Lập nick OF lừa đảo vay tiền ofers - cảnh báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng

vitxinhcb

Xe tải
Mợ nói dư vậy, có nghĩa là như nó có hại người thì tội cụng nhẹ phải ko mợ ơi??? Liệu nó có chứng nhận ko mợ ơi???
ơ..............iêm là iêm nói thực mà..từ cái hum sau tết nó cứ gọi đt em ra ngã ba cây 3 Giang Hiên ở TX CB ....em ứ ra....rùi có người dân gọi lại cho em là nó mượn đt của dân gọi cho em........mà bài nó chởi ai = đúng 1 bài là nó hơn người ko à.......dọa mấy chục củ lấy mạng ai .......tất cả mỗi bài đó thôi......

bimbim taxi

Xe tăng
Mặt thằng này thì quên sao được hả anh! Mờ nó cứ gọi cho em dọa em khéo là em xin lỗi nó trước đấy, chưa hỏi vay khéo có xiền cũng đưa luôn đấy! Đằng này lại dọa AVT mới đau chứ! :))

Thôi , a nghĩ lại rồi. Nó xuống HN mà a gặp là a mời nó đi uống bia đới!

Anh thì lại khâm phục cái thằng lấy ĐT trên Nghi Tàm cơ =))

Mờ đọc xong một hồi em mới phát hiện ra là nó toàn gọi điện dọa mấy ông béo tốt : Giang Say này, Thái Đỗ Vặn này, Khách Nữ này,.....:)), còn ông gầy gầy như Phuơng auto thì có bị nó dọa đâu, mặc dù nó gọi nhưng chẳng thèm ra! :D! Không biết gầy gò , liễu yếu như em thì nó có gọi không nhể? :))
Anh lại chạm vào lỗi đau ủa em roài...mà anh zai đi đâu giờ mới về thế?
thuốc tâm thần mà..............
Mi ạ cho nó 2000 bả chuột cho chít mi ạ đi cho nhanh thấy

vitxinhcb

Xe tải

làm thía mắc tội với PL chít........bắt nó nhìu lần lên CA rùi nói qua tình trạng sk nóa là đc..
ko thì nhờ mấy nhóc tỳ học mầm non ra oánh ,rùi + cho tụi trẻ lâu hết nước miếng của tụi nó là ụkii mà ........
ko đáng để mình mua cho nó thuốc đâu

nói linh tinh.........ghét
Tưởng ghét sẵn rồi chứ? :))

Đi đâu mà về! Chiều 5h chạy Móng Cái, vừa xuống tới nơi ,tắm xong lại không buồn ngủ. ( có lẽ tinh thần dân tộc cao quá, chỉ muốn đi trả thù cho dân tộc thôi :)))

bimbim taxi

Xe tăng
Mặt thằng này thì quên sao được hả anh! Mờ nó cứ gọi cho em dọa em khéo là em xin lỗi nó trước đấy, chưa hỏi vay khéo có xiền cũng đưa luôn đấy! Đằng này lại dọa AVT mới đau chứ! :))

Thôi , a nghĩ lại rồi. Nó xuống HN mà a gặp là a mời nó đi uống bia đới!

Anh thì lại khâm phục cái thằng lấy ĐT trên Nghi Tàm cơ =))

Mờ đọc xong một hồi em mới phát hiện ra là nó toàn gọi điện dọa mấy ông béo tốt : Giang Say này, Thái Đỗ Vặn này, Khách Nữ này,.....:)), còn ông gầy gầy như Phuơng auto thì có bị nó dọa đâu, mặc dù nó gọi nhưng chẳng thèm ra! :D! Không biết gầy gò , liễu yếu như em thì nó có gọi không nhể? :))
thuốc tâm thần mà..............
Tưởng ghét sẵn rồi chứ? :))

Đi đâu mà về! Chiều 5h chạy Móng Cái, vừa xuống tới nơi ,tắm xong lại không buồn ngủ. ( có lẽ tinh thần dân tộc cao quá, chỉ muốn đi trả thù cho dân tộc thôi :)))
Ơ! thế đi Móng cái làm giề mà xa thế hả anh? đừng nói đi mua súng ná!

theo em nên muốn tóm thằng này thì ta del cái thớt này đi,mai ta ra cafe bầy muư kế tóm nó cho pl trừng trị.mình hơn nó là ở cái đầu cần gì động tay chân.nó chơi trò ma ta bầy quỉ kế cho nó và những thằng có ý định như nó tránh xa of ra.

theo em nên muốn tóm thằng này thì ta del cái thớt này đi,mai ta ra cafe bầy muư kế tóm nó cho pl trừng trị.mình hơn nó là ở cái đầu cần gì động tay chân.nó chơi trò ma ta bầy quỉ kế cho nó và những thằng có ý định như nó tránh xa of ra.
Mai cụ xuống Móng Cái cà phê với em rồi ta bàn nhé? :D

lại nghĩ lung tung............thía thì làm thía nào để trừ tà được trong người của cụ đây;))
Sao lại biết trong người cụ có tà nhể? :))

vitxinhcb

Xe tải
úi.........e thấy nó có vấn đề thật mà......có lần nnó vừa qua CB gọi đt cho nhà em ra.....tụi em kiểm tra lại ra thì nó vừa ra khỏi khu vực đấy.......
Chả cần del đâu cụ ạ... cứ tính ủ mưu sẵn.........còn chịn chém trên này là để cho các thành viên trên toàn oF bít

bimbim taxi

Xe tăng

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Chung quy lại là các cụ đã muốn tẩn nó chưa? :D

mai em hô hào thành hội biết thằng đấy đã..........rùi mời cụ úng bia......:))
Chủ tịt đang gọi đi ngủ đây này! Thôi anh ngoan a nghe lời CT vậy! :))! Em có ngoan giống anh ko? :))
Muộn rồi đi ngủ thôi các cụ, sáng ra bàn luận tiếp
Hay ! đã vay thì vay nhiều nhiều tý nhé...đằng nào cũng thế anh ạ!
Vay hộ cả cái ĐT nữa nhá! Mà cái thằng ở Nghi Tàm cũng liều phết nhể? Thế mà hôm trước chẳng thấy kể , anh phải hỏi tận Thái Nguyên mới biết việc đấy :))

Trạng thái
Thớt đang đóng