[Funland] Lập Hội dừng mua ô tô - để tránh Hãng và sale lợi dụng chính sách hút máu người mua

vanhai493

Xe điện
Các cụ đi xe xăng mua xe vất quá, e chơi xe điện giá giảm nhiều hơn giá công bố đk ko mất tiền thuế 12% mà hãng xe còn vưà tặng 1 năm sạc điện miễn phí nữa quá nhiều ưu đãi năm đó bao tiền
hihi để chờ xem lúc móp pin hay thay vỏ pin xem sao
rồi mấy nữa số lượng bán ra nhiều nhưng ko mở thêm xưởng để bảo dưỡng, chờ mỏi mòn

coquay

Xe container
hihi để chờ xem lúc móp pin hay thay vỏ pin xem sao
rồi mấy nữa số lượng bán ra nhiều nhưng ko mở thêm xưởng để bảo dưỡng, chờ mỏi mòn
Thế xe xăng đâm va tai nạn hay thủy kích thì đc hãng nó thay cho miễn phí à
Nhìn đội đi eve của bọn ph ò kia kìa lỗi của xe hãng nó còn é o bảo hàng cho

niceshot

Xe container
Thuận mua vừa bán, tự cân đối thôi. Chứ đố cụ lập đc cái hội này đấy. Không thể thành đối trọng deal giá với họ được.
Hội này lập dễ mà cụ, vì số người không có nhu cầu/không đủ tiền mua xe ô tô lúc nào chả đông áp đảo so với số đang muốn mua xe :))

bentley8

Xe điện
Hội này lập dễ mà cụ, vì số người không có nhu cầu/không đủ tiền mua xe ô tô lúc nào chả đông áp đảo so với số đang muốn mua xe :))
Chính xác là TC motor cắt khuyến mại palisade giá tăng 30tr, chào em mua vinfast vf9 giá cả pịn cọn re hơn

Em chả có tiền mua xe thì có gia nhập hội được ko ợ. :D
Em cũng chẳng có tiền mua. Nhưng nếu dư dả thì em cũng ủng hộ chủ thớt dừng, thậm chí không mua Huyndai.... mà chỉ mua Porsche.

Nói vậy thôi chứ với nhận thức cá nhân của em thì em không những ủng hộ chủ thớt mà em ủng hộ toàn dân Việt Nam dừng mua ôtô... chỉ đi xe buýt, hoặc xe đạp cho xanh sạch... và nhất là giống... em.