!!!Lập công lớn rồi, các cụ ơi, về mà chúc mừng đội săn bắt trộm ở BIG C nè!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bruce Lee

Xe máy
Đã lâu lắm rồi OF mới có một thớt ý nghĩa như này xin chúc mừng các cụ đã lập chiến công hiển hách (b)

xehangcai

Đi bộ
Chúc mừng các cụ/ mợ lập chiến công. Nghe đồn là mụ 9 tối qua cả đêm ứ ngủ dc, mà bàn tay mụ 9 to thế nhở, em thấy bà kia sau khi 5 anh em về thăm má 5p sau mới tỉnh

Transporter2

Xe tăng
tại cụ không chứng kiến mấy bà hàng nước nhìn Cửu đắm đuối rồi vỗ đùi đánh đét : tsb,sự éo gì mà đẹp giai thế!!!!----->có cụ cả tối cười không ngậm được miệng vào đới:))
Sự xuất hiện của Jojo chiều qua tại Trụ sở CA Quận khiến cho các đồng chí công an già có, trẻ có, mặc cảnh phục có, thường phục có, đang trực ban hay không phải trực kéo đến kín cả Phòng tiếp dân.Chả biết lý do chính là gì?

supra

Xe container
chúc mừng cụ Cửu và đội Funs đã có chiến công vang dội :D

hellangel

Xe tăng
Lý do chính là làm theo 5 điều bác dạy TNND:
......
5/ Yêu Tổ quốc, yêu đồng bào.
mà em JJ nhà mình là đồng bào mà. Em dự thế!

interceptor

Xe điện
Theo em, các cụ cứ đổ bê tông vào chân mụ này rồi vứt xuống sông Hồng. Lần sau nếu mà có tổ chức bắt bớ đc những đối tượng tương tự loại này thì cứ cách ấy mà dùng ạ!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải

hellangel

Xe tăng
Em cũng định cải đạo sang Hồi giáo vì nghe đâu dân Hồi giáo được lấy nhiều Gấu. hahaha

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Xin chúc mừng!

Mọi việc diễn ra theo đúng kế hoạch, chứng tỏ trình độ tham mưu - tác chiến của ae OF không tồi chút nào, em nhớ mãi hình ảnh 2 bác Hell và CVL khi dẫn giải đối tượng ra xe, cả bác Trans nữa =D>. Giờ là việc của cơ quan chức năng, mong rằng kết quả ngày hôm qua sẽ góp phần nhỏ vào sự bình yên của xã hội :-?.

Em có đôi chút lăn tăn (đêm về cứ nghĩ mãi, chắc tại cafe ngấm) về tư tưởng cục bộ địa phương, tư duy nhiệm kỳ của một bộ phận cán bộ, công chức Nhà nước, khi cùng ae trao đổi ngoài lề về địa bàn khu vực bến xe bus Cầu Giấy với bác 1(*)2||, bao giờ cách tư duy này mới hết để dân mình được nhờ nhỉ (nếu ý kiến này của em có gì không chuẩn với quy định của OF - vì nói về người khác, thì các cụ MIN/MOD xóa hộ em nhé)

@Mr.Che: So rì cụ, tại em bấm nhầm!
@xauzai: cụ xem xét ý kiến của em chưa?

hellangel

Xe tăng
Em cũng lăn tăn cái lăn tăn của cụ đới! hehehe

hellangel

Xe tăng

hellangel

Xe tăng

Tuanphim

Xe điện
Chào các anh, các chị trong diễn đàn otofun. Biết otofun từ lâu nhưng hôm qua, khi được tham gia cùng các anh, các chị, em mới hiểu được diễn đàn otofun không chỉ giành riêng cho những người có xe ô tô, yêu xe ô tô mà diễn đàn của những con người nhiệt tình, có trách nhiệm với xã hội. Hôm qua tuy hơi mệt và đói, nhưng em và em gái em rất vui vì được làm quen với các anh và cũng làm được công việc có ích cho xã hội. Em xin chân thành cám ơn!
Nếu biết rồi thì chịu khó vào đây nhá, anh bơm rượu cho nhá nhá. Quên, ở đây xưng hô: giai chưa vợ thì gọi bằng cụ, gái thì gọi bằng mợ nhé :))

