[Funland] Lập team đi bơi

sweet dream

Xe tải
Cháu cảm thấy bơi ở hồ, suối là sạch nhất, nhất là khi ra mạn Sóc Sơn: nước sạch, mát, lạnh và trong. Còn bể bơi thì thường có Clo và các chất hóa học, nước vài ngày họ mới thay một lần nên không thoải mái bằng

Chỉnh sửa cuối:

sweet dream

Xe tải

Sáng cứ làm tầm 1km thì tỉnh táo phết.
Em giờ mới chỉ bơi đc khoảng 500-700m. Thể lực giảm sút quá, mắt thì mờ nhìn cháu nào cũng xinh
Cháu thấy các chú ở đây dễ tin người thật, ảnh chỉnh chỉ mất vài phút đã như hoa hậu. Trong lớp cháu, nhiều bạn cũng có ảnh chỉnh sửa, trông khác bên ngoài 30-65%. Cháu đã tập gym 4 năm mới có bụng nhỏ như bây giờ, khoảng 57. Còn các bạn chỉ cần chỉnh sửa chút xíu là có eo nhỏ, nhưng nhìn vẫn mỡ. Nhìn qua là biết chỉnh ảnh

banmotnucuoi

Xe lăn
Cháu thấy các chú ở đây dễ tin người thật, ảnh chỉnh chỉ mất vài phút đã như hoa hậu. Trong lớp cháu, nhiều bạn cũng có ảnh chỉnh sửa, trông khác bên ngoài 30-65%. Cháu đã tập gym 4 năm mới có bụng nhỏ như bây giờ, khoảng 57. Còn các bạn chỉ cần chỉnh sửa chút xíu là có eo nhỏ, nhưng nhìn vẫn mỡ. Nhìn qua là biết chỉnh ảnh
Nhiều lúc nhìn ảnh vợ trên fb còn còm hỏi ai đấy may chưa kịp gửi
Nên được 30-50% là tốt lắm rồi ý

Bang lang

Xe điện
Lắm lúc muốn bơi cũng không được cụ à, ức chế khi gặp đội kia dưới bể, không có đường bơi luôn.
Em cũng ghét nhất đội ko bơi, cứ đứng dàn hàng ngang ở bể nói chuyện hay đội bơi ngang bể, lắm lúc bơi phải đánh võng vì tránh. Còn đội bơi sải nhiều ông bà ko nhìn được hay sao ý, cứ thế đâm sầm vào người khác. Bể chỗ em có hẳn ghế nằm cho các ông bà ko bơi hay bể trẻ con để vầy mà ko thấy ông bà nào ra đấy, cứ dưỡn dẹo thiếu ý thức.

Bang lang

Xe điện
Độ nổi tự nhiên phụ thuộc vào 2 yếu tố:
- Khối lượng riêng của nước. Nước thường có KLR là 997kg/m3, nước biển có KLR dao động từ 1020-1030kg/m3, cá biệt KLR của nước biển Chết cao hơn cả KLR của con người nên người vứt xuống đó sẽ auto nổi.
- Khối lượng riêng của cơ thể con người. Mỗi người tùy theo cơ địa sẽ có KLR khác nhau nên ai có KLR càng nhỏ thì khả năng nổi trong nước càng tăng, càng đỡ tốn sức để nổi.
Muốn nổi thì cứ hít sâu người phình như cái phao thì người se nổi. Nằm ngửa trên nước theo em là phương pháp dưỡng sinh rất tốt, nó yêu cầu thở sâu và cảm giác rất sảng khoái sau khi bơi. Cccm nên nằm ngửa trên nước sau khi bơi.

sweet dream

Xe tải
Nhiều lúc nhìn ảnh vợ trên fb còn còm hỏi ai đấy may chưa kịp gửi
Nên được 30-50% là tốt lắm rồi ý
Các bác chưa thạo công nghệ nên chỉnh còn nhẹ nhàng đấy. Còn bọn cháu thì hiểu biết hơn, chỉnh ảo lắm: khác biệt hẳn bên ngoài nhưng ảnh ọt vẫn giữ được nét tự nhiên không bị lố, chỉnh trên các app điện thoại chưa đủ, có bạn còn dùng máy tính chỉnh. Bác đưa ảnh của bác, cháu photoshop cho bác đẹp trai như trai Hàn 20 tuổi, body 6 múi luôn nhưng đương nhiên là không miễn phí đâu ạ. Cháu ít khi chỉnh ảnh nên còn chưa thạo, việc này cũng tốn khá nhiều thời gian.

Chỉnh sửa cuối: