Lập nick OF lừa đảo vay tiền ofers - cảnh báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Getz5324

Xe điện
Em đơi ạ :D

Chuyện hôm qua là như này ạ. Lúc khoảng đầu giờ chiều em nhận thông tin từ các cụ nhà Lạng Sơn nói có người hội LGT đi Cao Bằng qua Lạng Sơn muốn giao lưu với các cụ Lạng Sơn em đã thấy ngờ ngợ. Đó là 1 điều rất vô lý. Vì LGT chúng em đi sang các tỉnh địa phương khác muốn giao lưu sẽ thông báo trên thớt nhà. Nếu có liên lạc với mọi người thì đa số chỉ các chị em, mem nữ của chi hội liên lạc. Còn các mem nam thì hầu như đi chỉ là công việc và ko mấy khi liên lạc với các mem bên ngoài. Và em còn bất ngờ hơn khi biết thông tin vừa gặp cụ Ninh nhà LS đã đòi vay tiền. Điều này càng ko bao giờ có ở mem nhà LGT.

Tối hôm qua sau khi bị bại lộ. Đồng chí đấy rất bức xúc và điện lại cho em nói năng rất mất dạy, lời lẽ văng tục như dân đầu đường xó chợ theo kiểu cay cú chỉ vì em mà ko lấy được 1 triệu từ nhà LS. Sáng nay thì có 1 đồng chí khác là 1 trong 3 người hôm qua gặp nhà LS điện đòi gặp em để nói chuyện xử lý tại sao hôm qua nói năng cái gì. Cách nói chuyện như là 1 người ít tuổi.Ngoài ra còn dùng cả sim rác nhắn tin.

Thực sự hội LGT chúng em rất bức xúc khi có người giả danh mem LGT đi lừa đảo vay tiền lung tung như vậy. Mọi người ko biết lại hiểu lầm nghĩ hội LGT chúng em ko ra gì. Em nghĩ nếu chúng nó rỗi hơi muốn quấy rối em chỉ vì cái 1tr ko lấy được thì chả khác nào chúng nó bị thần kinh. Từ sáng sau khi điện thoại, nhắn tin xong ko thấy em đáp lời thì chưa thấy động tĩnh thêm gì từ mấy đồng chí đó

Tình hình như thế nào em sẽ báo lại các cụ

Nhìn cái mẹt thằng đấy đã thấy nó hâm rồi các cụ nhỉ? [..]
Mợ táng cho nó đôi cục xôi vào mồm cho chết m.ịa nó nghẹn đi hết cả dọa dẫm :))

butchikim

Xe ba gác
Thằng này chí khí nhể...hay đôn lên làm mod cho nó chừa nhể ;)

thu lan

Xe điện
Mợ táng cho nó đôi cục xôi vào mồm cho chết m.ịa nó nghẹn đi hết cả dọa dẫm :))
Em mà táng thì ko chơi cục như cụ nghĩ đâu cụ ạ. Mà có khi nó nhìn thấy đã ngất luôn rồi ;)) :P

OK vô Địch

[Tịch thu bằng lái]
ối zoi oi .................:(

phuonglinhlinh

Xe buýt
Lễ cả nón với cái thằng off mất đậy này các cụ nhể!!!!^:)^

thientamnt

Xe điện
Giờ vào of em thấy ghê răng :))

duong hung 1210

Xe tải
Lúc đầu vào OF thấy cụ, cụ, mợ mợ là khoái rồi nhưng sau vụ em bị một đồng chí OFER bán hàng đa cấp quấy rối nên hãi rồi, cứ phải cảnh giác !!! :D

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em mà táng thì ko chơi cục như cụ nghĩ đâu cụ ạ. Mà có khi nó nhìn thấy đã ngất luôn rồi ;)) :P
Táng cho nó.....1 cái giò bê hấp mợ nhể :))
Lúc đầu vào OF thấy cụ, cụ, mợ mợ là khoái rồi nhưng sau vụ em bị một đồng chí OFER bán hàng đa cấp quấy rối nên hãi rồi, cứ phải cảnh giác !!! :D
Có món này nữa sao?

