Lên mà không xuống!

MB E250

Xe tải
Cái gì cưỡng ép cũng không tốt mà

XPQ

Xe cút kít
Em có ông bạn đi Đức về, tặng mấy vỉ thuốc và 1 bình xịt trực tiếp.
Ông bạn bảo "khi nào mà ko lên được thì làm 1 viên, hoặc xịt vào "thèng nhỏ" vài phát, đảm bảo nhanh như điện, lớn như Thánh Gióng.... Sung sướng tê dại".

Ừ thì thuốc quý từ Tây, em vứt vào tủ làm đồ dự phòng khi "thèng cu" thất thế...

Nhưng hôm nay đọc bài này em hoảng quá... Sợ khi dùng thuốc xong, mấy ngày sau mà "nó" léo xuống, phải đi bệnh viện thì bỏ mị.a... xấu hổ chết.

Em định vứt đi hoặc bác nào xin em cho... luôn! Sợ nó cứ như tên lửa mấy ngày thì chết.
Cụ Lích cho em xin.Em mới mở cái quán "Bín chần",được cái thuốc này của cụ mà ướp thì dôi hàng phải biết!Em hứa cụ đến uốn rượu miễn phí một đĩa.

hungmobi

Xe tải
vậy mặc quần xấu hổ lám nhỉ

thanhf78

Xe hơi
Trước em được ông chú truền cho cách tập thể dục.
Sáng dậy lấy cái khóa Việt Tiệp loại vừa, treo vào cổ "thèng nhỏ", cẩu lên xuống 25-30 lần.
Mới tập thì vài tuần đầu chỉ cần nó treo được ở đây ko rơi là tốt rùi, sau đó vài tuần mới tập cẩu.
Giờ chẳng thuốc thang gì cũng vẫn thẳng đuỗn, cứng đơ...

Em cất số thuốc đó đi cũng là để đề phòng trái nắng trở giời thui... nhưng đọc xong bài này chắc vứt đi...
cụ này sau 1 thời gian tập thằng nhóc to chắc cả tay cũng to nhỉ :D

f1_hn

Xe container
Cụ đừng vứt...cho e :)

nhadatuytin

Xe container
vãi quá các cụ ạ
em cũng đc cho mấy viên có lẽ chả dám dùng

t_rex

Xe buýt
Em nói thật là nhiều lần đợt sáng ngủ dậy em phải đứng ở cửa toalet đồng thời dùng một tay ấn xuống để đi ái. Vì phải đứng từ đầu cửa mới cẩu được nước vào trong, chứ đứng gần nó ướt *** hết tường toalet. =)) =)) =))

Như thế có bất thường ko các cụ ? Mà em ko dùng thuốc gì đâu. :D :D :D

XPQ

Xe cút kít
Em nói thật là nhiều lần đợt sáng ngủ dậy em phải đứng ở cửa toalet đồng thời dùng một tay ấn xuống để đi ái. Vì phải đứng từ đầu cửa mới cẩu được nước vào trong, chứ đứng gần nó ướt *** hết tường toalet. =)) =)) =))

Ngày xưa các ngõ nhỏ ở Hà Nội ô tô còn vào được,một phần vì thanh niên toàn quần đùi gánh nước buổi sáng,cứ quật bên này lại quật bên kia,lở hết cả tường,làm gì có ai dám lấn chiếm.

fuxe

Xe container
Ơ hơ, kinh phết nhể :-? đúng là trong phúc có họa :((

Aids

Xe điện

Bác ấn vừa vừa thôi bẻ ấn quá là có ngày vỡ vật hang là phải đi mổ cấp cứu đấy.
Bon weekend
Aids

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Giáo sư No nick cứ dùng thoải mái. Nhưng phải có cách nhé. Thứ nhất nên dùng 1/2 liều khuyến cáo đến khi đạt được hiệu quả. Thứ 2 không nên dùng mật độ dày quá. Thứ 3 không nên thấy sướng quá mà lạm dụng. Thứ 4 phải dùng loại xịn(hiện VN đã có 1 sô thuốc xs trong nước dùng cực phê nhé, giá rẻ).
Tập kiểu đeo khóa có ngày hỏng cả c him ke ke... Cái đó như cái dây cao su, làm nó doãng ra thì sau muốn lên chắc pphair dùng que buộc...

Chỉnh sửa cuối:

HUNGSMUN

Xe container
Mấy năm trước em có mua hộ thèng bạn mấy viên "tên lửa". Một hôm nó điện cho em vào sáng sớm và thông báo khẩn cấp: không xuống được. Làm thế nào bây giờ, em vội vàng a lô cho ông bạn bên Trung Quốc hỏi xem thế nào, ông kia bảo: bảo nó lấy đá chườm vào khoảng 20 phút là OK. Thế là thằng bé lấy đá chườm và có kết quả ngay. Đến bây giờ vẫn chêu nó là muốn chiến đấu phải chuẩn bị đá lạnh=))=))=))