[CCCĐ] Lang thang Việt Nam - Tìm cơ hội đứng dậy sau vấp ngã.

cỏ và mây

Xe điện
E thì thấy cụ và cụ chủ thớt trong 1 tổ nào đó với nhau có lẽ chuẩn hơn.
J có chuyện đang nhật ký hành trình thì đứt phựt cái, rồi cụ bằng cách khó tin nào đó ll đc cụ H kia.
Xe xpander mua vội chắc ko sang tên đâu và sao mà cụ lại nghĩ xe đó sẽ vào 1 đại lý Mit nào đó!?
E ko tin dù mod nói sao nhé.
Kể cả là trong 1 tổ thì mợ ấy cũng đã làm gì ảnh hưởng xấu đến người khác đâu ạ :). Và cụ tin hay không thì cụ thớt cũng vẫn đang tiếp tục công việc của cụ ấy, còn mợ gì đó trong mưa là một người vừa thông minh, vừa tốt bụng, nhiệt tình và dễ mến ạ (qua cách mợ ấy lo lắng cho 1 người xa lạ, mợ ấy tìm mọi cách và tìm đc cách để có thể liên lạc đc với người xa lạ đó chỉ để biết rằng họ đang ổn). Em thích mợ ấy ạ @};-@};-@};-

xukthal.

Xe lăn
Kể cả là trong 1 tổ thì mợ ấy cũng đã làm gì ảnh hưởng xấu đến người khác đâu ạ :). Và cụ tin hay không thì cụ thớt cũng vẫn đang tiếp tục công việc của cụ ấy, còn mợ gì đó trong mưa là một người vừa thông minh, vừa tốt bụng, nhiệt tình và dễ mến ạ (qua cách mợ ấy lo lắng cho 1 người xa lạ, mợ ấy tìm mọi cách và tìm đc cách để có thể liên lạc đc với người xa lạ đó chỉ để biết rằng họ đang ổn). Em thích mợ ấy ạ @};-@};-@};-
Có khi nào là người quen ko mợ nhỉ? ;))

hưvô

Xe lăn
Đi lang thang forum mãi mỏi chân em lại vào đây chờ đợi và đợi chờ :)

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Lâu lâu lướt qua thấy tình cảm các bác dạt dào thật. Nhẽ em cũng phải mang G63 đi phượt mất thôi :D

cỏ và mây

Xe điện
Có khi nào là người quen ko mợ nhỉ? ;))
Em k biết ạ, nhưng e thấy mợ ấy chân thành ạ. Trên này k ít cụ mợ thực sự quan tâm bác chủ topic nhưng người cố gắng để tìm bằng đc thì chỉ mợ ấy thui. Chưa kể mọi người thắc mắc mợ ấy vẫn quay lại giải thích để tránh hiểu nhầm, k quên 1 nhận xét có thiện cảm về bác chủ thớt nữa, nên ngoài những nhận xét trên kia e nghĩ mợ ấy còn là người có trách nhiệm nữa ạ. Ôi, em học khoa tâm lý tình cảm nên phân tích hơi nhiều :)).
À về lí do cá nhân của bác Hoàng thì e cũng k đoán đc. Hôm qua hôm kia em có nghĩ việc bác ấy đăng tải hành trình liên tục như thế lại đi 1 mình có đôi chút không an toàn ạ. Việc bác ấy dừng k lên forum thường xuyên có thể làm mọi người hụt hẫng nhưng hợp lý ạ.
Thôi e logout lv đây. Bao giờ bác Hoàng quay lại ới e nhé ;;)

thienhaopm

Xe hơi
Website
Facebook.com
Chứng, coin làm gì cho mệt đầu hả các cụ!

thienhaopm

Xe hơi
Website
Facebook.com
Chứng còn giúp các doanh nghiệp tăng vốn, coin thì chắc chỉ giúp mấy anh rửa tiền, mafia

Dream Hilux

Xe tăng
Em chào thớt

Đọc thì có vẻ vẫn vui vẻ nhưng xen lẫn vẫn có chút mang mác tức thì không tức nhưng nó cú, cú thì không cú nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức ;) Cứ thoải mái đi cậu, diễn đàn phải có ý kiến trái chiều thì mới là diễn đàn chứ. Cái gì cũng bon bon cùng một hướng thì mấy mà nhàm ;)

Fd79

Xe tải
Em xác nhận thông tin trên là chuẩn và cũng vì lý do cá nhân nên bác trên phải lập nick mới.

