lắp tấm chắn gầm tại ford Thăng Long vui thôi rồi các bác ạ

HamLong3.0V

Xe điện
màn hình sau em lắp rẻ mà, cái đó quá đơn giản, thằng bạn em nó chuyên độ màn hình sau, đến mer S350 bên em nó còn làm ok nữa là ^^, em không thích lắp màn hình sau. dạo này đến xe này chán lắp linh tinh rồi, chắc lắp cái đèn xe nôn và led nữa thôi
Cả đèn lùi luôn cho sáng. Tớ đang ngâm cứu thay đèn led và đấu lại đèn lùi và đèn sương mù chung luôn chứ thế này lùi chuồng tối lắm chả thấy gì cả. Trung béo xem thử chiến được k0 chuột bạch đê !

Sonbh

Xe tăng
ông Giang bán toàn thấy giảm 10%, gặp ông Sơn không được giảm đâu Hám Long ơi =)), em đặt cả tấm cách âm rồi mà, mấy hôm nữa có =))
@ Hám Lông nghiên cứu đèn đi anh, rồi cả dvd nữa, ngon bổ rẻ lắm luôn cho máu =)) nhưng phải đợi xem anh Sơn có giảm giá không đã
Keke, đã quyết toán xong đâu mà giảm nhỉ, yên tâm đi, sẽ có ưu đãi mà :D

dht

Xe điện
Thợ làm cẩn thận, mình hài lòng cho anh em tí tiền ăn trưa uống cốc bia hơi, có vấn đề gì đâu.
Hài lòng thì các cụ có thể góp ý với gara (vào xưởng xong thường có 1 em gái gọi điện hỏi ý kiến khách hàng về dịhhcc vụ của Ford) chứ cụ đưa tiền sẽ tạo thói quen xấu cho thợ.

Một thời gian sau thợ quen mùi phải có tiền mới làm tốt rồi có khi chính các cụ lại than phiền về dịch vụ xuống cấp.

Sonbh

Xe tăng
Tấm của em bằng nhựa, đi Mù Căng Chải bị đá xé nát nên phải hàn và ghim lại dùng tiếp :D Khi nào rách thêm em thay tấm thép sau, tiết kiệm mà anh, dạo này nghèo vãi :))
@SơnBH: xôm phết rồi anh nhỉ :D Anh cho em hỏi tấm cách nhiệt khoang máy lắp có dễ k0 ạ, em muốn làm 01 tấm cho đỡ ồn anh ạ. Mà em nghĩ anh nên rủ Trung béo làm bữa bia k0 thì k0 xong, nó kêu kinh quá em đau hết cả tai =))
Tấm đấy lắp dễ thôi mà em, chỉ gài vào thôi, gá chờ có sẵn rồi, nếu ok pm riêng nhé, tránh ảnh hưởng đến box kỹ thuật, chắc mai phải rủ Trung béo sang lệ mật thôi, chứ thế này căng quá :).

0977123333

Xe buýt
Tấm đấy lắp dễ thôi mà em, chỉ gài vào thôi, gá chờ có sẵn rồi, nếu ok pm riêng nhé, tránh ảnh hưởng đến box kỹ thuật, chắc mai phải rủ Trung béo sang lệ mật thôi, chứ thế này căng quá :).
quá căng, Chiến có đi sang Lệ Mật với em không nào ^^

HamLong3.0V

Xe điện
Úi, Trung béo thì nên xôi Yến với trà chanh thôi anh ạ, sang Lệ Mật nó nuốt trửng cả con hổ mang thì bọn anh vỡ nợ =))

0977123333

Xe buýt
quá căng, Chiến có đi sang Lệ Mật với em không nào ^^ kiểu này nhớ có Chiến mà lại được mời đi đánh chén rồi.

0977123333

Xe buýt
Úi, Trung béo thì nên xôi Yến với trà chanh thôi anh ạ, sang Lệ Mật nó nuốt trửng cả con hổ mang thì bọn anh vỡ nợ =))
đã bảo đừng nói sớm rồi cơ mà, để anh Sơn đưa sang rồi biết sau =))
lộ ra thế này ông ý chạy mất tăm, box kỹ thuật chuẩn bị thành box ăn uống rồi

VeryGood

Xe điện
Không chỉ tiền công đâu, phụ tùng Ford Láng Hạ cũng đắt hơn An Đô hay Thủ Đô

puremoon

Xe buýt
Tớ vào HNFord lắp mất 50K, hai bác làm luôn cho cẩn thận. Hôm nọ phải tháo ra hàn, biếu bác thợ hàn 50K và bác tháo lắp 50K, ai cũng vui vẻ và nhiệt tình. Kết lại Trung béo bị chém :))
Hăm Lông ơi, có hình tấm chắn gầm ko ? Cho xin 500 ảnh đi. Mà tấm chắn đấy có tác dụng gì ko ?

puremoon

Xe buýt
Cụ Sơn BJ ơi, cho em ké tí , cái tấm cách nhiệt nắp Capo để làm gì ạ ? Có tác dụng gì ạ ?

