Lập hội liberty vn đê các cụ ơi

binhbentley89

Xe hơi
tình hình là các cụ cũng sắp lấy đc xe rùi,e đề nghị nên lập hội lib vn đê,thỉnh thoảng vi vu cùng nhau :-bd

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Làm quái gì có xe mà hội với hè :)) đề nghị giải tán không tập trung đông người. Mợ Trang đàn bà con gái muộn rồi đi ngủ đi, lang thang gì tầm này ^^

trangcali

Xe tăng
Làm quái gì có xe mà hội với hè :)) đề nghị giải tán không tập trung đông người. Mợ Trang đàn bà con gái muộn rồi đi ngủ đi, lang thang gì tầm này ^^
dạ
cám ơn bác quan tâm :D
em chuẩn bị ngủ lấy sức mà ngồi hóng em lib đây
vote cho cái câu: làm j có xe mà hội với hè ah :))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
dạ
cám ơn bác quan tâm :D
em chuẩn bị ngủ lấy sức mà ngồi hóng em lib đây
vote cho cái câu: làm j có xe mà hội với hè ah :))
Mợ trích dẫn thì phải đầy đủ không là em có quyền kiện mợ vì không tôn trọng quyền tác giả đấy ợ: mợ thiếu của anh chữ "quái" nhé :))
Dù sao cũng cảm ơn mợ vì đã vote tuy rượu nhạt ^^
p/s: có quan tâm tới mợ đâu, căn bản em ko khoái con gái đêm hôm rồi còn tụm 5 tụm 3 lượn lờ ngoài đường :P nên nhắc nhở thôi.

Mr.Bư

Xe đạp
Bị ăn quả boom của Pi VN rồi các bác ah`. Hội hè đành tính sau vậy, thế mà làm mình háo hức cứ nghiên cứu thay phụ kiện :D

trangcali

Xe tăng
Mợ trích dẫn thì phải đầy đủ không là em có quyền kiện mợ vì không tôn trọng quyền tác giả đấy ợ: mợ thiếu của anh chữ "quái" nhé :))
Dù sao cũng cảm ơn mợ vì đã vote tuy rượu nhạt ^^
p/s: có quan tâm tới mợ đâu, căn bản em ko khoái con gái đêm hôm rồi còn tụm 5 tụm 3 lượn lờ ngoài đường :P nên nhắc nhở thôi.
dạ
em đang ngồi nhà em, phòng em, trên giường em, đắp chăn của em chứ em k lượn ngoài đường ah :))
e 1 ngày ngủ đủ 8 tiếng, có giờ giấc khoa học đàng hoàng chứ k ăn ngủ vô tội vạ đâu ah :P

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
dạ
em đang ngồi nhà em, phòng em, trên giường em, đắp chăn của em chứ em k lượn ngoài đường ah :))
e 1 ngày ngủ đủ 8 tiếng, có giờ giấc khoa học đàng hoàng chứ k ăn ngủ vô tội vạ đâu ah :P
vâng thưa mợ em cũng bít rùi rằng thì là mà mợ đang ở nhà mợ, đang trên chiếc giường iêu quí của mợ và đang spam kinh hoàng nữa mợ ^^ chẳng qua đấy là em chém gió thôi chứ mợ mà đang ngoài đường thì mợ online chém bằng niềm tin à.

p/s: mà mợ đi LX có nhu cầu đổi livn quái đâu mà hóng hớt kinh thế ... như người nhớn í :P

trangcali

Xe tăng
vâng thưa mợ em cũng bít rùi rằng thì là mà mợ đang ở nhà mợ, đang trên chiếc giường iêu quí của mợ và đang spam kinh hoàng nữa mợ ^^ chẳng qua đấy là em chém gió thôi chứ mợ mà đang ngoài đường thì mợ online chém bằng niềm tin à.

p/s: mà mợ đi LX có nhu cầu đổi livn quái đâu mà hóng hớt kinh thế ... như người nhớn í :P
em trước k thick lib lắm nhưng càng nhìn càng thick
em hóng để nếu có điều kiện thì làm 1 em nữa
bên thớt bàn về lib thấy có bác đi GTS, mua cho gấu LX, lại mún mua em lib nữa mà ước mơ :D
bác chém trêu em nên em trêu lại tí thui ah

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Hixxxx mợ sành điệu thế, đã có LX còn ham hố thêm em Livn này nữa :(( trả bù cho em đi ware tầu đểu ;)) hy vọng đổi đời mãi chẳng đc huuuu hixxxxx huuuuu đúng là con nhà lá ngọc cành vàng chả bù cho mình chân đất mắt cận.

trangcali

Xe tăng
Hixxxx mợ sành điệu thế, đã có LX còn ham hố thêm em Livn này nữa :(( trả bù cho em đi ware tầu đểu ;)) hy vọng đổi đời mãi chẳng đc huuuu hixxxxx huuuuu đúng là con nhà lá ngọc cành vàng chả bù cho mình chân đất mắt cận.
hichichic
em mơ ước và phấn đấu chứ đến bjo có đc thì làm sao mà bít đc ah
hichichic

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
hichichic
em mơ ước và phấn đấu chứ đến bjo có đc thì làm sao mà bít đc ah
hichichic
Sống còn có mục đích thì ok rùi :P ngó qua nhà mợ thấy làm Vietinbank thì thiếu gì xiền mợ nhỉ ^^ LX chứ LXX vẫn mua được hết, hí :P

trangcali

Xe tăng
Sống còn có mục đích thì ok rùi :P ngó qua nhà mợ thấy làm Vietinbank thì thiếu gì xiền mợ nhỉ ^^ LX chứ LXX vẫn mua được hết, hí :P
em lại k thick LXX mà thick lib cơ ah :D
làm vietin cũng là nhà nước, có cướp đc xiền của thiên hạ đâu mà giàu hả bác
giờ chỉ mong ra làm ngoài thui ah, nhàn, sướng, lương cao :)

to.be

Xe buýt
a quang e cái pic của LXX ạ

e hóng tí

chưa xem LXX là gì cả

pink_lady

Xe tải
Piaggio VN mà giao xe trước tết thì tết anh em Lir VN nhà mình off cái đê... ^^

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
" tránh ra để anh lừa gái tí" (em nói hộ bác pqt1979):))
Nói cho đằng đấy biết nếu cần thì tự nói chẳng phải nhờ người khác. Dưng mà đây cũng chưa có ý định lừa đâu, đằng ấy đừng tưởng ... đang chém tí cho vui thôi, cuối năm công việc xong xuôi rồi.