Li ie hay LX ie?

halink0110

Xe đạp
LX ie đi e ah,c cũng tậu e nó năm ngoái ^^,màu xanh đậm,huk,mà sao mình mua 128tr >..<thế h giá e nó là bnhiu hả mọi ng?dòng ie này có nhập không hay chỉ hàng Vn ah,lúc mua xe cũng hem tìm hiểu rõ,thấy ưng thì mua,huk huk >..<

hieumap

Xe đạp
LX ie đi e ah,c cũng tậu e nó năm ngoái ^^,màu xanh đậm,huk,mà sao mình mua 128tr >..<thế h giá e nó là bnhiu hả mọi ng?dòng ie này có nhập không hay chỉ hàng Vn ah,lúc mua xe cũng hem tìm hiểu rõ,thấy ưng thì mua,huk huk >..<
ựa mợ này mua xe ảo thế ;)) Lx của mợ là Lx thường, dòng ie mới ra tháng 4 năm nay mà ;)) thêm nữa Lx của mợ là Lx nhập mới có giá đấy, còn Lx việt chỉ bằng nửa giá của mợ thôi, Lx nhập chịu 100% thuế mà ;))

halink0110

Xe đạp
hj. hj.,mềnh mua từ trc Tết đó,mua ở Hùng Hải trên Bà Triệu,lúc đầu là tìm mua e LX xcl,tìm mãi k có màu như cũ,toàn đỏ,vàng,trắng mới có mào (mềnh ghét cái mào :(),thế là đến Bà triẹu thấy 1 e XCL k mào,chấm luôn,đặt cọc tiền,chiều ra lấy :-bd,e nó là LX 125ie nhập (ô bán hàng bảo thế ),cũng chả bik fan biệt e nó ntn cả,thấy có giấy tờ hải quan thì chắc thế :)),về thấy nhìu điểm jong LX việt nên hơi băn khoăn ,k bik có fai bj lừa k nữa =))

kang.veomo

Xe hơi
hj. hj.,mềnh mua từ trc Tết đó,mua ở Hùng Hải trên Bà Triệu,lúc đầu là tìm mua e LX xcl,tìm mãi k có màu như cũ,toàn đỏ,vàng,trắng mới có mào (mềnh ghét cái mào :(),thế là đến Bà triẹu thấy 1 e XCL k mào,chấm luôn,đặt cọc tiền,chiều ra lấy :-bd,e nó là LX 125ie nhập (ô bán hàng bảo thế ),cũng chả bik fan biệt e nó ntn cả,thấy có giấy tờ hải quan thì chắc thế :)),về thấy nhìu điểm jong LX việt nên hơi băn khoăn ,k bik có fai bj lừa k nữa =))
..bác này mua xe hài thế, làm gì có cái xe nào gọi là " Lx 125 ie nhập " lại còn trước tết nữa ;))..

Kithang1102

Xe đạp
hình như có mào là Vn, không mào là Nhập. Em đoán thế ^^

LyBéo

Xe đạp
chị ơi, LX ie 125 chị gái em vừa mua hôm trc là 72tr ( đã khuyến mãi - giá Top com ) loại 150 em ko biết vì cũng ko có ý định mua :)

SmallRiver

Xe điện
LX đi mợ. Cao 1m60 nếu là nam thì khó chống chân chứ là nữ thì chống được.

lhxndd

Xe buýt
vote 1 phát cho lx ie. Ko phải do mình đang use e Lợn Xề này mà nói thế đâu. Mấy đứa bạn mình đi Li ie kìa, mình đi thử ko có cảm giác đầm xe như Lx. Mà nghe nói máy Lx tốt hơn Li, máy Li đi mau tã lắm (bác nào đang đi Li thông cảm cho e :-??). Nhưng cũng còn phụ thuộc mợ thích dáng xe nào nữa, đã thích là nhích thôi :x
Bạn biết cái quá..i gì về Liberty i.e mà phát biểu linh tinh thế? Ngay cả việc bạn nói Lib i.e đi nhanh tã thì đã đủ cho thấy tầm và đẳng cấp của bạn rồi, lần sau đừng nên phát biểu lung tung và phán bừa như thế!

sim85.com

Xe đạp
con gái thì bạn đi Lx là đẹp nhất !

nữ tính và sang trọng !

ndk123

Xe hơi
còn nhiều cụ ngây thơ và tuyên bố liều thật :)))
Xin thưa với các cụ là :
LX phun xăng điện tử ra từ năm 2010 , và là phiên bản nhập khẩu 100%, bán tại phố huế, bà triệu ... giá dao động khoảng 120-130tr tùy thời điểm
hình dáng bên ngoài giống LX ie của vn 90% , chỉ khác mặt đồng hồ, yên và tay xách :D

chứ cụ nào mà cứ giữ quan điểm LX ie là chỉ mới ra tháng 4 tại VN là quá ngây thơ, các cụ có thể lên Youtube để biết thêm về e LX ie nhập khẩu :))

còn Li ie thì 100% chuẩn là chỉ có VN mới có, nhập khẩu ko có ie

kuti'

Xe tải
với "hình thể" của bạn, :-bd
Mình vote cho Lx

halink0110

Xe đạp
còn nhiều cụ ngây thơ và tuyên bố liều thật :)))
Xin thưa với các cụ là :
LX phun xăng điện tử ra từ năm 2010 , và là phiên bản nhập khẩu 100%, bán tại phố huế, bà triệu ... giá dao động khoảng 120-130tr tùy thời điểm
hình dáng bên ngoài giống LX ie của vn 90% , chỉ khác mặt đồng hồ, yên và tay xách :D

chứ cụ nào mà cứ giữ quan điểm LX ie là chỉ mới ra tháng 4 tại VN là quá ngây thơ, các cụ có thể lên Youtube để biết thêm về e LX ie nhập khẩu :))

còn Li ie thì 100% chuẩn là chỉ có VN mới có, nhập khẩu ko có ie
em chỉ băn khoăn là e ie nhập đấy đầu có mào hay k thôi ah :(,vì e thấy mẫu trên mạng có mào dưng xe e k có,hỉu chít liền ý >..<

hieumap

Xe đạp
Bạn biết cái quá..i gì về Liberty i.e mà phát biểu linh tinh thế? Ngay cả việc bạn nói Lib i.e đi nhanh tã thì đã đủ cho thấy tầm và đẳng cấp của bạn rồi, lần sau đừng nên phát biểu lung tung và phán bừa như thế!
Bác gì mà hung hăng thế :-ss bác ko thấy từ nghe nói của e à :( e có dám phán bừa đâu...