ lắm, chẳng qua là đang ở thời điểm hot nên đành chịu, cách đó tầm 1 năm cũng xe này đố bán được quá 25 luôn.

Nói dài dòng để cho bạn biết không có việc j phải vội hết, đời mới ra thì đời cũ sẽ bán nhiều, cứ tà tà ta xem mà ép giá. Tiền mình cầm trong tay chứ tiền của khách đâu mà lo. :P

@SonAuto: đời 2005 không có màu be.
Cảm ơn bạn nhá!
Tớ cũng đành tạm biệt với niềm đam mê Piaggio thôi, trở về với cái máng lợn cũ là xe Nhật lùn cho nó yên thân bạn ợ!:'(
Thế cũng là may mắn lắm rồi!:102:

khoat_gia

Xe buýt
Cảm ơn bạn nhá!
Tớ cũng đành tạm biệt với niềm đam mê Piaggio thôi, trở về với cái máng lợn cũ là xe Nhật lùn cho nó yên thân bạn ợ!:'(
Ơ,thế là kụ say goodbye với Liberty club đấy à? Phải làm tiệc chia tay tạm thời chứ cụ nhảy (b)

SCTV

Xe hơi
Cảm ơn bạn nhá!
Cụ mua làm giề, Gấu nhà em cứ máu me mua cái xe về đi chán phèo.
Hôm trước định bán đi cho đỡ chật nhà thì thằng buôn xe nó trả 3,4k.
Nó nói xe này ít người thích nên lỗ nhiều, 3,4k em để làm cảnh.
Cụ cứ mua xe Nhật cho nó lành, đỡ bực minh cụ ợ.

WTF

Xe tải
hehe em khuyên các cụ mua bán là cứ bình tĩnh thôi, đúng như cụ dibo nói đó, mình cầm tiền là cầm đằng chuôi, ko việc gì phải vội hết, càng vội càng bị ép giá thôi (b)

khoatgiarutgon

Xe tải
Em Lib nhà em đi chả thấy chán gì cả, chỉ thấy hay thôi. Phải cái em thuộc hệ chân ngắn nên cứ phải với với, cũng hơi mệt. Mua hơn 2 tuần rồi, vẫn chưa lấy đc giấy hải quan nên em nó nhìn vẫn còn mới toanh (vì chưa đóng biển). Hihi

Phuong Ho

Xe tăng
em đi thử Lib 2009 rồi, còn không cao bằng PS của e....con gái tầm 1.6 đi tốt

Tuan_jerry

Đi bộ
Q.Anh hơi bị nhầm to đấy em ạ
vespa cổ nhiều con có tiền chưa chắc mua đc,còn SH hay gì gì đi chăng nữa có tiền là có thể
còn bảo Liberty ít người đi ku em lại càng nhầm to,ra đường Li lượn ầm ầm ngoài phố,PI đang kêu Li 2009 cháy hàng kia kìa.còn SH hay PS bầy đầy trên phố huế bà triệu ý
Thú rừng hay thú nhà vậy ta... :^)
nhưng dù sao cũng rất vui về lời giới thiệu, có dịp moa sẽ lừa đưa lũ bạn đến đấy thưởng thức heheeeee.........:21:
cái hình avatar là thế nào vậy, đồ thật hay đồ giả vậy (l)
Mà này tranh thủ quảng cáo là phải trả lệ phí cho BQT đấy nha.:41:

khoatgiarutgon

Xe tải
Thú rừng hay thú nhà vậy ta... :^)
nhưng dù sao cũng rất vui về lời giới thiệu, có dịp moa sẽ lừa đưa lũ bạn đến đấy thưởng thức heheeeee.........:21:
cái hình avatar là thế nào vậy, đồ thật hay đồ giả vậy (l)
Mà này tranh thủ quảng cáo là phải trả lệ phí cho BQT đấy nha.:41:
Hihi, kụ này bình nhuận mà em chả hiểu giè :77:

ferrari 599 GTB

Xe tăng
em thấy có 1 em Liberty dáng to đùng đùng ý, em thấy là bản dành cho nam, các kụ biết không ợ, gần nhà em cũng có vài chiếc, nhìn dáng đẹp lắm, đúng là nam đi đẹp hơn là mấy bản liberty nhỏ nhỏ kia ...

khoatgiarutgon

Xe tải
Hihi, cái em Lib dáng to đùng đùng ấy chính là Lib 2009 đấy ạ. Em thấy nó cũng vậy thôi, chẳng qua Lib đời cũ thì đuôi vuốt tròn, còn đuôi Lib 2009 thì có góc cạnh nên nhìn nó vậy thôi ạ. Nói chung nhìn khỏe hơn và trẻ trung hơn. Nhưng Lib đời cũ thì nhìn mềm mại và nữ tính hơn. Em yêu tất cả các loại Lib. Hihi

piaggio

Xe tăng
em thấy có 1 em Liberty dáng to đùng đùng ý, em thấy là bản dành cho nam, các kụ biết không ợ, gần nhà em cũng có vài chiếc, nhìn dáng đẹp lắm, đúng là nam đi đẹp hơn là mấy bản liberty nhỏ nhỏ kia ...
:21::21::21: Chắc cụ nhầm sang Bevelly rùi

khoatgiarutgon

Xe tải
Ối giời ơi, kụ Pi đây ùi. Chào mừng kụ đến với Lib Club nhá. Dưng mà cho em hỏi khí không phải, khi nào thì xe em mới đi xin biển đc đây ạ?:77: Hihi

WTF

Xe tải
cụ Pi là chủ đại lý mà viết sai tên ợ :21:
Beverly chứ ợ :21:
con beverly mới đúng là xe cho nam các cụ ợ, chứ lib 2009 vẫn nhỏ bé nữ tính lắm :">

piaggio

Xe tăng
Ối giời ơi, kụ Pi đây ùi. Chào mừng kụ đến với Lib Club nhá. Dưng mà cho em hỏi khí không phải, khi nào thì xe em mới đi xin biển đc đây ạ?:77: Hihi
Có rùi mợ ạ, vừa về xong chắc là các em chưa gọi cho mợ. Mợ qua lấy nhé
:21::21::21:

cụ Pi là chủ đại lý mà viết sai tên ợ :21:
Beverly chứ ợ :21:
con beverly mới đúng là xe cho nam các cụ ợ, chứ lib 2009 vẫn nhỏ bé nữ tính lắm :">
Sai tên à :)):)):)) khổ quá vì em không có bán con đó.

khoatgiarutgon

Xe tải
Có rùi mợ ạ, vừa về xong chắc là các em chưa gọi cho mợ. Mợ qua lấy nhé
:21::21::21:
Cuối cùng thì em Lib của em cũng sắp có số có má đàng hoàng roài. Chuyến này phải cố bấm lấy cái biển tứ quý cho nó xứng với em ấy thôi kụ ạ :))