Lập CLB Audi Hà Nội !!!

tutamtichduc

Xe buýt
Sáng mai có 2 sự kiện thú vị:
1. Phát logo decan dán xe cho anh em.
2. Sự xuất hiện của thành viên nữ đầu tiên

Anh em chớ bỏ lỡ !!! :))

tutamtichduc

Xe buýt
Anh em nào đăng ký áo sống thì đăng ký đi nhé !!! Size + SL !!!

tutamtichduc

Xe buýt
HT cuối tuần này hoàn thiện logo và áo cho anh em nhé !!!

Mazspeed

Xe container
Xe em bị xước muốn đi tút tát lại thì nên vào đâu các bác nhỉ?

tutamtichduc

Xe buýt
Sáng mai off mạnh, hightland cofffe cột cờ nhé các bác, 9h đến lấy logo CLB dán xe đi, em dán rồi, trông khá ổn, môi tội logo màu đen nên bị lẫn vào kính, tuy nhiên chữ AUDI CLUB màu đỏ rất nổi hehehe, em chụp ảnh lên nhưng kính lóa nên ko đc rõ, mời các bác mai ta dán logo, đồng thời bàn 1 số việc quan trọng.

tranvuhoang2005

Xe điện
Có việc bận nên k ra off cùng audi club được. Ae cho đky 2 logo nhé

Timparis

Xe đạp
Sáng nay vừa đi off về,tình hình hơi buồn,em thấy tinh thần của audi club mình chưa được cao,khẩn thiết đề nghị các member nhiệt huyết hơn nữa để mau chóng đưa hoạt động của audi club chúng ta đi vào quỹ đạo,phát triển và vững mạnh hơn.Chứ giờ mod tutamticduc cứ kêu gọi,các member ok nhưng đến phút cuối lại báo không ra,hoặc không nghe máy ---> not good...
Một vấn đề nữa em xin đề nghị thay đổi lại logo như lần trước,thủ nhỏ đi là được,vấn đề này xin bác Huy giải thích và góp ý ạ

AudiRolex

Xe tải
Sáng nay vừa đi off về,tình hình hơi buồn,em thấy tinh thần của audi club mình chưa được cao,khẩn thiết đề nghị các member nhiệt huyết hơn nữa để mau chóng đưa hoạt động của audi club chúng ta đi vào quỹ đạo,phát triển và vững mạnh hơn.Chứ giờ mod tutamticduc cứ kêu gọi,các member ok nhưng đến phút cuối lại báo không ra,hoặc không nghe máy ---> not good...
Một vấn đề nữa em xin đề nghị thay đổi lại logo như lần trước,thủ nhỏ đi là được,vấn đề này xin bác Huy giải thích và góp ý ạ
Vodka ý kiến của chú Tim, tinh thần anh em cần cao hơn nữa nếu thực sự muốn nó lớn mạnh, các bác bớt chút thời gian lên box chém gió và thể hiện tinh thần Audi tí ạ...

tutamtichduc

Xe buýt
Những điều cần góp ý thì Tim vs Rolex nói rồi ...
Về logo: hôm nay mọi người đưa ra ý kiến là cần làm to hơn 1 chút nữa và logo nên in đúng màu thiết kế (Vòng tròn audi màu đen rất ko nổi, biến mất trên kính luôn ko nhìn thấy j cả), và in lên 1 cái tem đề can thôi, ko in nhỏ lẻ từng chữ như này, rất khó dán và dễ bị sai kích thước ... Nếu in trên tem nền thì logo và chữ mới nổi được HT à. =>> Logo là in màu trên tem nền màu đen hoặc trắng, theo em thì cứ màu trắng đi cho nó nổi dòng chữ đỏ, như vậy thì vòng tròn audi sẽ màu đen. Khung tem hình chữ nhật vát cong 4 góc.

Đề nghị bác HT xem xét lại vụ này, có khó khăn j thì cần phản hồi ngay để cùng giải quyết.

Bên cạnh đó trong vòng 2 tuần tới em nghĩ anh em ta phải ngồi với nhau 1 buổi nhậu, chiều hôm nào đấy, ko nhất thiết phải chủ nhật, alo nhau cái là đi luôn, em nghĩ còn nhiều vấn đề phải bàn với nhau, kể cả về đường lối hoạt động v..v. nhưng trước hết phải duy trì dc tinh thần cái đã !!!

Chỉnh sửa cuối:

tranvuhoang2005

Xe điện
Vôte cho tinh thần bác chủ.

Tớ có ý kiến nho nhỏ là, nếu có thể dòng chữ audi club giữ nguyên, còn logo 4 vòng tròn thay bằng logo otofun được không? 2 in one. Bởi vì, hiện nay các chi hội ít thấy có logo nào kèm theo logo hãng, vả lại đây là club riêng, 4 vòng tròn đã có sẵn trên mỗi xe rồi. Mục đích logo là: tên chi hội của ofun. Đồng thời, cũng nên cân nhắc, khi in trên nền trắng sẽ rất nổi, nhưng sẽ khiến che khuất bớt tầm nhìn kính hậu.

Hình logo của Otofun màu vàng sậm, dưới là dòng chữ Audi club?

Về phần off eff, xin phép ae làm 1 bữa nhậu tầm giữa tuần này, vào cuối giờ chiều. Có quán bia Tiệp Mai Viên ở đường Trung Hòa, trong khu Trung Yên, bia uống khá ổn, chỗ để xe vô tư. Nếu ae nhất trí, tôi gọi thêm vài bác bên Hãng Audi Mỹ Đình đến góp vui luôn.

Chỉnh sửa cuối:

tutamtichduc

Xe buýt
Vôte cho tinh thần bác chủ.

Tớ có ý kiến nho nhỏ là, nếu có thể dòng chữ audi club giữ nguyên, còn logo 4 vòng tròn thay bằng logo otofun được không? 2 in one. Bởi vì, hiện nay các chi hội ít thấy có logo nào kèm theo logo hãng, vả lại đây là club riêng, 4 vòng tròn đã có sẵn trên mỗi xe rồi. Mục đích logo là: tên chi hội của ofun. Đồng thời, cũng nên cân nhắc, khi in trên nền trắng sẽ rất nổi, nhưng sẽ khiến che khuất bớt tầm nhìn kính hậu.

Hình logo của Otofun màu vàng sậm, dưới là dòng chữ Audi club?

Về phần off eff, xin phép ae làm 1 bữa nhậu tầm giữa tuần này, vào cuối giờ chiều. Có quán bia Tiệp Mai Viên ở đường Trung Hòa, trong khu Trung Yên, bia uống khá ổn, chỗ để xe vô tư. Nếu ae nhất trí, tôi gọi thêm vài bác bên Hãng Audi Mỹ Đình đến góp vui luôn.
Kính bác, em thấy ý kiến nhậu trong tuần là rất hợp với ý của đông đảo anh em, để xem thế nào alo rồi chốt phát. Còn về logo, em thấy ko nên ghép 1 logo vào 1, theo em ta cứ làm logo hội riêng rồi sẽ ngoại giao xin thêm logo của otofun để dán ở phía dưới, logo hội dán phía trên.

@ HT: ko thấy bác đâu nhỉ, bác thấy làm tem trắng hay tem đen thì oke nhỉ ??? Nếu dán lên kính thì dán tem đen em thấy cũng oke đấy, bác xúc tiến nhanh vụ này cho anh em với !!!

Timparis

Xe đạp
các bác ơi sáng nay....có con bé đi xe máy...đã xâm hại vào phần mông bên phải của vợ 2 em rồi :(( còn gì đau xót hơn...may mà mai mới là mùng 1 huhuhuhu...
Bác Huy ơi,theo em bác cố gắng gọi điện để đốc thúc các bác lãnh đạo đi,chứ cứ nhắn trên forum thế này ,các bác kia không có thời gian lên có khi lai không thống nhất được ạ

tutamtichduc

Xe buýt
các bác ơi sáng nay....có con bé đi xe máy...đã xâm hại vào phần mông bên phải của vợ 2 em rồi :(( còn gì đau xót hơn...may mà mai mới là mùng 1 huhuhuhu...
Bác Huy ơi,theo em bác cố gắng gọi điện để đốc thúc các bác lãnh đạo đi,chứ cứ nhắn trên forum thế này ,các bác kia không có thời gian lên có khi lai không thống nhất được ạ
Chia buồn thèng em, hehe nhọ rồi, ko sao có bảo hiểm bảo kê hết ... đc rồi vụ kia a sẽ gọi điện. À em sang bên thớt audi xem mông mới đi !!!

keep walking

Xe tải
Hôm nay tâm trạng cũng ko tốt,mới đầu tháng mà cũng lùi vào đầu một anh BMW,xuống anh ý hỏi xe cậu ko có cảm biến à,em buồn rầu là xe em ko những có cảm biến mà còn có cả camera nữa nhưng tâm trí em để đâu ý,cũng may là ko sao :(

tutamtichduc

Xe buýt
Hôm nay tâm trạng cũng ko tốt,mới đầu tháng mà cũng lùi vào đầu một anh BMW,xuống anh ý hỏi xe cậu ko có cảm biến à,em buồn rầu là xe em ko những có cảm biến mà còn có cả camera nữa nhưng tâm trí em để đâu ý,cũng may là ko sao :(
Ồ anh em đi cẩn thận nhé, tớ cũng mới phang phát vào tường :)) xước tí thôi :)) Giờ tớ mới hiểu là ý vì sao ngày xưa đi đường dài, mỗi lúc thấy buồn ngủ là lái xe dừng lại uống cà phê, chém gió, hoặc gội đầu xong mới đi tiếp. Khi người mệt hoặc buồn ngủ, rất dễ xảy ra tai nạn , tớ bị cũng là trong tình trạng đi đêm về buồn ngủ :))