Thảo luận lập hội SM3 đi các cụ ơi.....

khiêm châm

Xe tải
.........................Thằng tàu nó làm cái mông xe đẹp wa nhể.......dáng xe nhìn xa cũng được....nhưng chả thấy nhái thằng nào....chả nghẽ bọn này nó lại có thằng thiết kế riêng.....Đến là chịu bố hàng xóm nhà em ~X(
cụ ở bắc giang ạ! em cũng 98 cụ ạ! 98 mình có hình như tất cả 6 em sm3 thì phải! Độc đấy cụ!

SM3PE

Xe buýt
Cụ [@kts_adung;77988] là người đầu tiên mở thớt này cho ý kiến về vụ offline đi !

nmc1981

Xe tải
Cụ [@kts_adung;77988] là người đầu tiên mở thớt này cho ý kiến về vụ offline đi !
Theo cháu phỏng đoán thì cụ này chắc hiện tại ko còn chung thủy với v2 là ẻm SM3 nữa rồi. Có khi cụ ấy chuyển sang hội Bim hoặc Mec rồi cũng nên ...:-?

Thuc-sm3Pe

Xe tải
Các cụ [@Phuongqa76;205975] , [@Seabird72;334928] , [@Thuc-sm3Pe;339122] vào cho ý kiến thống nhất đi nào.
Bẩm các cụ. e dạo này hơi bận rộn chút.
nhưng e xin phép có ý như sau:
e mời các cụ cùng vợ cả + vợ 2 và các cháu nhỏ về hải dương e chơi. e mời các cụ một bữa đánh chén ở TP.Hải Dương.
anh em off ở Hải Dương và đi tham quan Côn Sơn - Chí Linh luôn cho tiện cái chuyến đầu xuân.
Nói thật là lên thủ đô e hơi ngại và lên đó chỉ ăn nhậu. chật hẹp và ngột ngạt.
đó là ngu ý của e. các cụ cho ý kiến nhé.

SM3PE

Xe buýt
e mời các cụ cùng vợ cả + vợ 2 và các cháu nhỏ về hải dương e chơi. e mời các cụ một bữa đánh chén ở TP.Hải Dương.
anh em off ở Hải Dương và đi tham quan Côn Sơn - Chí Linh luôn cho tiện cái chuyến đầu xuân.
Bẩm các cụ ! Đầu xuân nhưng ai cũng có việc bận cả, hầu hết các cụ đã comment trên này đều loanh quanh HN nên nhà cháu mới đề nghị Of gần TT Hội nghị QG cho dễ tìm đường. Ý kiến của cụ [@Thuc-sm3Pe;339122] rất hay nhưng theo ngu ý của nhà cháu thì để một ngày hè nào đó được nghỉ dài dài sẽ phù hợp hơn. Cho dù hội SM3 chưa được thành lập nhưng những cụ nào đã đang và sẽ sử dụng SM3 gặp mặt nhau để chia sẻ những kinh nghiệm sử dụng bảo dưỡng sửa chữa của mình là điều rất nên làm. Trong thời điểm hiện tại ở HN chỉ có Gara Renault 68 LVL là chuyên về dòng xe này nhưng gần đây chỉ Support xe của hãng bán ra thôi còn các Gara khác không chuyên rất dễ mang V2 của các cụ ra làm chuột bạch, vì vậy cần nắm chắc kỹ thuật về chiếc xe của mình sẽ giúp các cụ yên tâm hơn trên đường vạn dặm và mỗi khi đến kỳ bảo dưỡng sửa chữa. Nhà cháu đề nghị sáng thứ 7 ngày 7/3 mời các cụ qua chỗ cháu (đối diện TTHNQG) cafe chém gió một chút rồi đến trưa mình sẽ cùng nhau đi làm bữa gặp mặt đầu xuân.

nmc1981

Xe tải
Ý kiến của cụ cũng rất hay, nhưng ngày Offline lần này đã đến gần nên cháu e rằng nếu thay đổi chương trình thì mọi người ko kịp trở tay, cụ à. Cháu thay mặt hội SM3 (chưa được thành lập) xin ghi nhận lời mời của cụ. Nhất định hội SM3 sẽ có 1 ngày về thăm quê hương của Bánh đậu xanh, cụ nhé. Các cụ vào like cho cụ Thuc-sm3Pe 1 like đi ạ.

Thuc-sm3Pe

Xe tải
Buồn nhỉ. vậy mai chúc các cụ vui vẻ nhé. các cụ chụp choẹt và tường thuật buổi off lên đây nhé. mai e lại có chuyến công tác về Thanh Hoá, k thể tham gia dc. kể CN thì vui.

