[Funland] Lễ duyệt binh tại quảng trường đỏ ngày 9/5/2015

my dinh

Xe điện
em có thấy đâu

Triệu Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Ôi đểu nhỉ, sang núp váy chị em ko được quay lại làm tình với thằng lưu manh :)), e thật
Cú làm tình lịch sử khiến chị em gato khủng, vội học tập và làm theo để được hưởng tình tay ba :))

Triệu Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Có luật ngăn cấm đời sau ko được phán xét ah? Với tôi đó là cuộc chiến tranh vệ quốc vĩ đại của nhân dân Nga còn với nhân loại ư? nếu ko có làm tình, nếu dũng cảm tuyên chiến với phát xít khi láng giềng bị xâm lược đó mới là vĩ đại.
- Anh - Pháp ký Hiệp ước Munich, cắt đất Tiệp Khắc cho Đức. Trước đó chị em nhà này cũng im lặng khi Đức xâm lược Áo.

- Cụ ưng LX chấm Mỹ em cho dăm bức. Xem xong nhớ về học lại lịch sử, có gì không hiểu gọi em giảng lại cho. Trẹo Bông luôn ưu tiên cho sự nghiệp giồng người.

Threesome Anh - Pháp - Đức

Đức quốc xã với giáo hội công giáo

E thích xem phim "thép đã tôi như thế đấy" của Nga ngố. Xem đi xem lại vẫn hay.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Thôi các cụ hạ hỏa. Em vừa xem lại phim này. Nghẹn lòng phim Tinh Cầu các cụ nhé. Rất Nga - chậm nhưng đi sâu vào trái tim.
http://m.bomtan.org/xem-phim/tinh-cau-8903/full.html

Không ăn về kỹ xảo, mối tình cuồng nhiệt, góc quay đẹp nhưng... Thôi các cụ xem đến hết rùi vodka cho những anh hùng thầm lặng.

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn
Chán các kụ, bài nhau mãi, anh nào cũng quan trọng, được chưa???

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
- Anh - Pháp ký Hiệp ước Munich, cắt đất Tiệp Khắc cho Đức. Trước đó chị em nhà này cũng im lặng khi Đức xâm lược Áo.

- Cụ ưng LX chấm Mỹ em cho dăm bức. Xem xong nhớ về học lại lịch sử, có gì không hiểu gọi em giảng lại cho. Trẹo Bông luôn ưu tiên cho sự nghiệp giồng người.

4some tại hiệp ước munich Anh Pháp Đức Ý. Tại tòa án qtế sau này, hầu hết các thống chế tướng lĩnh Đức đều thừa nhận, nếu ko có hiệp ước trên, Hitlersẽ tấn công Tiệp với cá tính điên cuồng của mình, chiến tranh châu âu sẽ nổ ra và Đức sẽ thua chóng vánh.

Chỉnh sửa cuối:

springsea

[Tịch thu bằng lái]
"

Munich là thỏa thuận của 4 cường quốc về vùng đất nói tiếng Đức trên đất Tiệp, thỏa thuận này tránh cho một cuộc chiến ở Châu Âu bùng phát. Tuy nhiên người Tiệp ko có mặt và họ coi bị Anh Pháp bán đứng. Cái khác biệt lớn nhất mà kiểu đọc sử 1 lề cố gán ghép đó là Anh Pháp ko chia chác xâm lược quốc gia nào cả, khác biệt hoàn toàn hiệp ước Xô - Đức trong đó 2 bên thỏa thuận ko chiến nhau, ngầm giúp đỡ nhau và phần của Nga là xâm lược Phần Lan, Ba Lan, các nước Baltic...
Anh Pháp nhân nhượng Đức hết sức mới chiến chứ ko như mấy bạn nghĩ kiểu hăng tiết vịt.

Sôngquê91

Xe tải
Những tháng năm hào hùng. Khong hiểu sao cứ mỗi lần xem duyệt binh chiến thắng phát xít em lại nhớ đến bộ phim dài tập "Trên từng cây số" đã gây ấn tượng mạnh một quãng thời gian tuổi thơ.
Em ngày xưa cũng rất mê xem phim đấy. Có anh chàng đầu trọc tên gì em quên mất rồi :))

chuyện đời

Xe buýt
Liệu có khi nào "phát đức xấu xa nọ kia ..." cũng chỉ là sản phẩm của truyền thông ko ạ.
Kẻ thắng thì nói j cũng hay. E hâu sinh đặt câu hỏi nghi vấn vậy thôi. Vì em thấy về mặt truyền thông thì nhất anh mẽo, về mặt tuyên giáo thì nhất anh sản mà tinh túy là anh gấu.
Nên em nghi lắm :D
Vâng mời cụ trở lại năm 45 ở việt nam mà đăt câu hỏi. Chắc 2tr dân vn chết đói vì ăn kiêng nhỉ. Đấy mới là phát xít nhật. Còn đức nó cũng đen khi mang 6tr dân do thái ra sưởi nhưng hơi quá lửa nên hơi oan.

TONGIA

Xe lừa
Hôm nay chính thức rồi đây.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
"

Munich là thỏa thuận của 4 cường quốc về vùng đất nói tiếng Đức trên đất Tiệp, thỏa thuận này tránh cho một cuộc chiến ở Châu Âu bùng phát. Tuy nhiên người Tiệp ko có mặt và họ coi bị Anh Pháp bán đứng. Cái khác biệt lớn nhất mà kiểu đọc sử 1 lề cố gán ghép đó là Anh Pháp ko chia chác xâm lược quốc gia nào cả, khác biệt hoàn toàn hiệp ước Xô - Đức trong đó 2 bên thỏa thuận ko chiến nhau, ngầm giúp đỡ nhau và phần của Nga là xâm lược Phần Lan, Ba Lan, các nước Baltic...
Anh Pháp nhân nhượng Đức hết sức mới chiến chứ ko như mấy bạn nghĩ kiểu hăng tiết vịt.
Đọc kỹ tiềm lực quân sự của các nước trươc Munich đi nhé. Đức bị hạn chế phts triển sau WW1 mà hơn Anh+Pháp hố hố. 2 thằng này siêu hèn

chuyện đời

Xe buýt
Lương thực thực phẩm, quân nhu trong chiến tranh rất quan trọng đấy cụ. Với lại một miếng khi đói bằng gói khi no. Nếu cụ chê 7000 tank thì có thể số lượng lính So Viết chết còn nhiều hơn nữa đấy.
Mà cụ có số liệu nào về việc Sô Viết viện trợ ngược lại mấy trăm tăng cho Mỹ không ạ? em thấy bảo tăng Xô cũng tốt lắm.
Mỹ viện trợ vì nó là chính. Thế cụ nghĩ lx viện trợ tăng cho mỹ làm gì. Đi đánh các nc khác cho vui à. Mỹ có nguồn gốc từ anh nên khi lợi ích của anh có nguy cơ bị tổn hại nó mới phải làm thế. Thằng anh cũng vậy từ đầu đức nó đánh có ý kiến gì ko hay đợi nó sát sườn mới thấy nóng. Tóm lại chả thằng nào hành động vì nhân loại hay vì quốc gia khác. Trc hết phải có lợi ích bản thân