transporter3

Xe điện
Cái mẹt thằng đấy mà cũng lừa được nhỉ! Các cụ mất cảnh giác thật! Nói thật là xin em có khi em cho vài nghìn lẻ nhưng hỏi vay là em đánh luôn ạ!

pro8386

Xe tăng
Em thắc mắc là các cụ biết mặt thằng ôn này rồi,biết tuyến đường hay đi và cả biển số xe,số điện thoại nữa mà đến giờ này nó vưỡn ngồi chém gió đc nhỉ ?có nhiều cụ nóng mặt lắm rồi và em biết có nhiều cụ có "máu mặt" lắm mà không chưa động tĩnh j nhề.hy vọng có cụ nào tẩn cho thằng này 1 trận rồi chụp ảnh cho em với các cụ chuyên ngưỡng với :D.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em thắc mắc là các cụ biết mặt thằng ôn này rồi,biết tuyến đường hay đi và cả biển số xe,số điện thoại nữa mà đến giờ này nó vưỡn ngồi chém gió đc nhỉ ?có nhiều cụ nóng mặt lắm rồi và em biết có nhiều cụ có "máu mặt" lắm mà không chưa động tĩnh j nhề.hy vọng có cụ nào tẩn cho thằng này 1 trận rồi chụp ảnh cho em với các cụ chuyên ngưỡng với :D.
Cụ tẩn đi, phần chụp ảnh cụ để em :))

Dogia

Xe điện
Bố sư khỉ...đến nông nỗi này rồi ah...OF bây giờ chán quá!
Chán chỗ này thì sang chỗ khác chơi thôi :D
úi giời, bây giờ lại còn chuyện lừa đảo kiểu này nữa cơ à. Mất hết tinh thần OF rồi. Bây giờ Diễn đàn thành cái chợ lẩu thẩm cẩm đúng nghĩa rồi.
Em thấy cuối bữa nhậu ọp phơ hay ăn lẩu đấy chứ ;))
Cụ tẩn đi, phần chụp ảnh cụ để em :))
Đừng tẩn tiếc chụp chiếc gì, để em mời khách ọp chui đã nhé

bimbim taxi

Xe tăng
Em theo dõi thèng này và ý kiến của các bác từ hôm qua rồi....nên em ko bàn gì thêm
nhưng nếu có cơ hội gặp đc thèng này ở HN các bác gọi em với ...Em có quà tặng nó ạ!...em khâm phục nó quá

giangsuki

Xe ngựa
vẫn biết sau em
E biết từ lúc nhà LS bắt được gọi cho E
hì đương nhiên roài
Trước lão chả bị ó dọa bắt đi buôn vũ khí nóng cùng nó đấy hả :D
đúng rùi, nó khoe lúc nào chả có hàng nóng trên xe
rủ em đi buôn roài về thịt lão đấy
Em theo dõi thèng này và ý kiến của các bác từ hôm qua rồi....nên em ko bàn gì thêm
nhưng nếu có cơ hội gặp đc thèng này ở HN các bác gọi em với ...Em có quà tặng nó ạ!...em khâm phục nó quá
biết ngay là lão thần tượng nó mà b-(

cái mặt thế kia ko cảnh báo em cũng dek cho vay.of hay ngoài đời thì chơi hay thân cũng phải có chọn lọc.cảm ơn cụ đã chảnh báo.

mấu nhẩy ?nhận được pm của em chưa?

lukhach142002

Xe tăng
Thế mà nó chẳng rủ em, để em buôn nó luôn 1 thể??? Hinh như vụ đấy có cả cụ thì phải???
Vâng gần như vụ nào nó cũng lôi em vào, hôm trước nó còn alo cho mấy cụ mợ quen em nói là em xì đểu các xxx Thái Nguyên bắt xe của nó (xe Trago 20L-9339) đấy cụ ạ, tin nhắn của nó em vẫn lưu ở máy em có dịp nào em cho cụ đọc nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng