Li ie hay LX ie?

LyBéo

Xe đạp
Chi oi lam con lx i.e dc day . Dau thang e dinh mua nouvo lx nhug bo me cho them tien nen e da chon lx i.e . Li i.e bayh van phai dat a.
cảm ơn em

..thế đã chọn được chồng chưa
..
:)) sắp bác ạ, còn trẻ, vài năm nữa lấy chồng cũng ko muộn

Cho xin 500 ảnh để dể tư vấn đi ạ...!
Nói thật bạn còn trẻ, chọn Li mà đi cho nó cao ráo, thanh mảnh hơn ạ...!
em ko biết cách up ảnh bác ạ, mà cũng ko quen public ảnh của mình lên mạng. Đại khái là em cao 1m60, nặng 52-53kg ( hơi béo T_T ) cắm ghế đẩu vào chân thì cao tầm 1m7, xe nào cũng chống dc tuốt.

khungbo123

Xe tải
theo em thì phải có cái ảnh đã mới nói được,sao nói xuông được

biketn

Xe tải
các cụ các bác đừng góp ý nữa, với mợ này là phải rắn, đã chót bảo dễ nhìn thì phải pót cái ảnh lên cho mọi người xem xem có dễ nhìn ko chứ
:D:D giữ nguyên ý kiến pót thì tư vấn các cụ nhể

Kithang1102

Xe đạp
Libéoty đi mợ. Em nghe mợ miêu tả ngoại hình như thế thì chọn Lib hay LX đều ok hết à.
Xe nào cũng có ưu, nhược riêng. Mợ cứ cân lên, bên nào được 51% thì mợ chọn luôn :))

tumachi

Đi bộ
mình mua li ie rồi bán để lên lx ie đấy bạn ạ, nếu có đk như bạn thì cứ lx mà quất thôi , lx ie nhìu ưu điểm lắm ! kể ko hết đâu , nên mình vote 1 phiếu cho lx ie :D

cupheu

Xe tăng
Mua LX ie đi bạn ơi :x

hieumap

Xe đạp
vote 1 phát cho lx ie. Ko phải do mình đang use e Lợn Xề này mà nói thế đâu. Mấy đứa bạn mình đi Li ie kìa, mình đi thử ko có cảm giác đầm xe như Lx. Mà nghe nói máy Lx tốt hơn Li, máy Li đi mau tã lắm (bác nào đang đi Li thông cảm cho e :-??). Nhưng cũng còn phụ thuộc mợ thích dáng xe nào nữa, đã thích là nhích thôi :x

LyBéo

Xe đạp
Libéoty đi mợ. Em nghe mợ miêu tả ngoại hình như thế thì chọn Lib hay LX đều ok hết à.
Xe nào cũng có ưu, nhược riêng. Mợ cứ cân lên, bên nào được 51% thì mợ chọn luôn :))
bác môđiphê cái tên xe nghe ghê quá :)) fan Li chém em chết

vote 1 phát cho lx ie. Ko phải do mình đang use e Lợn Xề này mà nói thế đâu. Mấy đứa bạn mình đi Li ie kìa, mình đi thử ko có cảm giác đầm xe như Lx. Mà nghe nói máy Lx tốt hơn Li, máy Li đi mau tã lắm (bác nào đang đi Li thông cảm cho e :-??). Nhưng cũng còn phụ thuộc mợ thích dáng xe nào nữa, đã thích là nhích thôi :x
vâng, em cảm ơn bác. Tình hình có vẻ đang nghiêng về LX :D