HamLong3.0V

Xe điện
Hăm Lông ơi, có hình tấm chắn gầm ko ? Cho xin 500 ảnh đi. Mà tấm chắn đấy có tác dụng gì ko ?
Nhà Trăng Héo có họ với nhà Tôm hay sao ý nhỉ :-? Hình thì k0 có, tác dụng là để chắn cái chỗ cần chắn nhưng k0 có gì để chắn ở dưới gầm =))

namhai51

Xe hơi
Cụ trách nhầm cụ Sơn BH rồi, những đơn hàng đặt trước ngay 22/11 thì e không tính phí đặt hàng và vận chuyển từ Ford 4S bên China hơn 2000km về đến Móng Cái (do cty nhà e có xe hàng từ TQ về nên e Free), tức là e chỉ tính giá NET bên TQ để làm quà ra mắt, còn những đơn hàng sau này thì đều áp theo giá trên này http://phutungford.com.vn/, mà giá trên này cũng rất hợp lý rồi cụ ah. Mong cụ thông cảm và rất cảm ơn cụ đã nhiệt tình ủng hộ bọn e. Đơn hàng sau của cụ e sẽ báo lại với cụ Sơn BH để có quà riêng cho cụ, mong cụ bớt tủi thân.
Vì tại em ko biết nên cứ tưởng giá trong và ngoài thành viên focus khác nhau.#:-s khè khè.
Hóa ra như nhau là ổn rồi.
Khi nào giá hàng mà chuẩn bị lên các bác nhắn cho anh em nhé, để anh em đặt hàng trước.[-O<

0977123333

Xe buýt
Vì tại em ko biết nên cứ tưởng giá trong và ngoài thành viên focus khác nhau.#:-s khè khè.
Hóa ra như nhau là ổn rồi.
Khi nào giá hàng mà chuẩn bị lên các bác nhắn cho anh em nhé, để anh em đặt hàng trước.[-O<
đợi đấy mà được giảm giá, bác xem phim hãy đợi đấy chưa =)) sáng đến giờ em bà Hăm Lông kích mãi mới chuẩn bị được đi ăn đó =))

HamLong3.0V

Xe điện
đợi đấy mà được giảm giá, bác xem phim hãy đợi đấy chưa =)) sáng đến giờ em bà Hăm Lông kích mãi mới chuẩn bị được đi ăn đó =))
Be bé cái mồm thôi, mấy lão ý sợ hớ lại rút ý kiến thì có mà ăn mứt =))

namhai51

Xe hơi
Bác sơn nghiên cứu xem bên ford china họ có sx ốp chỗ để chân trái ko (giống cái ốp pedan ý) cho nó đồng bộ. Em thấy ốp pedan mà ko ốp thêm cái đấy nó cứ thiếu thiếu sao ý. Các cụ focus cho ý kiến phát.

HamLong3.0V

Xe điện
Bác sơn nghiên cứu xem bên ford china họ có sx ốp chỗ để chân trái ko (giống cái ốp pedan ý) cho nó đồng bộ. Em thấy ốp pedan mà ko ốp thêm cái đấy nó cứ thiếu thiếu sao ý. Các cụ focus cho ý kiến phát.
Chả thấy cần thiết lắm Trung ạ, để nguyên vậy cho nó rộng và thoáng, lắp thêm làm gì cho nó lích kích chật chội.

Sonbh

Xe tăng
Thực ra là có cụ ah, nhưng cái đó lắp thêm vào hơi chật , cá nhân mình thấy cứ để nguyên là đẹp nhất

Keineem

Xe buýt
Chả thấy cần thiết lắm Trung ạ, để nguyên vậy cho nó rộng và thoáng, lắp thêm làm gì cho nó lích kích chật chội.
Ông này là Hải mà , chạy con Chết mãi chết chết mãi đây , vẫn nợ anh em buổi ra mắt xe đấy nhé.

HamLong3.0V

Xe điện
Ông này là Hải mà , chạy con Chết mãi chết chết mãi đây , vẫn nợ anh em buổi ra mắt xe đấy nhé.
EM nhầm sang Trung béo, sorry bác namhai51 ! Chém nhanh nên hay chém ẩu, các bác thông cảm :))