Lập nick OF lừa đảo vay tiền ofers - cảnh báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Hay chiểu ra Linh đàm đi, chỗ cuối đường, vắng vẻ, ae mình tâm sự cho đỡ thằng nào nhòm ngó, nhá nhá..

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
em còn ít tuổi em đã biết lỗi rồi em xin lỗi mợ thu lan xin lỗi toàn thể mọi người và các cụ mợ ở các chi hội em đã biết sự lỗi lầm của em gây ra em chân tình xin lỗi toàn thể gia đình otofun bỏ qua cho em em cám ơn cụ mợ rất nhiều
Ờ.. Xin lỗi xong lượn khỏi OF. Còn lảng vảng bị ghè chít đấy em.. Ko nghe lời mai xe mài có thằng khác lái đấy! Ko tin cứ để tau nhìn thấy thêm 1 spam của mài trên OF này xem

Ờ.. Xin lỗi xong lượn khỏi OF. Còn lảng vảng bị ghè chít đấy em.. Ko nghe lời mai xe mài có thằng khác lái đấy! Ko tin cứ để tau nhìn thấy thêm 1 spam của mài trên OF này xem
Đạm cà mau nhà mày mày có giỏi mò về CB xem tao có cho mày ở yên không con nhá
Ấy ấy... các kụ nặng lời nặng lời... các kụ để em GẶP GỠ GIAO LƯU với chú ấy, rồi có gì em báo cáo... bớt giận bớt giận nào...8->

Chỉnh sửa cuối:

khải23c0545

Xe tăng
Cái này là tại Mod địa phương nhà mình chưa điều tra thân thế đã cho số điện thoại rồi nên mới ra cơ sự này, em nghĩ cần phải kiểm điểm lão Mod nhà mình trược =))=))
Dạo này có tuổi hay sao nóng tính thế nhể

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
nổ máy lấy hơi đủ hơi thì chuyển tầng ra số nhấm côn còn khi xuống dốc với dòng trago không thể xuống bình thường được phải xuống tốc độ 40km/h như thế bịt cổ bô mới ăn đạp phanh là dúi lại thôi mà :) đi nó rất đơn giản :)
hệ thống số trago
là số chuyển tầng
có 1 gần gạt chuyển tầng ở đằng trước còn số thỏ và rùa bên tay trái :D
Trong lúc mình đang xuống đèo thì bịt cổ bổ như thế nào hở bác, hô thằng phụ xe đem giẻ xuống bịt lại à - em hỏi hơi ngu tí mong bác thông cảm :) ở OF những người giỏi, điều khiển được xe to như bác không nhiều, chả mấy khi em có cơ hội học hỏi

em còn ít tuổi em đã biết lỗi rồi em xin lỗi mợ thu lan xin lỗi toàn thể mọi người và các cụ mợ ở các chi hội em đã biết sự lỗi lầm của em gây ra em chân tình xin lỗi toàn thể gia đình otofun bỏ qua cho em em cám ơn cụ mợ rất nhiều

theo e như thế này là quá vớ vẩn. e kị nhất là không quen biết gì chỉ qua thông tin trên này, chưa rõ thân thế thế nào mà đã vay mượn. các cụ mà tha cho lần này thì lại có thằng khác giả vờ khó khăn rồi lại lừa đảo rồi lại xin lỗi. nói chung là cứ cảnh giác cái bọn cờ bạc xóc đĩa ra cho lành, mang tiếng of ra.. e té..keke

maybayfun

Xe buýt
Em vừa chạy đi có chút việc về mà đã thêm mấy trang nữa rồi, chiều tối về LGT off nhé, em đang hô hào chiều nay off chui LGT đấy. Đạm cà mau nhà nó, thằng này chắc trước bị thằng nao phang giờ đâm ra ngớ ngẩn rồi, giờ phải phang cho nó hết ngớ ngẩn thì bố mẹ nó mới đỡ khổ cụ ạ :( tính em lại hay thương người :((

Thành Phát

[Tịch thu bằng lái]
Trong lúc mình đang xuống đèo thì bịt cổ bổ như thế nào hở bác, hô thằng phụ xe đem giẻ xuống bịt lại à - em hỏi hơi ngu tí mong bác thông cảm :) ở OF những người giỏi, điều khiển được xe to như bác không nhiều, chả mấy khi em có cơ hội học hỏi
có nghĩa là như này nó có 1 cần bên tay phải hệ thống cùng gạt mưa luôn gẩy cái đấy hết tầm là 3 nấc gọi lại đóng cổ sả bịt bô bác ak

nhìn bản mặt t này e còn không dám tới gần nữa là ngồi ăn nhậu rồi hỏi vay tiền. cụ nhà lạng sơn không tỉnh đòn mấy nhể..keke

Thèm_Ôtô

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cái này là tại Mod địa phương nhà mình chưa điều tra thân thế đã cho số điện thoại rồi nên mới ra cơ sự này, em nghĩ cần phải kiểm điểm lão Mod nhà mình trược =))=))
Phải kiểm điểm và phạt thật nặng thầy nhể
theo e như thế này là quá vớ vẩn. e kị nhất là không quen biết gì chỉ qua thông tin trên này, chưa rõ thân thế thế nào mà đã vay mượn. các cụ mà tha cho lần này thì lại có thằng khác giả vờ khó khăn rồi lại lừa đảo rồi lại xin lỗi. nói chung là cứ cảnh giác cái bọn cờ bạc xóc đĩa ra cho lành, mang tiếng of ra.. e té..keke
Bao giờ lão vào đấy, à mà lão phải cho em thông tin để em điều tra lão trước chứ nhể :))

lukhach142002

Xe tăng
Dạo này có tuổi hay sao nóng tính thế nhể
Ấy ấy... các kụ nặng lời nặng lời... các kụ để em GẶP GỠ GIAO LƯU với chú ấy, rồi có gì em báo cáo... bớt giận bớt giận nào...8->
Vâng em biết rõ cả nhà nó trên CB đấy, em thề hôm nào nó mò về nhà là bị túm luôn thôi, có cụ nào đăng ký làm dịc vụ tẩm quất cho nó khi em túm được không

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
có nghĩa là như này nó có 1 cần bên tay phải hệ thống cùng gạt mưa luôn gẩy cái đấy hết tầm là 3 nấc gọi lại đóng cổ sả bịt bô bác ak
Em chưa từng nghe thấy vụ này, quen được bác hôm nay đúng là khai sáng mở mang kiến thức, bác chụp mấy cái ảnh cho em xem cho dễ hiểu được không ạ

em cảm ơn bác nhiều

Thèm_Ôtô

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Vâng em biết rõ cả nhà nó trên CB đấy, em thề hôm nào nó mò về nhà là bị túm luôn thôi, có cụ nào đăng ký làm dịc vụ tẩm quất cho nó khi em túm được không
Thôi em nhát lắm, chạ dám dây

Trạng thái
Thớt đang đóng