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Đang đi li nhưng xin tư vấn mua LX, mình là nam, cũng béo, đi li nhìn ko được đẹp bằng LX. Người thanh mảnh kể ra đi li đẹp hơn :D. Đây là ý kiến cá nhân....
Vấn đề xăng xe, chất lượng máy....xin nhường lời cho cụ nào đã từng đi cả 2 loại này...Em thì em nghĩ " tiền nào của đấy..." ;))

banhmibate

Đi bộ
hehe chị chủ cái thớt giống em quá, em nữ, 1m6 , đắn đo ko biết chọn lib hay lx. Lx thì ko phải nói vì dáng xe em nó huyền thoại rồi, còn lib thì xinh xinh thanh mảnh.
Nhưng mà thực ra em thấy đi lib có vẻ trẻ trung nhưng sau này mình đi làm em cứ thấy cái xe í nó thế nào ( ý kiến cá nhân của riêng em thôi). Hôm nay bố em vừa ra làm một em Lx í ẹ rồi chị ạ, cũng ko cao lắm, :"> đi 7 phân vào thì chống mái thoải . Quan trọng là mình thích cái nào thôi. Chúc chị chọn đc cái xe ưng í :))

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Đang đi li nhưng xin tư vấn mua LX, mình là nam, cũng béo, đi li nhìn ko được đẹp bằng LX. Người thanh mảnh kể ra đi li đẹp hơn :D. Đây là ý kiến cá nhân....
Vấn đề xăng xe, chất lượng máy....xin nhường lời cho cụ nào đã từng đi cả 2 loại này...Em thì em nghĩ " tiền nào của đấy..." ;))
đã từng đi Li nhập 2k8,sau đó LX nhập 125ie,sau đó LX việt thường,tiếp đến là Li ie,và Hiện tại Li nhập 2k9,Cá Nhân mình thì vẫn thích Li hơn,Nhưng lại ko thích nhìn con gái đi Li = Lx,hehe,đúng là máy của LX chất hơn máy của Li đấy,mỗi tội ghét cái là đi đường đông như đánh vật.

LyBéo

Xe đạp
hehe chị chủ cái thớt giống em quá, em nữ, 1m6 , đắn đo ko biết chọn lib hay lx. Lx thì ko phải nói vì dáng xe em nó huyền thoại rồi, còn lib thì xinh xinh thanh mảnh.
Nhưng mà thực ra em thấy đi lib có vẻ trẻ trung nhưng sau này mình đi làm em cứ thấy cái xe í nó thế nào ( ý kiến cá nhân của riêng em thôi). Hôm nay bố em vừa ra làm một em Lx í ẹ rồi chị ạ, cũng ko cao lắm, :"> đi 7 phân vào thì chống mái thoải . Quan trọng là mình thích cái nào thôi. Chúc chị chọn đc cái xe ưng í :))
đúng rồi, đi 7 cm vào chống chân thoải mái, mà mình toàn đi 9cm thôi :)) nên xe nào cũng chấp hết. Chúc mừng bạn có xe mới nhé ^^ có lẽ mình cũng LX theo bạn thôi, đỡ phải chờ.

em đi cả 2 xe đều nhìn dc ạ. nhg em cũng nghĩ như bác, tiền nào của nấy. Vì vỏ Li = nhựa, có vẻ ko chắc chắn = vỏ LX

đã từng đi Li nhập 2k8,sau đó LX nhập 125ie,sau đó LX việt thường,tiếp đến là Li ie,và Hiện tại Li nhập 2k9,Cá Nhân mình thì vẫn thích Li hơn,Nhưng lại ko thích nhìn con gái đi Li = Lx,hehe,đúng là máy của LX chất hơn máy của Li đấy,mỗi tội ghét cái là đi đường đông như đánh vật.
bác viết nhầm kìa bác ơi, LX vn em thấy cũng nhẹ nhàng, LX nhập thì đúng là đánh vật thật, nặng dã man con ngan. Còn lúc tắc đường thì xe nào chả như cái cục nợ hả bác :)) chỉ muốn bỏ xe mà đi bộ về nhà thôi.

