lắp tấm chắn gầm tại ford Thăng Long vui thôi rồi các bác ạ

vnr_82

Xe điện
hâm éo gì, Chiến chơi bẩn nhá, Chiến xui em mặc cả rồi Chiến bỏ chạy =))
anh hãm l:))\n quá đó
Các cụ nâng rồi để lại e cái toàn bộ cái cũ :P
E đang R15 muốn đú theo kiểu rẻ tiền lên R16 = các cụ nguyên bản :))

0977123333

Xe buýt
Các cụ nâng rồi để lại e cái toàn bộ cái cũ :P
E đang R15 muốn đú theo kiểu rẻ tiền lên R16 = các cụ nguyên bản :))
xe em đời 2009 nên vành 15 mà, cụ phải gặp Hăm Lông xe đời mới vành mới 16 cụ ạ

HamLong3.0V

Xe điện
hâm éo gì, Chiến chơi bẩn nhá, Chiến xui em mặc cả rồi Chiến bỏ chạy =))
anh hãm l:))\n quá đó
Họa hổ họa bì nan họa cốt - Tri nhân tri diện bất tri tâm - Cầm khoai lang thối tường nhân sâm Tàu
đùa thế thôi, chứ để em đi kiếm tiền mua lốp trước đã, vấn đề của em nặng vì còn đính cả lốp nữa cơ ^^, nhưng chắc chắn kiểu gì em cũng thay vành
anh chơi với Hăm Long nên cẩn thận nhé
Hai gã xôi thịt hùa lại chơi mềnh :))
@cakom: anh chưa tuốt lươn à, sao vẫn cay cú thế ? Lại còn ý đồ chia rẽ nội bộ anh em RS, lởm vãi =))
@Trung béo : 6 củ/bộ 4 vành thì chú định cho anh Sơn lên mạn ngược à ? Nhìn anh ý còm cõi như rứa, thân chú như voi lại còn tỳ đè o ép thế thì để anh ý ra mắm à :))
Tớ chạy lúc nào, câu nào chữ nào bảo tớ chạy thế hử Trung béo ? Giá đó k0 mua thì có mà hâm, k0 thay cho xe thì cũng mang thay ghế mà ngồi cho oách :))
Thôi đành mượn câu lão đâm sau lưng mềnh để tặng Trung béo vậy:
Tri nhân tri diện bất tri tâm
Trông to béo thế mà hâm nhất làng

Chỉnh sửa cuối:

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Hai gã xôi thịt hùa lại chơi mềnh :))
@cakom: anh chưa tuốt lươn à, sao vẫn cay cú thế ? Lại còn ý đồ chia rẽ nội bộ anh em RS, lởm vãi =))
@Trung béo : 6 củ/bộ 4 vành thì chú định cho anh Sơn lên mạn ngược à ? Nhìn anh ý còm cõi như rứa, thân chú như voi lại còn tỳ đè o ép thế thì để anh ý ra mắm à :))
Tớ chạy lúc nào, câu nào chữ nào bảo tớ chạy thế hử Trung béo ? Giá đó k0 mua thì có mà hâm, k0 thay cho xe thì cũng mang thay ghế mà ngồi cho oách :))
Thôi đành mượn câu lão đâm sau lưng mềnh để tặng Trung béo vậy:
Tri nhân tri diện bất tri tâm
Trông to béo thế mà hâm nhất làng
Hảo cao thủ! Tuyệt chiêu "Cả vú lấp miệng em" quả là hảo công phu

a chơi với Hăm Long nên cẩn thận nhé
Hic...Đúng là Giang hồ hiểm ác, lòng người khó đoán

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Hăm long đợt tới nên bán focus chuyển sang đi mô kích đi anh ơi

HamLong3.0V

Xe điện
Hảo cao thủ! Tuyệt chiêu "Cả vú lấp miệng em" quả là hảo công phu
Hic...Đúng là Giang hồ hiểm ác, lòng người khó đoán
Công phu gì đâu, đa tạ các hạ đã khen đểu, tại hạ quả k0 dám nhận :D
PS:Em thấy anh cũng to béo ra phết đấy =))
@Trung béo: sao phải bán, thích thì mua thêm đi cho tao nhã chứ ? Tớ đang nhờ ông anh kiếm cho con 67 nhưng chưa có. Nhớ lại hồi SV đi con Minks khù khờ suốt ngày lượn hồ với ông bẹn đi Bôn khốt, khói mù mịt khiến nam thanh nữ tú nhăn mặt vì ghê :)) Mãi sau này mới thấy mấy ku em chạy Minks phành phạch, nhìn xúc động phết :D
Có ai trượng nghĩa vào cứu em với, hai gã xôi thịt định quây em :(

Chỉnh sửa cuối:

Billduy

Xe tăng
e qua HNF thay cái cút nước có 65k, các cụ ấy tính thêm nước làm mát + công lên thành 638k ------> e đến ạ luôn

HamLong3.0V

Xe điện
Thế có mà tuần sau mới dậy được
Sáng nay em dậy sớm phết, ăn sáng đoàng hoàng rồi về quê nội ở Cầu Giấy có chút việc. Xong xuôi tính alo anh cafe nhưng muộn quá đành thôi, ra 68 Nguyễn Du ngồi với ông bạn cấp 3. CN tuần sau làm tý off anh nhé, CN này Trung béo mồm to đi vắng nên cũng k0 máu off cho lắm ( nịnh tý, dạo này hắn đang cay em ) :))

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Sáng nay em dậy sớm phết, ăn sáng đoàng hoàng rồi về quê nội ở Cầu Giấy có chút việc. Xong xuôi tính alo anh cafe nhưng muộn quá đành thôi, ra 68 Nguyễn Du ngồi với ông bạn cấp 3. CN tuần sau làm tý off anh nhé, CN này Trung béo mồm to đi vắng nên cũng k0 máu off cho lắm ( nịnh tý, dạo này hắn đang cay em ) :))
Okie, hnay a đưa gấu học ở 57 Quang Trung phải lang thang đợi đến giờ đón cũng quanh mạn Nguyễn Du :))

0977123333

Xe buýt
Vừa về đến nhà đây này.hôm nay về quê mệt gần chết đi leo rừng tùm lum, gầm xe thấp quá
Yêu anh Hăm Long vãi l:))\n,ko có em là éo đi off

Sonbh

Xe tăng
Vừa về đến nhà đây này.hôm nay về quê mệt gần chết đi leo rừng tùm lum, gầm xe thấp quá
Yêu anh Hăm Long vãi l:))\n,ko có em là éo đi off
Gầm thấp quá ah, ngó xem còn cái chắn gầm không em hay là rơi mất rồi :D.

0977123333

Xe buýt
Gầm thấp quá ah, ngó xem còn cái chắn gầm không em hay là rơi mất rồi :D.
Mai e phải cho đi kiểm tra lại gầm,hnay bị mấy phát xạt gầm.may mà có tấm chắn gầm,focus gầm thấp dã man,hnay e bị mấy phát xạt mạnh nên phải sang ford LB kiểm tra lại.

Sonbh

Xe tăng
Mai e phải cho đi kiểm tra lại gầm,hnay bị mấy phát xạt gầm.may mà có tấm chắn gầm,focus gầm thấp dã man,hnay e bị mấy phát xạt mạnh nên phải sang ford LB kiểm tra lại.
Yên tâm đi em, ko sao đâu, em xem ở phần càng thôi chứ sạt gầm tấm thép đó thì ko phải ngại, hôm thằng cu em công ty nó lái xe của anh đi qua đá hộc, nghe lục cục, xuống xem ko sao cả. Mai em cứ cho nâng xe lên và xem nhé.

cuongba

Xe buýt
Yên tâm đi em, ko sao đâu, em xem ở phần càng thôi chứ sạt gầm tấm thép đó thì ko phải ngại, hôm thằng cu em công ty nó lái xe của anh đi qua đá hộc, nghe lục cục, xuống xem ko sao cả. Mai em cứ cho nâng xe lên và xem nhé.
Cụ Sơn Bồ Hóng cho em hỏi là Cụ có dịch vụ lắp luôn chắn gầm không? Em định liên lạc với Cụ để thay dầu Top1 gì đó và lắp quả chắn gầm. Cụ nhận làm luôn cả thay dầu và lắp chắn gầm thì hay quá.

Sonbh

Xe tăng
Cụ Sơn Bồ Hóng cho em hỏi là Cụ có dịch vụ lắp luôn chắn gầm không? Em định liên lạc với Cụ để thay dầu Top1 gì đó và lắp quả chắn gầm. Cụ nhận làm luôn cả thay dầu và lắp chắn gầm thì hay quá.
Đã PM cho cụ nhé, có gì cứ alo em: 090.667.6886, 0932323351