Lang thang kiếm sống ở Seoul.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoasimtim

Xe điện
Tiếc quá từ nay không được gọi b d Sổ nữa rồi :( Em thấy gọi cụ Sổ thì nó cứ sao sao, thôi thì em gọi là Dồ Sổ nhé, em vẫn thích thớt của Dồ Sổ và cách gọi của dồ như cũ.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Theo em hiểu thì tới đây rờ bồ sổ đã đạt được mục đích nào đó rồi !

Vậy , rờ bồ sổ hãy làm 1 thớt mới cũng có ảnh và chuyến đi nào đó của rờ bồ ( và đương nhiên lại có mục đích nào đó ) :))

Xin lỗi rờ bồ vì sự bất tiện phải nói lái nhâ xưng của rờ bồ :))
Cảm ơn lewin.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Mình xin phép bốt lại một số ảnh của mình để khi cần tìm cho dễ.

mebongxu101

Xe máy
Chẹp quá, em hóng thêm ảnh của cụ ạ

tcthegioioto

Xe điện
Cụ Sổ ơi cho mình hỏi với:

Mình biết 1 em người Hàn, cũng đi chơi cafe ăn uống mấy lần, Mỗi lần đi sắp đến đoạn đi về nhà nghỉ ngơi thì em ấy bảo:

Cho mu síp xi o gì đấy, mình hỏi bằng Eng nó ko trả lời là gì. Bro cho hỏi nó nói thế thì là gì :D

Ivanpavel

Xe tải
Cảm ơn bờ dồ. Xin mời bờ dồ. Mình xit bốt chiếc xe xịn nhất và cùi bắp nhất mà mình thấy, những loại trung bình ở giữa mình xin từ từ bốt lên sau.

xe cùi bắp thì em đoán là hay bị chết máy nên đủn *** nhiều quá thành ra *** xe lồi lõm, bong chóc hết cả rồi!!:))).

hoanang86

Xe tải
Giờ bên hàn là gần 12h trưa. Chắc Dồ Sổ đi ăn trưa. Khi nào Dồ Sổ ăn uống no say thì bốt ảnh cho a em chúng em dỡ hóng nhé.
Xin cảm ơn và xin lỗi Dồ sổ vì sự giục giã này của em.!!:))

3Lazang

Xe tăng
Bờ dồ em thử phát :)

FBI_

Xe buýt
Hình như hôm qua mới có 25k view, hôm nay nghía lại thấy 42k view. Kinh khủng khiếp

3Lazang

Xe tăng
Gửi cụ đứngcạnhcửasổ: chắc cụ đã nhận được PM riêng của Admin về việc đề nghị không tiếp tục sử dụng từ ** ** trên OF. Lý do thì giống như em quote lại một ý kiến của cụ khác ở dưới.

Thử hỏi nếu chúng ta gọi nhau như cách của cụ ĐCCS thì ra ngoài xã hội thì những người khác nhìn vào mình như thế nào? À, hội này là hội chuyên chơi trong mấy cái web đen đấy mà... bla bla bla... nếu các cụ, mợ không thích gọi nhau là cụ, mợ thì có thể là bác, em thậm trí là bạn, tôi...

Vì cụ ĐCCS nhận được PM nhưng không có trả lời nên em tạm thời chỉ đạo bộ phận kỹ thuật cho vào bộ lọc tạm thời, cái này chính là bảo vệ 1 nét văn hoá đẹp của OF.

Cảm ơn các cụ, mợ đã quan tâm
ok. tks cụ. Bộ lọc đã được gỡ bỏ.
Cụ Min có thể cho biết lý do mà lệnh cấm vận này đã được gỡ bỏ ?
Xin lỗi cụ vì sự bất tiện này ! :P

Buki

Xe điện
Em nghĩ nét đẹp ko thể hiện bằng ra đường toàn thấy ăn mặc đụng hàng với nhau. Việt Nam bao nhiêu dân tộc có ngôn ngữ khác nhau, vùng miền giọng và xưng hô khác nhau. Ở Nam gọi là tía, ba má, ở Nắc gọi bố mẹ... Vẫn hay mà. Vì vậy gọi thế nào ko quan trong cac cu min/mod à

nhatcuongasi

Xe tải
Website
www.thigia.com
Cảm ơn halynk. Mình định kiếm sống bằng rửa xe/cửu vạn rau củ/ship hàng/bán than tổ ong Hàn Quốc sang EU. Nhưng mình thấy không phù hợp nên mình không tìm việc nữa.
Mình sức khỏe yếu nên rất thích sâm và linh chi HQ, nhưng mình lại rất đau đầu để phân biệt đâu là HQ, đâu là TQ. đứngcạnhcửasổ cho thêm ít ảnh về sâm và linh chi và cách phân biệt thì càng tốt.
Thành thật xin lỗi về sự bất tiện này. Cám ơn đứngcạnhcửasổ.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Cảm ơn 3Lazang. Lý do lệnh cấm vận được dỡ bỏ bởi vì :

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Theo em thì chúng ta nên dừng những nội dung như thế này tại đây và để cho cụ ĐCCS tiếp tục bài viết của mình. Với mỗi sự kiện, hiện tượng sẽ có những phản ứng khác nhau và trong trường hợp này BĐH cũng hơi cố tình làm cho nó nổi nổi để thu hút sự chú ý của OFer. Tuy nhiên mọi việc đều có giới hạn, quá thêm một chút thì lại thành thừa, mà thừa thì lại thành không hay và mất vui.

Nói chung trong việc này đừng có ai nâng thành mức quan điểm làm mất cái yếu tố FUN.

3Lazang

Xe tăng
Theo em thì chúng ta nên dừng những nội dung như thế này tại đây và để cho cụ ĐCCS tiếp tục bài viết của mình. Với mỗi sự kiện, hiện tượng sẽ có những phản ứng khác nhau và trong trường hợp này BĐH cũng hơi cố tình làm cho nó nổi nổi để thu hút sự chú ý của OFer. Tuy nhiên mọi việc đều có giới hạn, quá thêm một chút thì lại thành thừa, mà thừa thì lại thành không hay và mất vui.

Nói chung trong việc này đừng có ai nâng thành mức quan điểm làm mất cái yếu tố FUN.
Vâng ! Cụ chỉ cần nói là BĐH làm hành động đấy là Fun ấy mà là ok rồi !

mocmeo_02

Xe buýt
Danh xưng Bờ Dồ đã tạo nên khác biệt của cụ dungcanhcuaso. Em đề nghị cụ tiếp tục sử dụng cách danh xưng này trong các bài viết của mình. Trân trọng.

Trạng thái
Thớt đang đóng