[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

Trang Nguyen

Xe điện
Không biết mình có lệch lạc không nhưng khi nhìn:
1. 2 gái hôn nhau nhìn rất kích thích
2. Trai gái hôn nhau thì có ít cảm xúc
3. 2 zai hôn nhau thì nhìn rất tởm
Mình là Đàn ông xịn nhé cũng đã từng bị gay sờ chim và ôm nhưng rất ghê
Cụ là đàn ông nên dĩ nhiên là vậy, còn phụ nữ thì thứ tự như trên đảo ngược cụ ạ :D. Em đùa chút thôi, nhưng mà các bạn gọi là hủ nữ thì rất thích nhìn các cặp zai-zai cụ ạ.

Trang Nguyen

Xe điện
Bộc lộ hay a dua?

Sent from Other Universe via OTOFUN
Cụ ko thấy em nói có 1 số bị ảnh hưởng tâm lý đó ạ, tức là adua, còn khẳng định là có 1 số thực sự sinh ra họ bị thế, chỉ là đến khi nào họ dám thể hiện họ như thế thôi.

t12a11g

Xe buýt
Thế nào là đi ngược tự nhiên hả cụ? Bình thường ng có 2 chân 2 tay, ko may ai đó sinh ra ko như vậy, thế là đi ngược lại tự nhiên, là Vaiz cả tiến bộ hả cụ?
thế e hỏi thật cụ có muốn con mình là lgbt ko ạ

Trang Nguyen

Xe điện
thế e hỏi thật cụ có muốn con mình là lgbt ko ạ
đương nhiên là em ko cụ ạ, vì như thế rất khổ, nhưng việc e ko muốn con em khác người ko có nghĩa là trên đời ko có người như thế

t12a11g

Xe buýt
đương nhiên là em ko cụ ạ, vì như thế rất khổ, nhưng việc e ko muốn con em khác người ko có nghĩa là trên đời ko có người như thế
thì ko nên cổ xuý thôi, lgbt thì kệ họ nhưng đừng tuyên truyền ầm ỹ làm j, ảnh hưởng tới tâm
lý bọn trẻ

Trang Nguyen

Xe điện
thì ko nên cổ xuý thôi, lgbt thì kệ họ nhưng đừng tuyên truyền ầm ỹ làm j, ảnh hưởng tới tâm
lý bọn trẻ
em có cổ súy đâu, nhưng em ko dè bỉu, em vẫn tôn trọng họ, em còn cảm thấy họ đã phải chịu đựng nhiều áp lực hơn ng bình thường, và em sẵn lòng chia sẻ với họ.

traiHNcodon

Xe tăng
Thế giờ cặp đó còn ủng hộ LBGT nữa không bác? Xem ra Karma đến hơi nhanh nhỉ.
Họ im lặng cụ ạ,còn tay kia mới hài hước lôi 1 thằng về sống chung rồi đòi bố mẹ chia nhà cãi nhau tung tóe,2 cô con gái chán quá lôi nhau sang Nhật.Anh này được chia tài sản và miếng đất đầu làng,nhưng 2 năm sau miếng đất lại xây lên cái nhà và thằng bạn trai anh ấy lôi vk con ở quê ra sống cũng luôn.Anh ấy lại vẫn sống cùng bố mẹ hehe.

AcidS

Xe điện
Cụ định nghĩa thế nào là ngược với tự nhiên vậy ạ?
Thế nào là sinh sản tự nhiên với loài linh trưởng vậy?
Cụ/mợ Rantarox chú ý nhé. Đạo giáo chính tông không cấm người gia nhập tuân theo đạo hạnh của họ trong đó có việc tiết chế về tính dục và cũng thoải mái khi người đó rời bỏ đạo.

Tuy nhiên với những gì mình biết về các tà đạo và cộng đồng LGBT và ít nhất là vài ba người có xu thế tính dục lệch lạc do bị ảnh hưởng tâm sinh lý mà trực tiếp mình biết, việc một người rời bỏ các cộng đồng trên đều để lại các hậu quả khá nghiêm trọng về tính mạng, tinh thần, sức khỏe và vật chất. Người đó và một số thông tin khác về các trường hợp tương tự được đưa tin trên báo chí gần như phải chạy trốn đúng nghĩa mới đào thoát được.
Cái đó tạo nên sự khác biệt khá lớn.
Mời cụ phản biện.

