Lập hội liberty vn đê các cụ ơi

trangcali

Xe tăng
Nói cho đằng đấy biết nếu cần thì tự nói chẳng phải nhờ người khác. Dưng mà đây cũng chưa có ý định lừa đâu, đằng ấy đừng tưởng ... đang chém tí cho vui thôi, cuối năm công việc xong xuôi rồi.
còn em thì cuối năm âm nên còn bận hơn, chán đời nên đi chém gió tí
em mới trêu bác tí mà bác bức xúc thế :)

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
còn em thì cuối năm âm nên còn bận hơn, chán đời nên đi chém gió tí
em mới trêu bác tí mà bác bức xúc thế :)
Mỗi người một đặc thù công việc riêng, làm baking thì cuối năm bận rộn là chuẩn rồi, bên này thì bắt đầu từ hôm nay là chơi, chơi và chơi, từ đầu h chiều nay chị gái sành điệu trong phòng bắt đầu sở lượn rồi, bắt mình canh miếu :( :( :(

p/s: hem có bức xúc đâu, chẳng qua cách nói nó thế, cũng bị nhiều người hiểu nhầm roài, kekeke, dưng mà kệ.

pink_lady

Xe tải
Nói cho đằng đấy biết nếu cần thì tự nói chẳng phải nhờ người khác. Dưng mà đây cũng chưa có ý định lừa đâu, đằng ấy đừng tưởng ... đang chém tí cho vui thôi, cuối năm công việc xong xuôi rồi.
Em nó đùa tí mà... Bác xuôi xuôi, xuôi xuôi, đang vui vẻ mờ! ^^

trangcali

Xe tăng
Mỗi người một đặc thù công việc riêng, làm baking thì cuối năm bận rộn là chuẩn rồi, bên này thì bắt đầu từ hôm nay là chơi, chơi và chơi, từ đầu h chiều nay chị gái sành điệu trong phòng bắt đầu sở lượn rồi, bắt mình canh miếu :( :( :(

p/s: hem có bức xúc đâu, chẳng qua cách nói nó thế, cũng bị nhiều người hiểu nhầm roài, kekeke, dưng mà kệ.
em cũng thèm đc đi mua sắm ah
mùa nè đang mùa sale off nên các bả ý ham là đúng rùi
ở nhà canh miếu cũng vui bác ah, lượn lờ chém gió, đỡ tốn xăng xe ,đỡ tốn tiền gửi xe, tiền mua sắm :D

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
em cũng thèm đc đi mua sắm ah
mùa nè đang mùa sale off nên các bả ý ham là đúng rùi
ở nhà canh miếu cũng vui bác ah, lượn lờ chém gió, đỡ tốn xăng xe ,đỡ tốn tiền gửi xe, tiền mua sắm :D
Căn bản sở lượn không phải là sở trường, khoản sở lượn chị em vô địch :D nói chung nhìn thấy bà ý cứ nhấp nhổm nhắn tin nhắn tiếc là biết ngay rủ nhau đi shopping ... nên chấp nhận ngồi canh miếu, cay là chỗ này chẳng thằng nào nó nhờ vả nên ngồi canh cũng chẳng có phong bì :((

trangcali

Xe tăng
Căn bản sở lượn không phải là sở trường, khoản sở lượn chị em vô địch :D nói chung nhìn thấy bà ý cứ nhấp nhổm nhắn tin nhắn tiếc là biết ngay rủ nhau đi shopping ... nên chấp nhận ngồi canh miếu, cay là chỗ này chẳng thằng nào nó nhờ vả nên ngồi canh cũng chẳng có phong bì :((
ôi
phong bì
em rất thick phong bì :D
vấn đề là năm nay chi nhánh em cũng đói kém quá :((

Mr.Bư

Xe đạp
Đói kém là có đc 50 xị mua con LibVN ko hả mợ :P

boeing-777

Xe máy
hội phát cuồng vì LIBERTY ^:)^

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Có lẽ anh em mình già rồi, giờ anh dị ứng với mấy cái trò đấy, facebook với chả twitter, dùng yahoo này chẳng qua nó báo mail online vì công việc hay phải mail :( hix hix hix, dưng mà cái thằng yahoo này được :D đỡ tốn bao nhiêu xiền điện thoại.

trangcali

Xe tăng
30 chưa phải là Tết. Mợ cứ "bình tĩnh - tự tin -ko cay cú". Bank năm nay chắc thưởng kinh lắm
các nơi khác ng ta chia nhau xong rùi ah, năm nay chi nhánh em làm ăn kém nên là chắc móm bác ah
thế mới chán :((
pqt1979 nói:
Có lẽ anh em mình già rồi, giờ anh dị ứng với mấy cái trò đấy, facebook với chả twitter, dùng yahoo này chẳng qua nó báo mail online vì công việc hay phải mail :( hix hix hix, dưng mà cái thằng yahoo này được :D đỡ tốn bao nhiêu xiền điện thoại.
già thật rùi có lẽ j nữa bác :D

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Năm nay mà bình bầu chắc "Hai bánh xe quay" sẽ bầu cho trang_caliphoc và meo_xinh là người có ảnh hưởng nhất trong năm. Chốt hạ một câu là spam kinh dị, đọc hoa hết cả mắt, thôi em té work nốt mấy việc dở dang cái đã.

Have a nice day everybody :)

trangcali

Xe tăng
Năm nay mà bình bầu chắc "Hai bánh xe quay" sẽ bầu cho trang_caliphoc và meo_xinh là người có ảnh hưởng nhất trong năm. Chốt hạ một câu là spam kinh dị, đọc hoa hết cả mắt, thôi em té work nốt mấy việc dở dang cái đã.

Have a nice day everybody :)
em cũng phải làm việc :D
nhà mềnh làm việc hiệu quả nha

tiger_86

Xe hơi
Có cụ nào biết màu xanh đậm ( Blu Midnoght ) của liberty việt thuộc mệnh Mộc hay Thủy không ạ ? Em xem thì thấy thuộc mệnh Thủy mà mợ meo_xinh lại bảo mệnh Mộc vì mệnh Mộc chỉ có màu xanh lá cây thôi (green) mà kiếm đâu ra (^_^)