Lập CLB Audi Hà Nội !!!

AudiRolex

Xe tải
Hôm nay tâm trạng cũng ko tốt,mới đầu tháng mà cũng lùi vào đầu một anh BMW,xuống anh ý hỏi xe cậu ko có cảm biến à,em buồn rầu là xe em ko những có cảm biến mà còn có cả camera nữa nhưng tâm trí em để đâu ý,cũng may là ko sao :(
Thía mà em cứ tưởng bác cầm quỹ của em bác chuồn rồi cơ, lo quá từ hôm cafe chủ nhật ko thấy các bác xuất hiện tới giờ chả làm ăn gì đc, nay mới biết bác lại có sự cố thía. Dạo này giao thông nhà mình lộn xộn lắm, các bác chú ý đi lại cẩn thận nhé.

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Hôm nay tâm trạng cũng ko tốt,mới đầu tháng mà cũng lùi vào đầu một anh BMW,xuống anh ý hỏi xe cậu ko có cảm biến à,em buồn rầu là xe em ko những có cảm biến mà còn có cả camera nữa nhưng tâm trí em để đâu ý,cũng may là ko sao :(
Thế mới biết đồ Audi tốt nhỉ... lùi bẹp đầu chú Bim mà xe ko việc gì:P

Mazspeed

Xe container
Cũng chỉ tốt bằng Lanos, ngày xưa thằng bạn em chạy Lanos đỏ tùi tẹt đầu 1 chú E-Class, *** Lanos chỉ hơi bị nhă 1 tí thôi.

iAudi

Xe đạp
Nghe chừng a e ta có vẻ chưa tổ chức đi lễ nên hay gặp sự cố quá nhỉ..:P xe của e cũng đang phải cho nghỉ dưỡng ở HP trong Gara từ mấy hôm nay đấy, tiếc hôm chủ nhật vừa rồi e đi xa nên ko off cùng a e được. Tổ chức tối thứ 5 gặp mặt nhậu đi Chủ tịch ơi :">

tutamtichduc

Xe buýt
Nghe chừng a e ta có vẻ chưa tổ chức đi lễ nên hay gặp sự cố quá nhỉ..:P xe của e cũng đang phải cho nghỉ dưỡng ở HP trong Gara từ mấy hôm nay đấy, tiếc hôm chủ nhật vừa rồi e đi xa nên ko off cùng a e được. Tổ chức tối thứ 5 gặp mặt nhậu đi Chủ tịch ơi :">
Thứ 5, chiều tối em phải presen 1 môn ở lớp MBA khè khè, thôi để sang tuần em bố trí, a em nhậu phát, đợt này nhiều thành viên bận phết, tuần này em nhậu kín luôn hixxx mệt ...

coi77

Xe tải
Cái logo này thì mình chỉ in chữ Audi Hanoi club dán dưới logo chuẩn của xe là xong thôi các cụ nhỉ? Nói chung là nhìn ko có ấn tượng lắm cho 1 Club của 1 nhãn hiệu xe danh tiếng ;) chưa kể là còn bê y chang của Audi Nga ngố nữa.

Timparis

Xe đạp
sao nhiều người gặp hạn thế nhỉ...mình thấy đỡ tủi thân hẳn :))

tutamtichduc

Xe buýt
Cái logo này thì mình chỉ in chữ Audi Hanoi club dán dưới logo chuẩn của xe là xong thôi các cụ nhỉ? Nói chung là nhìn ko có ấn tượng lắm cho 1 Club của 1 nhãn hiệu xe danh tiếng ;) chưa kể là còn bê y chang của Audi Nga ngố nữa.
Phương án của bác đã có mem trong hội thử rồi, bé quá, ko làm đc bác ạ. Còn quyết định chọn logo giống Nga ngố đc đông đảo anh em vote và lựa chọn, cái j người ta hay rồi mình học theo cũng ko có j xấu cả, nếu ko thể sáng tạo đc cái đẹp hơn :)

keep walking

Xe tải
Thía mà em cứ tưởng bác cầm quỹ của em bác chuồn rồi cơ, lo quá từ hôm cafe chủ nhật ko thấy các bác xuất hiện tới giờ chả làm ăn gì đc, nay mới biết bác lại có sự cố thía. Dạo này giao thông nhà mình lộn xộn lắm, các bác chú ý đi lại cẩn thận nhé.
Em cũng tính chuồn dưng mà Hà nội bé quá mà mem Audi lại nhiều nên em chưa dám :))

Timparis

Xe đạp
kiểu này dễ trảm bác keep walking lắm này :)) nói đùa thôi chứ em thấy các bác là cột trụ là lãnh đạo là....thì các bác phải nhiệt lên mới mong ae nhiệt theo được ^^

coi77

Xe tải
Phương án của bác đã có mem trong hội thử rồi, bé quá, ko làm đc bác ạ. Còn quyết định chọn logo giống Nga ngố đc đông đảo anh em vote và lựa chọn, cái j người ta hay rồi mình học theo cũng ko có j xấu cả, nếu ko thể sáng tạo đc cái đẹp hơn :)
Trưa nay em vừa nhìn thấy 1 em Q5 màu trắng có logo hanoi club lạ lắm không phải cái các bác pót lên, không biết có phải hội nhà mình không, tiếc là ko kịp chụp lại.

vinaphone1

Xe hơi
up nào, hội audi đâu rồi sao dạo này vắng thế

Chỉnh sửa cuối:

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Em cũng tính chuồn dưng mà Hà nội bé quá mà mem Audi lại nhiều nên em chưa dám :))
các bác cũng phải thông cảm cho thằng em, nó trẻ nhất hội tình yêu đang thời kì máu lửa lên thỉnh thoảng cũng phải cho vắng mặt buổi chứ

tranvuhoang2005

Xe điện
He he, các bác cứ dán trước Logo A Club lên trước rồi khi nào có Logo OF thì lại dán đè lên thế là xử được ngay. Mong thống nhất buổi nhậu cuối giờ làm mà lâu quá.

Timparis

Xe đạp
Thống nhất nhậu sớm đi anh Huy ơi

tutamtichduc

Xe buýt
He he, các bác cứ dán trước Logo A Club lên trước rồi khi nào có Logo OF thì lại dán đè lên thế là xử được ngay. Mong thống nhất buổi nhậu cuối giờ làm mà lâu quá.
Cái bác Trần Vũ Hoàng nì số đt bao nhiêu nhỉ, chưa bao giờ thấy bac xuất hiện !!!!

AudiRolex

Xe tải
Chờ nhậu mà lâu khiếp, dạo này em chịu khó lên box chém để rình uống bia mà có vẻ khó khăn quá...