Chỉnh sửa cuối:

hai.tranhr

Xe container
Uầy, đội LGBT lày nàm các Cụ vật nhau kinh thế :-o:-o:-o:-o

hunggal

Xe tăng
Họ im lặng cụ ạ,còn tay kia mới hài hước lôi 1 thằng về sống chung rồi đòi bố mẹ chia nhà cãi nhau tung tóe,2 cô con gái chán quá lôi nhau sang Nhật.Anh này được chia tài sản và miếng đất đầu làng,nhưng 2 năm sau miếng đất lại xây lên cái nhà và thằng bạn trai anh ấy lôi vk con ở quê ra sống cũng luôn.Anh ấy lại vẫn sống cùng bố mẹ hehe.
Đời có những cái oái oăm, khù khoằm thật :D

Mansion.68

Xe tải
LGBT kệ xác bọn bay. Thích làm trời làm đất gì kệ xác bọn bay.
Nhưng trống giong, cờ mở, hô hào này nọ, ủng hộ LGBT tôi mà gặp là tôi choảng gạch, ném mắm tôm.
Còn tiếp cận con cái, cháu chắt tôi là sẵn sàng xanh chín, sống mái luôn. Mặc đời nói ngược xuôi.
Tôi vẫn giữ quan điểm bảo vệ giá trị truyền thống, thuận trời thuận đất, thuận tự nhiên.

Rantarox

Xe hơi
Thế nào là sinh sản tự nhiên với loài linh trưởng vậy?
Cụ/mợ Rantarox chú ý nhé. Đạo giáo chính tông không cấm người gia nhập tuân theo đạo hạnh của họ trong đó có việc tiết chế về tính dục và cũng thoải mái khi người đó rời bỏ đạo.

Tuy nhiên với những gì mình biết về các tà đạo và cộng đồng LGBT và ít nhất là vài ba người có xu thế tính dục lệch lạc do bị ảnh hưởng tâm sinh lý mà trực tiếp mình biết, việc một người rời bỏ các cộng đồng trên đều để lại các hậu quả khá nghiêm trọng về tính mạng, tinh thần, sức khỏe và vật chất. Người đó và một số thông tin khác về các trường hợp tương tự được đưa tin trên báo chí gần như phải chạy trốn đúng nghĩa mới đào thoát được.
Cái đó tạo nên sự khác biệt khá lớn.
Mời cụ phản biện.
Chuyện cụ nói là vấn đề xã hội, không liên quan gì đến tự nhiên hay ngược tự nhiên

poiuy

Xe ba gác
LGBT kệ xác bọn bay. Thích làm trời làm đất gì kệ xác bọn bay.
Nhưng trống giong, cờ mở, hô hào này nọ, ủng hộ LGBT tôi mà gặp là tôi choảng gạch, ném mắm tôm.
Còn tiếp cận con cái, cháu chắt tôi là sẵn sàng xanh chín, sống mái luôn. Mặc đời nói ngược xuôi.
Tôi vẫn giữ quan điểm bảo vệ giá trị truyền thống, thuận trời thuận đất, thuận tự nhiên.
Cụ làm thế tức là góp 1 tay ủng hộ họ, giúp họ đóng sâu vai nạn nhân của kỳ thị.

Mansion.68

Xe tải
Cụ làm thế tức là góp 1 tay ủng hộ họ, giúp họ đóng sâu vai nạn nhân của kỳ thị.
Nạn nhân hay bị hại tôi đếch quan tâm.
Đã là sản phẩm lỗi của tự nhiên thì cứ bình thường mà sống. Ai động chạm làm gì.
Nhưng cứ bô bô, nhơn nhơn là tôi ném.
Đừng có mang Tây Tàu ra so sánh, tôi cũng đếch quan tâm luôn. Tôi ở đất nước này, văn hóa này, mang tiếng cổ hủ cũng được. Nhưng cái gốc văn hóa nó vậy.
Cứ ảnh hưởng đến cá nhân tôi hay người thân ruột thịt của tôi là tôi xanh chín luôn. Tôi thì chả bao đồng, tôi lo cho thân nhà tôi trước.