Lập hội New Focus ở SG

coolguy

Xe hơi
Trích dẫn:
coolguy viết
Hehe, vui quá wen mất vụ này.
số xe 56N-6583 (bâm số xâu wa nhưng cũg may ko bị bù)
số phone: 0989698007

Chà biết đâu ae mình đã gặp trên 282 NTL không chừng.
Xe em: 56N-6541.
Em sợ nhất số bù gần chết. Chơi bài cào thì em cào hết các cụ xe mới nhé :^) Số này 0 đẹp lắm vì tiến lùi, đỡ cái tiến lùi về vị trí số "1" cũng thì em chịu luôn.:6:(b)
Hôm CN vừa rùi đang đi trên đường gặp biền số đk 56N-5665. Biển số quá đẹp phải ko các bác nhưng mà chiếc xe mang BS này làm em bất ngờ ko kém. Cac bác bít ko, đó là em Ỉn mà lại là taxi (hãng liệt sĩ) nữa chứ. Như vậy em nghĩ việc bấm số là henxui.com thật sự, chứ taxi ai mà mua số đẹp như vậy.

xeford

Xe tải
Hôm CN vừa rùi đang đi trên đường gặp biền số đk 56N-5665. Biển số quá đẹp phải ko các bác nhưng mà chiếc xe mang BS này làm em bất ngờ ko kém. Cac bác bít ko, đó là em Ỉn mà lại là taxi (hãng liệt sĩ) nữa chứ. Như vậy em nghĩ việc bấm số là henxui.com thật sự, chứ taxi ai mà mua số đẹp như vậy.
Hôm đi lấy số em có hỏi cò rồi, từ ngày dùng máy tính bấm thì no-door xin số cụ ạ. Hoặc là có thì mình không đủ đẳng cấp.
Theo em chính sách bây giờ là công khai tuyển chọn số đẹp bán sung công quỹ...còn lại tầm tầm là cho chọn hên xui bằng máy tính tuyệt đối 0 lằng nhằng vụ này nữa. 5665 cũng chẳng gì đẹp cho lắm
Ngày nay số đẹp đã được cho là tài sản kinh doanh rồi.:^)

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Hôm đi lấy số em có hỏi cò rồi, từ ngày dùng máy tính bấm thì no-door xin số cụ ạ. Hoặc là có thì mình không đủ đẳng cấp.
Theo em chính sách bây giờ là công khai tuyển chọn số đẹp bán sung công quỹ...còn lại tầm tầm là cho chọn hên xui bằng máy tính tuyệt đối 0 lằng nhằng vụ này nữa. 5665 cũng chẳng gì đẹp cho lắm
Ngày nay số đẹp đã được cho là tài sản kinh doanh rồi.:^)
Hôm qua, trên đường đi em thấy 1 cụ xe tải cũ 2,5 T có biển số 54T 7777 thấy mà thèm như thèm kem, luôn các cụ ạ
À Sâu bảo xe em ngày 2/12 vè đến HCM.Cụ nào có thông tin về lô xe này ko ạ

Chỉnh sửa cuối:

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Xe cụ NaNu 56N2784 có hôm em thấy chạy từ Phạm Phú Thứ ra Bàu cát rồi.Em chạy theo ngắm cho đỡ ghiền.Còn em ngày thứ 7 lấy xe về, 8h sáng.Em lấy ở Phổ Quang các cụ ạ.Ngay mai em mới biết biển só bi nhiêu bà cả em đi bốc.

dungalo

Xe máy
Thưa các cụ sau mấy ngày suy ngẫm và hoàn cảnh de xe vào garage cty e khó khăn quá nên e quyết định sắm cho vợ 2 con mắt đằng sau và MH DVD sẵn làm luôn 4 cảm biến mông cho e nó. E xin phép up lên vài tấm cho a e Focus Club hưởng ứng. Đúng loại dành cho Focus luôn có hiện chữ Ford khi Start, tổng thiệt hại trọn bộ 8 củ 1 xị 1 MH 2 Din (5tr9), 1 camera de có báo khoảng cách (880K) , 1 bộ cảm biến de (720K) và chơi luôn 2 loa Tress ở ô cửa (250K) ( bố sư thằng Ford tiết kiệm, 2 loa truoc góc cửa chúng nó chỉ để cái vỏ k thôi e cứ tưởng có loa, khi gỡ ra mới thấy đành phải chi thêm 250K cho 2loa tress xịn của USA), bọc iNox kiếng chiếu hậu (250K), lòong dây cáp bảo vệ kiếng luôn (250K) .Các bác thấy đc k, nếu OK voka e cái. Thế mà hôm lấy xe tí nữa bị bọn ĐL nó lừa mua MH 2 Din đúng loại này và camera de nữa nó quất hơn 17 củ. tí nữa bị bọn nó thuốc gần 10 củ. ăn khiếp thật, còn nói hãng đặt riêng cho Focus mới ghe chứ. Các cụ cẩn thận nhé khéo đứt cổ với ĐL ford đấy