Hoang Gia

Xe tải
Các cụ chốt lịch và thời gian đi ạ để 7/3 em sắp xếp thời gian ạ. Thanks

SM3PE

Xe buýt
Các cụ chốt lịch và thời gian đi ạ để 7/3 em sắp xếp thời gian ạ. Thanks
Vậy em đề xuất : 11h trưa ngày 7/3 tại quán Cá Thuỳ Linh số 218 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội (gần Big C Thăng Long). Trước giờ đó cụ nào đến sớm mời qua bên em cafe chém gió đợi các cụ khác đến đông đủ . Các cụ cho ý kiến thống nhất đi ạ !

Seabird72

Xe đạp
Vậy em đề xuất : 11h trưa ngày 7/3 tại quán Cá Thuỳ Linh số 218 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội (gần Big C Thăng Long). Trước giờ đó cụ nào đến sớm mời qua bên em cafe chém gió đợi các cụ khác đến đông đủ . Các cụ cho ý kiến thống nhất đi ạ !
Vâng ạ. Mai em đến đúng giờ. Các bác thông cảm đợt này em ít thời gian nên không cập nhật thường xuyên.

SM3PE

Xe buýt
Buồn nhỉ. vậy mai chúc các cụ vui vẻ nhé. các cụ chụp choẹt và tường thuật buổi off lên đây nhé. mai e lại có chuyến công tác về Thanh Hoá, k thể tham gia dc. kể CN thì vui.
Hôm trước vui quá mải chuyện quên cả thời gian, khi về rồi mới chợt nhớ là quên chụp ảnh rồi sory cụ nhá. Hẹn cụ lần of sau sẽ có sự chuẩn bị kỹ càng hơn.

Thuc-sm3Pe

Xe tải
Hôm trước vui quá mải chuyện quên cả thời gian, khi về rồi mới chợt nhớ là quên chụp ảnh rồi sory cụ nhá. Hẹn cụ lần of sau sẽ có sự chuẩn bị kỹ càng hơn.
Tình Hình off hè đi các cụ ơi. e vẫn nhã ý như cũ, mời các cụ cùng gia đình về hd chơi một chuyến.
các cụ lên lịch nhé. mà hôm bữa có bầu ban cán bộ nguồn k hả các cụ?
Tình hình các cụ cũng nên kiếm chỗ nào mua đồ đạc cho sm3 uy tín đi nhỉ. e ở dưới này đồ đạc hiếm quá, hôm bữa thay má phanh nhưng k có đồ, cả thụt sau nữa, gara kêu lắp thụt Kia Forte nhưng e k chịu, lại nằm chờ r.

nmc1981

Xe tải
Vậy là buổi Offline đầu tiên của hội SM3 đã thành công tốt đẹp, mặc dù buổi Offline hôm 07/03/2015 số thành viên tham gia còn rất khiêm tốn (6 cụ và 4 ẻm SM3), nhưng em hy vọng lần Off tiếp theo tới đây số thành viên tham gia sẽ đông hơn (ít nhất gấp 2 lần số lượng các cụ đã tham gia hôm 07/03). Hiện tại, em còn cầm của quỹ hội SM3 số tiền là 2 loét, rất mong sẽ sớm có buổi Off tiếp theo của hội SM3 để em được giải ngân số tiền trên. Chúc tất cả các cụ hội SM3 mạnh khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong năm 2015 này.

daothuy87

Đi bộ
Giá tầm nào các cụ. em có 200 dự định mua xe cũ. nói chung cung chưa có nhiều nên hóng chỗ nào ổn thì mua

Phuongqa76

Xe máy
Mải vui quá, quên cả chụp ảnh để post lên đây. Để khi nào về Hải Dương chụp luôn một thể các cụ nhỉ!?

dpl

Xe lăn
em mới tậu 1 em Samsung SM3 RE của cụ sắt. quả thực cá nhân em thấy chạy khá hay so với mấy em cùng phân khúc. chỉ ghét cái là mấy thăng bạn gặp hỏi xe tàu ah`? bực cả mình giải thích mãi chúng nó mới hiểu. Em thấy ở HN mình ít người chạy em này quá nên hơi hoang mang. cụ nào có vợ đẹp giống em vào anh em ta cùng thảo luận bàn bạc để vợ chúng ta ngày càng ngon các cụ nhé...[-O<
tổng thiệt hại bao nhiu ak cụ?
cháu cũng hay tranh cãi vì khi nhìn xe ss bạn bè hay kêu xe tàu hoặc đài :))

Thuc-sm3Pe

Xe tải
Cuối tuần này cụ nào rảnh rỗi về HD chơi nhé.
off lẻ :D
cụ nào về alo e: 0977854666.