lắp tấm chắn gầm tại ford Thăng Long vui thôi rồi các bác ạ

vnr_82

Xe điện
Tấm chắn gầm thì có thể hợp lý còn cái tấm cách nhiệt capo e dự là ko cần thiết vì máy phải làm sao luôn mát, cái nắp capo nóng chút thì chả vấn đề gì chứ làm cái tấm đó nữa thì mát ngoài,nóng trong gây hại máy.

puremoon

Xe buýt
Tấm chắn gầm thì có thể hợp lý còn cái tấm cách nhiệt capo e dự là ko cần thiết vì máy phải làm sao luôn mát, cái nắp capo nóng chút thì chả vấn đề gì chứ làm cái tấm đó nữa thì mát ngoài,nóng trong gây hại máy.
Em cũng nghĩ thế với tấm cách nhiệt Capo. Máy cần phải mát. Nắp Capo là 1 trong những cái để tản nhiệt cho máy và các thiết bị điện/ cơ khí trong khoang máy. Giờ nó thành tấm cách nhiệt thì em ko hiểu là cải lùi thế để làm gì ? Hay để cho mẫu lên chụp hình khi xe chạy thì chắc Ok nhỉ.

Còn tấm chắn gầm thì cho em hỏi có phải để chống chuột không ạ ?

0977123333

Xe buýt
Em cũng nghĩ thế với tấm cách nhiệt Capo. Máy cần phải mát. Nắp Capo là 1 trong những cái để tản nhiệt cho máy và các thiết bị điện/ cơ khí trong khoang máy. Giờ nó thành tấm cách nhiệt thì em ko hiểu là cải lùi thế để làm gì ? Hay để cho mẫu lên chụp hình khi xe chạy thì chắc Ok nhỉ.

Còn tấm chắn gầm thì cho em hỏi có phải để chống chuột không ạ ?
cái này không ảnh hưởng gì, vì đã có tản nhiệt và két nước làm mát cho máy là chính, xe Đức và xe Mỹ nhập khẩu về 100% là có tẩm nỉ này ở nắp cabo các cụ nhé, cái này do Ford Vn nó cắt đi. nên các bác yên tâm đi.

puremoon

Xe buýt
Vậy tấm chắn đấy để làm gì hả cụ Trung béo ?

luxury235

Xe buýt
E lập nắp lên vẫn thấy có 1 tấm nỉ đen mà cụ ??

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
cái này không ảnh hưởng gì, vì đã có tản nhiệt và két nước làm mát cho máy là chính, xe Đức và xe Mỹ nhập khẩu về 100% là có tẩm nỉ này ở nắp cabo các cụ nhé, cái này do Ford Vn nó cắt đi. nên các bác yên tâm đi.
Fiesta vẫn có mà

coty

Xe tăng
Của cụ có chỗ thay dầu và lọc dầu không ah, thép của cụ có chống gỉ ko cụ :D.
Dạ báo cáo cụ là thợ cơ khí nhà anh Vietvoiz cũng nâng xe đo đạc cẩn thận lắm ah. Gò gò, sơn sơn cũng tỉ mỉ. Em được anh Voiz khẳng định là thép xịn xìn xin. Cá nhân em vẫn thay dầu bình thường (chắc thợ cũng để ý đến cái này, không thì anh Voiz anh ấy cho nghỉ lâu roài ah!!!). Xe em gầm không được cao lắm nên hơi khó chụp ảnh hầu các cụ, hôm nào có dịp cho xe lên bàn thì em sẽ nhớ chụp toàn cảnh ạ. Cụ cứ sang nhà Vòi làm ạ, em đã làm rồi và thấy chắc chắn hơn hẳn so với cái bằng nhựa ( bị rách, chế được là em vứt luôn ko nghĩ ngợi thêm).

BBB

Xe buýt

Sonbh

Xe tăng
BBB; Cái này vào xe e kg hạp. Xe e màu đen. Vành đen +tý đỏ thì ok. Vành 17 nhé cụ. Cho xin giá luôn nhé.[/QUOTE nói:
Thế thì cái này anh nhé 17" , em sẽ pm cho anh

kenu97

Xe container
Chắc do chỗ cố vấn dịch vụ, phần tiền công đưa vào mục nhỡ thì nó tính nhỡ, mục bé thì nó tính bé.
Lần trước đi thay cái khóa cốp mondeo, vặn đúng 6 con ốc trong vòng 5' mà bị tính 165.000đ, buốt hết cả ruột :(
Nói chung là mua xe sang đi mệt lắm, đi xe cỏ như em này đỡ nhức đầu :))

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
hâm éo gì, Chiến chơi bẩn nhá, Chiến xui em mặc cả rồi Chiến bỏ chạy =))
anh hãm l:))\n quá đó
Họa hổ họa bì nan họa cốt - Tri nhân tri diện bất tri tâm - Cầm khoai lang thối tường nhân sâm Tàu

0977123333

Xe buýt
Keke, hôm nay mời các chú đi giảm giá mà ko đi nhé, 6 củ ++ nhá , cho anh cốc nước trà đá với chứ
đùa thế thôi, chứ để em đi kiếm tiền mua lốp trước đã, vấn đề của em nặng vì còn đính cả lốp nữa cơ ^^, nhưng chắc chắn kiểu gì em cũng thay vành

Họa hổ họa bì nan họa cốt - Tri nhân tri diện bất tri tâm - Cầm khoai lang thối tường nhân sâm Tàu
anh chơi với Hăm Long nên cẩn thận nhé