Lên mà không xuống!

Bul Dog

Xe tải
Em có ông bạn đi Đức về, tặng mấy vỉ thuốc và 1 bình xịt trực tiếp.
Ông bạn bảo "khi nào mà ko lên được thì làm 1 viên, hoặc xịt vào "thèng nhỏ" vài phát, đảm bảo nhanh như điện, lớn như Thánh Gióng.... Sung sướng tê dại".

Cảnh báo với cụ là phải dùng hàng xịn nhé. Lỡ mua phải hàng lởm thì nó làm thằng bé cứ như Thánh Gióng không chịu về Trời thì chỉ khoảng 5-7 tiếng là cháu nó hỏng luôn đấy cụ nhé. Tốt nhất là cụ đừng tham nếu cháu nó vẫn ăn ngủ đều thì không cần dùng nhé.

hdx

Xe điện
Trước em được ông chú truền cho cách tập thể dục.
Sáng dậy lấy cái khóa Việt Tiệp loại vừa, treo vào cổ "thèng nhỏ", cẩu lên xuống 25-30 lần.
Mới tập thì vài tuần đầu chỉ cần nó treo được ở đây ko rơi là tốt rùi, sau đó vài tuần mới tập cẩu.
Giờ chẳng thuốc thang gì cũng vẫn thẳng đuỗn, cứng đơ...

Em cất số thuốc đó đi cũng là để đề phòng trái nắng trở giời thui... nhưng đọc xong bài này chắc vứt đi...
Em cũng tập giống cụ nhưng em giờ đã chuyển sang tạ 0.5 kg rồi ạ.

minhchi233

Xe điện
Cụ có thuốc nào xịt cho nó xuống thì cho em chứ em nhiều khi thấy ngại quá
Hồi xưa lúc mới nhớn cháu cũng hay bị dư Kụ, kinh nghiệm của cháu là không cần xịtxii1e6x gì sất, làm sợi tóc xe xe vào lỗ tai là ló dụt laị!

betraihn

Xe buýt
Cụ chủ có thuốc lên mà không có thuốc xuống ợ
Thuốc độc còn có thuốc giải đằng này.... cháu chẳng chơi

thangpres

Xe buýt
Sáng dậy lấy cái khóa Việt Tiệp loại vừa, treo vào cổ "thèng nhỏ", cẩu lên xuống 25-30 lần.
Mới tập thì vài tuần đầu chỉ cần nó treo được ở đây ko rơi là tốt rùi, sau đó vài tuần mới tập cẩu.

Em cất số thuốc đó đi cũng là để đề phòng trái nắng trở giời thui... nhưng đọc xong bài này chắc vứt đi...
Em hỏi khí không phải chứ khi thèng bé nó gồng nên cơ bắp nở ra lại bị cái móc khóa nó chẹn lại thì cũng khó xử cụ nhể :P hoặc tập lâu ngày nó lại thành vết như kiểu đeo nhẫn ở tay thì cũng vui lắm đới ạ ;))

anchibui

Xe điện
Em hỏi khí không phải chứ khi thèng bé nó gồng nên cơ bắp nở ra lại bị cái móc khóa nó chẹn lại thì cũng khó xử cụ nhể :P hoặc tập lâu ngày nó lại thành vết như kiểu đeo nhẫn ở tay thì cũng vui lắm đới ạ ;))
Cái khóa loại vừa, quai khóa đủ rộng để đầu "cậu nhỏ" khi lớn hết cỡ chui vừa.
Lúc mới tập các bác ko nên cẩu. Mà giữ ổn định, ko rơi khóa là được... Sau vài tuần mới tập cẩu.
Tập xong mát xa cho máu lưu thông đều, và tắm rửa cậu nhỏ cận thận... Mị.a có hôm đang mát xa "cu cậu" chớ đầy ra 1 đống...
Nói chung với tình thế cậu nhỏ hiện tại em chưa cần dùng thuốc... Dùng mà đi viện để nhờ bác sĩ cho "xuống"... xấu hổ chết.

LuckyCar

Xe container
Cụ tìm con giun hay con rắn nào cho nó thử xem kết quả ra sao.

oto.giacmoxa

Xe điện
Thuốc này bán cho các đại lý xuất nhập xăng dầu chạy lắm, các anh ấy chỉ mong LÊN MÀ KHÔNG XUỐNG suốt đời thôi, hehe

SPL

Xe container
Hiz, chả bù cho em, muốn lên là lên muốn xuống là xuống, thích ra lúc nào là ra còn không thì cứ cò cưa chán thì thôi ;))

kiamorning2007

Xe tăng
Cái khóa loại vừa, quai khóa đủ rộng để đầu "cậu nhỏ" khi lớn hết cỡ chui vừa.
Lúc mới tập các bác ko nên cẩu. Mà giữ ổn định, ko rơi khóa là được... Sau vài tuần mới tập cẩu.
Tập xong mát xa cho máu lưu thông đều, và tắm rửa cậu nhỏ cận thận... Mị.a có hôm đang mát xa "cu cậu" chớ đầy ra 1 đống...
Nói chung với tình thế cậu nhỏ hiện tại em chưa cần dùng thuốc... Dùng mà đi viện để nhờ bác sĩ cho "xuống"... xấu hổ chết.

Cái khóa để vừa được lúc lớn nhất em dự nó cũng phải tầm gần ký, Cụ Nick luyện tới mức này thì công lực cũng thuộc hàng thâm hậu rồi.
thía này mà cụ xơi 1 viên với xịt vài phát nó không lên cả tháng mới lạ, đi đâu cũng lom khom nhưn ông cụ thì buồn cười cụ nhể :"> thôi cụ vứt ngay và quẳng cho em dùng hộ cụ ạ.
À mà theo ngu ý của em nếu cậu nhỏ không chịu xuống thì mình mang ướp đá nó có xuống không cụ nhỉ :P

architecto

Xe buýt
Lên mà không xuống thì.....có khi phải đục lỗ ván trên.
@ cụ Kia buổi sáng: Cụ chuyển level sang họa thư pháp trên cát đê.

kiamorning2007

Xe tăng
Lên mà không xuống thì.....có khi phải đục lỗ ván trên.
@ cụ Kia buổi sáng: Cụ chuyển level sang họa thư pháp trên cát đê.

Rạ em cũng thường xuyên bị Tịnh Mông như cụ Nick :">, nên hnay thấy cụ Nick định vứt thuốc em phải tranh thủ vào xin ngay ạ :P

kraz255b

Xe điện

hèn gì mà mấy tuần nay em đi tìm khóa việt tiệp mua mà đến cửa hàng nào cũng bị bảo là mấy ông ofer mua hét rồi!

anchibui

Xe điện
Xịt cái này xong mà kèn sáo thì chắc cứng miệng luôn nhỉ =))
Chuyện thật 100% nhá.
Ông bô em kể chuyện: Hồi giải phóng Miền nam, bộ đội ta vào tiếp quản các kho quân lương, vũ khí của địch...
Khi vào 1 kho mỹ phẩm, ngoài phấn son, keo tóc... còn nhiều thứ khác;

Có 1 loại em hộp sắt màu trắng, chất đầy trong kho...Nó ghi toàn tiếng Anh...Mọi người nghĩ là kem dưỡng da, chống nẻ.
Anh chỉ huy thấy nhiều phát, cho AE bộ đội mỗi người vài hộp để dùng và mang ra Bắc làm quà..
Thế là AE mở 1 hộp ra bôi luôn lên môi, mặt... Một lúc sau cả trung đội, ông nào mặt, má cũng co dúm lại, da mũi căng, kéo cái mui teo tóp, môi chu ra ... Trông rất sợ.
Chỉ huy được báo báo về sự việc. Lập tức tất cả AE được đưa vào Quân y viện... Sau khi thăm khám bác sĩ cũng không chuẩn đoán được các anh bị sao, mãi sau khi chưng cái hộp kem đó ra, thì bác sĩ mới biết.
Đó là loại kem dùng cho gái điếm, có dụng làm co da "cửa mình" và âm đạo...

Bọn gái điếm dùng nó để "làm mới" hàng. Nghĩa là khi vừa "chiến" mấy tập xong với khách (có cả lính Mẽo, nên hàng bị bèo nhèo) thì bôi kem vào, cho "khách" tiếp theo nhìn đỡ hoảng, và ko bị "lọt thỏm"

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kiamorning2007

Xe tăng

linhkienxehoi viết
Xịt cái này xong mà kèn sáo thì chắc cứng miệng luôn nhỉ =))

=)) bố khỉ, chết cười với cái nhà cụ này :)) cụ nào mạnh dạn trả lời câu này cho anh em đỡ tò mò đê ;))

Em dự là đi hết bạ nhá ấy chứ =))