tuanpm2011

Xe đạp
ok, thanks em zai, vote cho em :)
p/s : hầu hết nhà nào có con gái sắp đi lấy chồng đều như chị thôi , hehe
Mình mới ra trường, chuẩn bị đi làm, bố mẹ cũng cho tiền mua xe và mình chọn Lib, bà chị (con bác ruột, bằng tuổi) cũng đc 2 bác cho tiền và chị chọn LX ie màu trắng, thế là 2 chị em ra showroom làm 2 con liền lúc :D. Việc bố mẹ cho 1 khoản tiền để thay đổi hay mua mới phương tiện đi lại cho những người sắp bước vào 1 cuộc sống mới là quá đỗi bt...
Bạn là con gái thì chọn LX đi, vote cho LX, chúc bạn mau mau có xe mới.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Mình mới ra trường, chuẩn bị đi làm, bố mẹ cũng cho tiền mua xe và mình chọn Lib, bà chị (con bác ruột, bằng tuổi) cũng đc 2 bác cho tiền và chị chọn LX ie màu trắng, thế là 2 chị em ra showroom làm 2 con liền lúc :D. Việc bố mẹ cho 1 khoản tiền để thay đổi hay mua mới phương tiện đi lại cho những người sắp bước vào 1 cuộc sống mới là quá đỗi bt...
Sướng thế, 2 con liền cơ à. Có được giảm giá hay tặng thêm gì không bác.

LyBéo

Xe đạp
dạ, em cảm ơn bác ^^ chúc bác sớm lấy dc xe ạ

tuanpm2011

Xe đạp
Sướng thế, 2 con liền cơ à. Có được giảm giá hay tặng thêm gì không bác.
Vâng! giá thì vẫn Fix, con Lib của em là 54t (chưa giấy tờ)
Hai chị em mỗi người đc nhận thêm 1 số phần quà của Pi, mỗi người nhận đc 1 móc chìa khóa Pi (em thấy trong cửa hàng nó bán 150k/cái)
Con Lib của em thì nhận đc thêm 1 lót sàn cao su đúc, con LX ie của bà chị cũng đc nhận 1 lót sàn cao su, 1 khung inox. Ngoài ra Li của em đáng ra phải chờ >1 tháng thì cửa hàng ưu tiên nên chỉ phải chờ có hơn chục ngày. Như vậy em thấy cũng tốt lắm rồi, hihi

darkz

Xe tải
Vâng! giá thì vẫn Fix, con Lib của em là 54t (chưa giấy tờ)
Hai chị em mỗi người đc nhận thêm 1 số phần quà của Pi, mỗi người nhận đc 1 móc chìa khóa Pi (em thấy trong cửa hàng nó bán 150k/cái)
Con Lib của em thì nhận đc thêm 1 lót sàn cao su đúc, con LX ie của bà chị cũng đc nhận 1 lót sàn cao su, 1 khung inox. Ngoài ra Li của em đáng ra phải chờ >1 tháng thì cửa hàng ưu tiên nên chỉ phải chờ có hơn chục ngày. Như vậy em thấy cũng tốt lắm rồi, hihi
Cụ mua xe ở showroom nào ở đâu vậy ạ?
@LyBéo em nghĩ mợ nên chọn lx, mặc dù đi li or lx đều đẹp nhưng con trai tụi em vẫn thik con gái đi lx hơn :)). Ngoài ra cốp xe lx cũng to hơn hẳn li nên thik hợp vs các mợ hơn ạ ^^

tuanpm2011

Xe đạp
Cụ mua xe ở showroom nào ở đâu vậy ạ?
@LyBéo em nghĩ mợ nên chọn lx, mặc dù đi li or lx đều đẹp nhưng con trai tụi em vẫn thik con gái đi lx hơn :)). Ngoài ra cốp xe lx cũng to hơn hẳn li nên thik hợp vs các mợ hơn ạ ^^
em mua của công ty Sapa showroom ngã tư 3/2- Nguyễn Tri Phương trong Sài Ghềnh cụ ạ. Nhà em bán xới chuyển hết vào trong này sống ^^!