Chỉnh sửa cuối:

coolguy

Xe hơi
Chà biết đâu ae mình đã gặp trên 282 NTL không chừng.
Xe em: 56N-6541.
Em sợ nhất số bù gần chết. Chơi bài cào thì em cào hết các cụ xe mới nhé :^) Số này 0 đẹp lắm vì tiến lùi, đỡ cái tiến lùi về vị trí số "1" cũng thì em chịu luôn.:6:(b)
Xe cụ NaNu 56N2784 có hôm em thấy chạy từ Phạm Phú Thứ ra Bàu cát rồi.Em chạy theo ngắm cho đỡ ghiền.Còn em ngày thứ 7 lấy xe về, 8h sáng.Em lấy ở Phổ Quang các cụ ạ.Ngay mai em mới biết biển só bi nhiêu bà cả em đi bốc.
Thế cả 2 bác NaNu & tuanthaolove ngụ ở khu Bàu cát, P.11 hả. Em cũng gần ở đó. Hôm nào bác lấy xe xong ra khu cafe Bàu cát ngồi nhé.(b)

dungalo

Xe máy

ht900

Xe buýt
Cụ dungalo cho ít ảnh lên đi cụ. Cụ dùng hàng Caska Fuka hay noname, tiếng có được như đầu zin đi theo xe ko?

dungalo

Xe máy
đầu zin là đầu này đó cụ ạ. của Tung của luôn.

Chỉnh sửa cuối:

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Thế cả 2 bác NaNu & tuanthaolove ngụ ở khu Bàu cát, P.11 hả. Em cũng gần ở đó. Hôm nào bác lấy xe xong ra khu cafe Bàu cát ngồi nhé.(b)
Em ở khu CN Tân Bình bác ạ.Nhưng Sáng CN hay uống cafe At Chuon

coolguy

Xe hơi
Thưa các cụ sau mấy ngày suy ngẫm và hoàn cảnh de xe vào garage cty e khó khăn quá nên e quyết định sắm cho vợ 2 con mắt đằng sau và MH DVD sẵn làm luôn 4 cảm biến mông cho e nó. E xin phép up lên vài tấm cho a e Focus Club hưởng ứng. Đúng loại dành cho Focus luôn có hiện chữ Ford khi Start, tổng thiệt hại trọn bộ 8 củ 1 xị 1 MH 2 Din (5tr9), 1 camera de có báo khoảng cách (880K) , 1 bộ cảm biến de (720K) và chơi luôn 2 loa Tress ở ô cửa (250K) ( bố sư thằng Ford tiết kiệm, 2 loa truoc góc cửa chúng nó chỉ để cái vỏ k thôi e cứ tưởng có loa, khi gỡ ra mới thấy đành phải chi thêm 250K cho 2loa tress xịn của USA), bọc iNox kiếng chiếu hậu (250K), lòong dây cáp bảo vệ kiếng luôn (250K) .Các bác thấy đc k, nếu OK voka e cái. Thế mà hôm lấy xe tí nữa bị bọn ĐL nó lừa mua MH 2 Din đúng loại này và camera de nữa nó quất hơn 17 củ. tí nữa bị bọn nó thuốc gần 10 củ. ăn khiếp thật, còn nói hãng đặt riêng cho Focus mới ghe chứ. Các cụ cẩn thận nhé khéo đứt cổ với ĐL ford đấy
Có phải bác làm bên bác Quang Diệu ADV phải ko? Em cũng lắp cái 2 DIN bên bác Diệu rồi. Bác Diệu cho xem 2 loại, loại của bác & loại e đang xài đều là hàng no name, tung cua, rổ giá cũng như nhau. Cái của em giống cái CD zin theo xe, có 2 cái núm vặn 2 bên.
Em thì ko lắp cảm biến (nhìn hình bác up thấy cảm biến cũng có màn hình nữa hả bác?). 2 cái loa tép bác bắt thêm có phải đi dây thêm ko hay dây có sẵn vậy. Em thì sợ đụng đến hệ thống điện zin của xe, rủi bị chập thì ko BH được. Nhiều bác trên này cũng đã từng gặp rồi.
Bác cho thêm ảnh kính chiếu hậu bọc Inox xem có cool ko? Nếu ok thì e cũng làm. Ra đường cứ mấy xe 2B cứ cạ vào xxx em nó thấy xót quá. Tks!