Qua thông tin bác chủ thớt vào bảo dưỡng xe tại Mitsubishi Tây Ninh, nên Bác Something in the rain nắm được thông tin về xe, về số điện thoại. Cả ngày hôm qua liên lạc qua số điện thoại, chuông vẫn đổ nhưng không có người nghe máy. Đến sáng nay bác chủ thớt đã nghe máy và nhắn như trên. Trân trọng!
Câu trả lời chị tiết
Một số người tỏ vẻ thất vọng cũng đúng thôi, đặc biệt các mợ ;) ,

Dù gì thì khi cc chia sẻ việc làm ăn thua lỗ, rồi đi XV để cân bằng lại cs thì rất nhiều người vào tương tác, an ủi, chia sẻ. Đùng 1 cái cc biến mất, mn nháo nhác lo lắng, và 1 cái kết lãng xẹt là cc vẫn bình an, nhà có việc, chỉ là mình thích thì mình im lặng thôi =))
chuẩn cụ ah, 2 thái cực trong 1 con ng: nóng bỏng như xa mạc và lạnh giá như Bắc cực; Nếu các mợ gặp phải là cũng có tý tổn thương, e nà e hết sức quan ngại ;)

cỏ và mây

Xe điện
Đọc thì có vẻ vẫn vui vẻ nhưng xen lẫn vẫn có chút mang mác tức thì không tức nhưng nó cú, cú thì không cú nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức ;) Cứ thoải mái đi cậu, diễn đàn phải có ý kiến trái chiều thì mới là diễn đàn chứ. Cái gì cũng bon bon cùng một hướng thì mấy mà nhàm ;)
E log out thật rồi lại phải login :D. Chắc bác hiểu nhầm ý vài cái cm của em dồi. Tính em thì hay cay cú thật, nhưng chuyện này thì e chưa hiểu bác lấy cơ sở nào để cho rằng e cay ạ?

Amethyst2020

Xe buýt
J có chuyện đang nhật ký hành trình thì đứt phựt cái, rồi cụ bằng cách khó tin nào đó ll đc cụ H kia.
Xe xpander mua vội chắc ko sang tên đâu và sao mà cụ lại nghĩ xe đó sẽ vào 1 đại lý Mit nào đó!?
Cụ chủ có 1 lần vào Mit bảo dưỡng xe mà, post ảnh trong đây luôn. Có địa chỉ chỗ bảo dưỡng nên từ đó có thể lần ra được thôi.

taiadau

Xe điện
Em ko nói tổ hay ko, chỉ kéo áo cụ tí là cụ đã bỏ lỡ 1 số post của cụ chủ rồi. Hôm cụ chủ cho xe vào đại lý Mít có post cả ảnh trên này, nhiều ảnh và nhiều post. Loạt post cụ chủ bảo dưỡng xe tại Mit Tây Ninh mà cụ bỏ lỡ bên dưới đây ạ (bao gồm cả hình ảnh)

Một số người tỏ vẻ thất vọng cũng đúng thôi, đặc biệt các mợ ;) ,

Dù gì thì khi cc chia sẻ việc làm ăn thua lỗ, rồi đi XV để cân bằng lại cs thì rất nhiều người vào tương tác, an ủi, chia sẻ. Đùng 1 cái cc biến mất, mn nháo nhác lo lắng, và 1 cái kết lãng xẹt là cc vẫn bình an, nhà có việc, chỉ là mình thích thì mình im lặng thôi =))
Các cụ hay thật, em thấy cụ chủ đi hay ở lại đều chẳng ảnh hưởng gì mà phải thất vọng cả, biết cụ ấy bình an là tốt rồi nhỡ như không may bất trắc mới thấy buồn ạ, mà bất trắc đến với ai em cũng thấy buồn.
Con người không ai toàn vẹn được trong lòng người khác, mở một cái thớt đến một ngày bận việc chưa vào được, chưa nói được lời tạm dừng thì có sao đâu, trong chúng ta ai mà chẳng có lúc bận hoặc có việc nhà buồn nên cả tuần không vào of.
Nghĩ đơn giản thôi các bác.

xukthal.

Xe lăn
Cụ chủ có 1 lần vào Mit bảo dưỡng xe mà, post ảnh trong đây luôn. Có địa chỉ chỗ bảo dưỡng nên từ đó có thể lần ra được thôi.
Em ko nói tổ hay ko, chỉ kéo áo cụ tí là cụ đã bỏ lỡ 1 số post của cụ chủ rồi. Hôm cụ chủ cho xe vào đại lý Mít có post cả ảnh trên này, nhiều ảnh và nhiều post. Loạt post cụ chủ bảo dưỡng xe tại Mit Tây Ninh mà cụ bỏ lỡ bên dưới đây ạ (bao gồm cả hình ảnh)

Theo các cụ thì 1 người đã muốn dấu thông tin suốt cuộc hành trình, che biển số ...các kiểu thì có để lại sđt chỗ bảo dưỡng xe ko? ;)) Và có cần thiết phải để lại sđt ko?
Đừng nói với em là Mit Tây Ninh nhìn biển số xong tra đc sđt cụ chủ nhé :-j:-j:-j