tại cụ không chứng kiến mấy bà hàng nước nhìn Cửu đắm đuối rồi vỗ đùi đánh đét : tsb,sự éo gì mà đẹp giai thế!!!!----->có cụ cả tối cười không ngậm được miệng vào đới:))
Chắc mấy bà đây thích kiểu xôi thịt thôi, chứ mợ biết thừa dư lào rồi =))

Sự xuất hiện của Jojo chiều qua tại Trụ sở CA Quận khiến cho các đồng chí công an già có, trẻ có, mặc cảnh phục có, thường phục có, đang trực ban hay không phải trực kéo đến kín cả Phòng tiếp dân.Chả biết lý do chính là gì?

Lý do chính là làm theo 5 điều bác dạy TNND:
......
5/ Yêu Tổ quốc, yêu đồng bào.
mà em JJ nhà mình là đồng bào mà. Em dự thế!
Lúc đó 2 cụ đang làm gì nhỉ ;)) Lúc nào lại họp để báo cáo kết quả và trù bị kế hoạch tiếp theo các cụ nhể \:D/

Chỉnh sửa cuối:

hieu0210

Xe buýt
tại cụ không chứng kiến mấy bà hàng nước nhìn Cửu đắm đuối rồi vỗ đùi đánh đét : tsb, sự éo gì mà đẹp giai thế!!!!----->có cụ cả tối cười không ngậm được miệng vào đới:))

công nhận sự này đào hoa vãi, đến mấy bà hàng nước còn đắm đuối thì có khi mấy con lưu manh kia cũng thèm nhỏ dãi rồi :)):))

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
công nhận sự này đào hoa vãi, đến mấy bà hàng nước còn đắm đuối thì có khi mấy con lưu manh kia cũng thèm nhỏ dãi rồi :)):))
thì nhỏ dãi nó mới oánh rơi cái ví đút trong bụng nên mới được cầm tay mụ 9 và Cửu âu yếm tát yêu chứ:P
lại còn rủ nhau lên prado hú hí,pose ảnh tự sướng

Tuanphim

Xe điện
Ối dồi lại còn có cả vẻ đẹp Vãi với lại nhỏ dãi, khiếp quá.
Hôm trù bị sao không thấy đâu nhể :D

hieu0210

Xe buýt
ơ sao thớt đang ở quán cà phê đông vui lại chuyển sang funs nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Mụ 9 mà bắt được con móc túi thể nào cũng đưa đi đâu đấy móc trả trước khi dẫn lên phuờng, Cháu thề!:D (chẳng qua ko post lên đây thôi)

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Chào các anh, các chị trong diễn đàn otofun. Biết otofun từ lâu nhưng hôm qua, khi được tham gia cùng các anh, các chị, em mới hiểu được diễn đàn otofun không chỉ giành riêng cho những người có xe ô tô, yêu xe ô tô mà diễn đàn của những con người nhiệt tình, có trách nhiệm với xã hội. Hôm qua tuy hơi mệt và đói, nhưng em và em gái em rất vui vì được làm quen với các anh và cũng làm được công việc có ích cho xã hội. Em xin chân thành cám ơn!
Thế hôm qua em đói à... cụ Cửu và các ông kia bắt em uống bia mà không cho ăn gì à, sao không bảo anh để anh mua gói xôi hay bánh mỳ đến??
Về cơ bản đội SBC & móc túi hôm qua tuyền xinh zai và xinh gái, trừ mỗi Cửu :))
Cụ nói chuẩn, em chưa thấy ai giống cụ Cửu cả.. khó tả lắm :))

Trạng thái
Thớt đang đóng