Chỉnh sửa cuối:

PHU CUONG

Xe tải
Vote cho bác dungalo một phát nè (b)
Nhà em ở gần nhà bác tuanthao rồi, hôm nào rảnh anh em mình(c) phát , bàn chuyện sắt thép luôn.

dungalo

Xe máy
Có phải bác làm bên bác Quang Diệu ADV phải ko? Em cũng lắp cái 2 DIN bên bác Diệu rồi. Bác Diệu cho xem 2 loại, loại của bác & loại e đang xài đều là hàng no name, tung cua, rổ giá cũng như nhau. Cái của em giống cái CD zin theo xe, có 2 cái núm vặn 2 bên.
Em thì ko lắp cảm biến (nhìn hình bác up thấy cảm biến cũng có màn hình nữa hả bác?). 2 cái loa tép bác bắt thêm có phải đi dây thêm ko hay dây có sẵn vậy. Em thì sợ đụng đến hệ thống điện zin của xe, rủi bị chập thì ko BH được. Nhiều bác trên này cũng đã từng gặp rồi.
Bác cho thêm ảnh kính chiếu hậu bọc Inox xem có cool ko? Nếu ok thì e cũng làm. Ra đường cứ mấy xe 2B cứ cạ vào xxx em nó thấy xót quá. Tks!
Đúng rồi mình làm bên bác Quang Diệu, loa tress phải câu dây từ loa lớn ở cánh cửa luôn đâu câu điện gì đâu mà bác lo bị chập điện.
Cảm biến de có màn hình chỉ cho mình biết phía nào đang tiếp cận gần nhất và báo khoảng cách luôn, cái này rất hay bác à, vì trong tòa nhà e làm bãi đậu xe sát nhau nên mình hay phải de vào giữa 2xe nên rất cần. vì xe mình thi xe cỏ thôi nhưng trong đó thì kính thưa các loại bèo cũng camry, còn toàn BMW, Mẹc, Lexus, Posche có ông khủng nhất là Phantom màu trắng mui xếp, của thằng cha chủ cty tài chính nữa. nói cho đúng thì gắn để an toàn cho xe họ nhiều hơn.
hehehehe,
Vòng Inox chỉ bảo vệ phía trong để chống móc kính thôi bác ạ, k phải loại bao bên ngoài đâu, e cũng đang tìm loại chụp bên ngoài đấy, bác nào biết chỗ bán cho Focus chỉ giúp nhé!
gửi bác xem hình Phantom luôn:

Chỉnh sửa cuối:

binharch

Xe hơi
Các bác biết chỗ nào ở SG dán nẹp mạ crôm như em Mondeo ko ? Nẹp nhựa của Focus xem bèo nhèo quá ! Mặt trước hốc gió em Mon ốp nẹp crôm, đèn xenon sáng choang, nhìn lại focus, sao mà cắt cụt hết !

Chỉnh sửa cuối:

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Cám ơn cụ NANU đã vote cho em, em sẽ rình cụ để vote lại(b)
Tình hình là sáng nay em đã rinh vợ 2 về nhà. Sáng h em và bà cả đè vợ 2 ra để......
Có sách hướng dẫn sử dụng.
Các bác cho em hỏi là sao ko thấy người ta giao có lốp dụ phòng và thùng đồ nghề theo xe các bác nhỉ.Xe các bác nhận có ko ạ để em còn đòi.Xe em màu vàng anh kim. Định chụp ảnh lên hầu các bác dưng mà vác máy ra nó báo No memory card hihi nên thui.các bác xem đỡ xe của bác Binharch vậy.Em chưa có kinh nghiệm trong vụ cảm nhận nên chỉ biết là sướng thôi .....

xeconcoc

Xe máy
Em nhận xe có lốp dự phòng và đồ nghề theo xe đó bác, bác đòi hãng đi.

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Em nhận xe có lốp dự phòng và đồ nghề theo xe đó bác, bác đòi hãng đi.
Cảm ơn bác em gọi cho sale, sale chỉ cho em chỗ cất lốp và đồ nghề.hihihi đúng em là gà. Hỏi sale sao khi de có 1 đèn bên trái. sale bảo mặc định như thế vì xe của em là nhập nguyên chiệc??????Số máy và số khung trùng nhau.Của các bác có thế ko ạ. Ko lẽ em lại sung sướng thế.Sale bảo thực ra xe anh là nhập nguyên chiếc để .......Hay là bác nào cũng sướng thế.Mua xe LD mà dc xe nhập chà quả này hấp dãn đây.
Bác Tuanle cao thủ đâu trả nhời em cái.
Bác xeconcoc của bác thì sao ạ.

binharch

Xe hơi
Cảm ơn bác em gọi cho sale, sale chỉ cho em chỗ cất lốp và đồ nghề.hihihi đúng em là gà. Hỏi sale sao khi de có 1 đèn bên trái. sale bảo mặc định như thế vì xe của em là nhập nguyên chiệc??????Số máy và số khung trùng nhau.Của các bác có thế ko ạ. Ko lẽ em lại sung sướng thế.Sale bảo thực ra xe anh là nhập nguyên chiếc để .......Hay là bác nào cũng sướng thế.Mua xe LD mà dc xe nhập chà quả này hấp dãn đây.
Bác Tuanle cao thủ đâu trả nhời em cái.
Bác xeconcoc của bác thì sao ạ.
không có chuyện nhập nguyên chiếc để đổi xe LD đâu bạn, sâu nó xoa dịu...nỗi đau của bác đó, xe nhập Focus tầm cũng gần 42.000 obama, làm gì mà bọn nó tốt vậy ?